Xin nhờ mọi người tư vấn góp ý về hạn xuất ngoại

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Khanhlinh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin nhờ mọi người tư vấn góp ý về hạn xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi Khanhlinh1 »

Em/cháu chào mọi người,

Năm nay em/cháu định du học để gặp người yêu. Hiện tại công việc của em/cháu cũng tạm, xin nhờ mọi người luận giúp em/cháu có nên đi để tiến đến hôn nhân với người yêu không ạ?

Lúc trước xem tử vi thì thầy bảo hai bên hợp nhau. Nhưng đến lúc quyết định thì em/cháu hơi phân vân, không biết có thành không.
Em/cháu là trưởng nữ, bố mẹ là viên chức nhà nước.
Người yêu là trưởng nam, gia đình kinh doanh ạ.

Em/cháu xin cảm ơn ạ.
Tập tin đính kèm
download.jpeg (327.67 KiB) Đã xem 734 lần
Được cảm ơn bởi: Khanhlinh1
Đầu trang

Khanhlinh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin nhờ mọi người tư vấn góp ý về hạn xuất ngoại

Xin nhờ mọi người hữu duyên ạ.
Năm nay em 28t mà tình duyên lận đận quá. Các cao nhân luận giúp em với cung phu như thế này thì chồng em sẽ có đặc điểm gì ạ.
Tập tin đính kèm
download.jpeg (327.67 KiB) Đã xem 702 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Năm nay bạn 29t , có lưu đại hạn ở cung mão , tiểu hạn cũng ở cung mão , lưu đại hạn và tiểu hạn trùng phùng , việc học hành , thi cử được thuận lợi ( vì có các Thần phù hộ ) , có sự thay đổi công việc hay nhà ở , chỗ ở tốt . Được xuất ngoại (tháng 8 âm ) , vận đang xấu thì mau qua , cung phu của bạn cho biết , vợ chồng chung sống trong sự khá giả và chồng bạn rất khỏe (Kình dương ). chúc ban may mắn .
Đầu trang

Khanhlinh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 07:44, 27/07/21 Năm nay bạn 29t , có lưu đại hạn ở cung mão , tiểu hạn cũng ở cung mão , lưu đại hạn và tiểu hạn trùng phùng , việc học hành , thi cử được thuận lợi ( vì có các Thần phù hộ ) , có sự thay đổi công việc hay nhà ở , chỗ ở tốt . Được xuất ngoại (tháng 8 âm ) , vận đang xấu thì mau qua , cung phu của bạn cho biết , vợ chồng chung sống trong sự khá giả và chồng bạn rất khỏe (Kình dương ). chúc ban may mắn .
Dạ, cháu cảm ơn ạ. Việc học hành và thi cử hy vọng sẽ đúng vậy ạ.

Cháu chưa lập gia đình, cháu với người yêu cũng lục đục mãi. Hiện tại cháu đang lo lắng có nên du học không, vì để du học gia đình cháu phải cố gắng nhiều.
Thầy có thể nói chi tiết hơn chồng cháu còn đặc điểm gì khác không ạ. Hoặc tiểu hạn kết hôn của cháu ứng vào năm nào ạ?

Cảm ơn thầy đã giúp cháu ạ.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Khanhslinh 1 thân , năm nay bạn xuất ngoại được và bạn có ý định từ tháng 2 , nhưng vì dịch nên chưa thực hiện đươc , từ tháng 8 (âm) trở đi đến cuối năm tì đi được , nhưng hiện tại covid và gia đình bạn phải cố gắng thì mình phải suy nghĩ có nên đi hay không thôi , chứ không phải cứ học ở nước ngoài mới thành công đâu . Cung phu của bạn đong ở cung sửu có : Thiên phủ thì là sao thiện , gặp ác sát tinh thì cũng chỉ chủ sinh ly , mà không tử biệt , nhưng đôi khi tình cảm sâu đậm , khó dứt được và thiếu dứt khoát như : "ngó đứt mà tơ chưa lìa ". Bạn nên lập gia đình muôn thì tốt , lấy chồng đứng tuổi , quý , sung túc , nhưng cũng hay bất hòa và hay cãi lộn với nhau . Chồng thường là người nhân từ , hiền hòa ,vui vẻ , cẩn thận và chín chắn ... là người có tài kinh doanh , nhất lại có ; Kình dương (D) , còn người yêu cháu sinh năm nào ?
Đầu trang

Khanhlinh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ đúng quá ạ. Cháu có ý định đi từ tháng 2 âm, nhưng do dịch nên vẫn chưa thực hiện được ạ.

Ngày sinh âm lịch của người yêu cháu là 28 tháng 11 năm Tân Mùi ạ. Như vậy là cháu và người yêu sẽ có chia ly, vậy có quay lại hay sẽ tử biệt ạ?
Sửa lần cuối bởi Khanhlinh1 vào lúc 11:51, 27/07/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Khanhlinh1 đã viết: 11:11, 27/07/21 Dạ đúng quá ạ. Cháu có ý định đi từ tháng 2 âm, nhưng do dịch nên vẫn chưa thực hiện được ạ.

Ngày sinh âm lịch của người yêu cháu là 28 tháng 11 năm Tân Mùi ạ.
dunglanchin đã viết: 07:44, 27/07/21
Bé Linh tính đi nước nào du học thế?
Chúc bé sớm đạt mong ước, bản thân chị cũng đang mong sớm được xuất ngoại :))
Cho chị ké, nhờ bác Dunglanchin một chút, mong bác có thể ghé qua topic của em xem giúp em cái đại hạn 32-41 đại hạn Thiên Không này. Về công việc và sức khoẻ có vấn đề gì? Nếu có lời khuyên mong bác cho em đôi lời. Em cảm ơn ạ.
topic117335.html
Đầu trang

Khanhlinh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MinhBich đã viết: 11:41, 27/07/21
Khanhlinh1 đã viết: 11:11, 27/07/21 Dạ đúng quá ạ. Cháu có ý định đi từ tháng 2 âm, nhưng do dịch nên vẫn chưa thực hiện được ạ.

Cho chị ké, nhờ bác Dunglanchin một chút, mong bác có thể ghé qua topic của em xem giúp em cái đại hạn 32-41 đại hạn Thiên Không này. Về công việc và sức khoẻ có vấn đề gì? Nếu có lời khuyên mong bác cho em đôi lời. Em cảm ơn ạ.
topic117335.html
Dạ em định đi Đức ạ. Chị định đi học hay đi làm ạ?
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Khanhlinh1 đã viết: 11:53, 27/07/21
MinhBich đã viết: 11:41, 27/07/21

topic117335.html
Dạ em định đi Đức ạ. Chị định đi học hay đi làm ạ?
Đi Đức hay đấy, chị đi làm em à :)
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạn khanhlinh 1 thân , người yêu bạn sinh năm Tân mùi (1991) , thì cũng hợp , nhưng có điều ít khi thống nhất được với nhau một vấn đề nào đó trong cuộc sống , cho nên hay tranh luận và dẫn đến cãi lộn , bất hòa thôi .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”