CHIA CÁCH

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

CHIA CÁCH

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Tôi có 1 thắc mắc, không biết nói ra mọi người có buồn không, nhưng tôi thắc mắc nên hỏi thật: là hiện tại TPHCM đang rất khó khăn, nhiều bà con thiếu thực phẩm thật dù nhà nước có hỗ trợ, thì bà con đồng bào khắp nơi đều gửi về, nhưng tôi để ý thấy địa bàn gửi rau quả thực phẩm chỉ từ nghệ an trở vào, hoặc xa hơn tý là quảng bình( ít) còn lại không thấy dân ở khúc phía ngoài đổ ra gửi cho 1 cộng giá hay cộng hành ăn cho đỡ thèm, hay có gửi vô mà không thấy nhỉ, nhưng chắc không đâu, ngoài đó rầm rộ lắm, làm cái gì là lên báo ầm ầm, làm gì có vụ làm mà không lên báo được.

Có phải tình hình ngoài đó cũng khó khăn quá, đồng bào không gửi được không, sao bà con khắp nơi, có người siêu vẹo, có thằng nhổ mồ côi cả cha mẹ cũng ráng mang 2 trái bí đỏ tới gửi vô cho TPHCM, mà ngoài đấy không ai gửi. :(( :(( :(( :(( :((
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52, MinhBich, Triệu Mặc Ngọc, Tealightdalat
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CHIA CÁCH

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Gắng lên anh
Hi vọng thành phố Hồ Chí Mình thoát khỏi kiếp nạn này
Nam mô a di đà Phật
Dịch kì này không nhẹ đâu một sư phụ có tiếng cali nói, sư phụ cũng nói giống anh tháng 9 mới mong hết
Hãy tuân thủ 5k của chính phủ nhé mọi người
Có gì ăn đó, hạn chế ra đường.
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

Em gửi cho anh cả trái tim nè ❤️❤️❤️.
Em kêu anh lắp mô tơ bay về HP em nuôi thì không chịu haha 🤣🤣🤣
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, quách xảo què
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cái chị Hường này anh quách xảo què là chồng đầu em đó 😡
Lên xe bông em chở anh về nhà em 😘😘😘
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

Quyen lee đã viết: 12:15, 25/07/21 Cái chị Hường này anh quách xảo què là chồng đầu em đó 😡
Ôi, em Lệ Quyên đây có phải là người tình bé nhỏ của các anh zai trên diễn đàn không zậy?
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nguyenhuong52 đã viết: 12:25, 25/07/21
Quyen lee đã viết: 12:15, 25/07/21 Cái chị Hường này anh quách xảo què là chồng đầu em đó 😡
Ôi, em Lệ Quyên đây có phải là người tình bé nhỏ của các anh zai trên diễn đàn không zậy?
Em sẽ chiếm hết trái tim của trai trên diễn đàn này
Tất cả trai ở đây là của em 😤
Được cảm ơn bởi: MinhBich, atn419
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

quách xảo què đã viết: 11:39, 25/07/21 Tôi có 1 thắc mắc, không biết nói ra mọi người có buồn không, nhưng tôi thắc mắc nên hỏi thật: là hiện tại TPHCM đang rất khó khăn, nhiều bà con thiếu thực phẩm thật dù nhà nước có hỗ trợ, thì bà con đồng bào khắp nơi đều gửi về, nhưng tôi để ý thấy địa bàn gửi rau quả thực phẩm chỉ từ nghệ an trở vào, hoặc xa hơn tý là quảng bình( ít) còn lại không thấy dân ở khúc phía ngoài đổ ra gửi cho 1 cộng giá hay cộng hành ăn cho đỡ thèm, hay có gửi vô mà không thấy nhỉ, nhưng chắc không đâu, ngoài đó rầm rộ lắm, làm cái gì là lên báo ầm ầm, làm gì có vụ làm mà không lên báo được.

Có phải tình hình ngoài đó cũng khó khăn quá, đồng bào không gửi được không, sao bà con khắp nơi, có người siêu vẹo, có thằng nhổ mồ côi cả cha mẹ cũng ráng mang 2 trái bí đỏ tới gửi vô cho TPHCM, mà ngoài đấy không ai gửi. :(( :(( :(( :(( :((
Hihi như cái vụ tiền tỷ cứu trợ, người quen mình thì thấy mà mình thì không có, thậm chí cái thằng em quen bên Nhật đang ở Nhật mà nó lại được nhận tiền cứu trợ còn mình thì không. Đời nó cứ "vô lý" có chút "tính toán" kiểu gì ấy anh Què ạ.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

chắc rau củ ngoài Bắc được đem cứu trợ ngoài Bắc, trong Nam cứu trợ Miền Nam cho gần chứ đang dịch giao thông còn không đi lại được bảo gửi rau bí mấy nghìn km vào đấy cho hỏng trên đường đi thì không hợp lý cho lắm, nhà nước cũng tính cả rồi làm sao cho trọn vẹn nhất và hợp lý. Đợt nào giải cứu bắp cải Hải Dương cũng bán ở gần nhà mình, cơ quan nhà nước đối diện ép chỉ tiêu nhân viên mỗi người mua ít nhất 5 cái mà, xe con của lãnh đạo được huy động chở bắp cải về chia cho nhân viên, nhộn nhịp lắm.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

MinhBich đã viết: 14:28, 25/07/21
quách xảo què đã viết: 11:39, 25/07/21 Tôi có 1 thắc mắc, không biết nói ra mọi người có buồn không, nhưng tôi thắc mắc nên hỏi thật: là hiện tại TPHCM đang rất khó khăn, nhiều bà con thiếu thực phẩm thật dù nhà nước có hỗ trợ, thì bà con đồng bào khắp nơi đều gửi về, nhưng tôi để ý thấy địa bàn gửi rau quả thực phẩm chỉ từ nghệ an trở vào, hoặc xa hơn tý là quảng bình( ít) còn lại không thấy dân ở khúc phía ngoài đổ ra gửi cho 1 cộng giá hay cộng hành ăn cho đỡ thèm, hay có gửi vô mà không thấy nhỉ, nhưng chắc không đâu, ngoài đó rầm rộ lắm, làm cái gì là lên báo ầm ầm, làm gì có vụ làm mà không lên báo được.

Hihi như cái vụ tiền tỷ cứu trợ, người quen mình thì thấy mà mình thì không có, thậm chí cái thằng em quen bên Nhật đang ở Nhật mà nó lại được nhận tiền cứu trợ còn mình thì không. Đời nó cứ "vô lý" có chút "tính toán" kiểu gì ấy anh Què ạ.
Đúng vậy đấy bạn, đời nó hay vô lý mà chả làm được gì, cả nhà đi làm căn cước công dân theo hộ gia đình, thì lúc nhận cả nhà được nhận CCCD rồi trừ mình ra, phải nhận đợt sau, bó tay. Nhưng chả nhẽ chỉ vì chuyện cỏn con đấy mà phi lên tận phường kiện cáo thì cũng rách việc, lôi thôi, chết nhọc, lấy nhanh 1 tí cũng chả làm mình giàu hơn nên thây kệ, đến đâu thì đến :-<
Sửa lần cuối bởi Rainbowlight vào lúc 16:00, 25/07/21 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Rainbowlight đã viết: 15:58, 25/07/21
MinhBich đã viết: 14:28, 25/07/21

Đúng vậy đấy bạn, đời nó hay vô lý mà chả làm được gì, cả nhà đi làm căn cước công dân theo hộ gia đình, thì lúc nhận cả nhà được nhân CCCD rồi trừ mình ra, phải nhận đợt sau, bó tay.
Cái số mình cứ bị "lạc quẻ" 1 mình 1 kiểu không ai giống mình, nhưng không sao đâu bạn, người thành công thường có lối đi riêng =))
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”