Tình duyên bế tắc mong cao nhân xem giúp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nguyen Dan Phuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tình duyên bế tắc mong cao nhân xem giúp ạ

Gửi bài gửi bởi Nguyen Dan Phuong »

Mình đăng bài hỏi về tình duyên khá nhiều. Có người bảo số mình cẩn thận bị lừa tình cảm và tiền bạc.
Mình không biết đúng không, nhưng mình yêu ai cũng hy sinh khá nhiều, cuối cùng người ta vẫn bỏ mình ra đi. Mong ai ghé qua hữu duyên xem giúp mình, chứ bây giờ chẳng còn niềm tin vào tình yêu nữa. :((

Hình ảnh
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tình duyên bế tắc mong cao nhân xem giúp ạ

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Mệnh nay từ nhỏ đến giờ chật vật cũng không ít đúng không?
Được cảm ơn bởi: Nguyen Dan Phuong
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn Phương thân , bạn mệnh thủy , mệnh đóng ở tuất có Phá Quân thì là người tài đảm , nhưng hay ghen tuông ,phải lập gia đình trễ mới tránh được ưu phiền , là người hiếu thắng , ưa lịnh hót, hay xoay trở, không trung thành ( ban phải lưu ý , không có đàn ông người ta chạy mất dép ) . Mệnh bạn có Quả tú (nam kỵ cô , nữ kỵ quả ) là cô đơn , xung khắc , chậm muộn , phải lập gia đình muộn . Cung phu của bạn có Tuần án ngữ thì hôn nhân thường tiên trở hậu thành , mối tình đầu thường không thành , nên lập gia đình muộn hoặc nên đi xa lập gia đình . Những yếu tố trên thì ảnh hưởng đến tình cảm , tình yêu và hôn nhân của bạn , còn về học hành , thi cử của bạn thì rất thuận lợi và may mắn ( vì luôn có các Thần phù hộ ) , chúc bạn một ngày an lành .
Đầu trang

Nguyen Dan Phuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

God of Magical đã viết: 14:58, 26/07/21 Mệnh nay từ nhỏ đến giờ chật vật cũng không ít đúng không?
Dạ đúng rồi ạ. Nhiều lúc bế tắc cảm thấy mình muốn có cái gì cũng phải cố gắng hơn người ta nhiều. Có khi mình làm mà người khác lại hưởng nữa :((
Đầu trang

Nguyen Dan Phuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 15:02, 26/07/21 Bạn Phương thân , bạn mệnh thủy , mệnh đóng ở tuất có Phá Quân thì là người tài đảm , nhưng hay ghen tuông ,phải lập gia đình trễ mới tránh được ưu phiền , là người hiếu thắng , ưa lịnh hót, hay xoay trở, không trung thành ( ban phải lưu ý , không có đàn ông người ta chạy mất dép ) . Mệnh bạn có Quả tú (nam kỵ cô , nữ kỵ quả ) là cô đơn , xung khắc , chậm muộn , phải lập gia đình muộn . Cung phu của bạn có Tuần án ngữ thì hôn nhân thường tiên trở hậu thành , mối tình đầu thường không thành , nên lập gia đình muộn hoặc nên đi xa lập gia đình . Những yếu tố trên thì ảnh hưởng đến tình cảm , tình yêu và hôn nhân của bạn , còn về học hành , thi cử của bạn thì rất thuận lợi và may mắn ( vì luôn có các Thần phù hộ ) , chúc bạn một ngày an lành .
Dạ cảm ơn bạn đã luận giúp ạ. Nhưng mà không biết trễ là sau 30 hay sao bạn.
Khi yêu mình cũng cố gắng không ghen tuông và kiểm soát. Nhưng cái gì mình cũng nghĩ cho người ta, hình như người ta đâm ra chán hay sao mình không biết nữa. Mong là như bạn nói, về sau sẽ tốt hơn.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạn còn trẻ mà , mọi việc ta đều phải học , hoc văn hóa ( hệ phổ thông 12 năm , trung cấp , cao đẳng , đại học , ... ) , tình yêu cũng phải học mà . người ta hợp nhau về tính cách , quan điểm sống , .... mà tình yêu không hợp là có vấn đề rồi . Chúc bạn may mắn .
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Trễ là sau 30t hay sao : đúng vậy bạn nhé , mộc tam cục thường sau 33t .
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Nguyen Dan Phuong đã viết: 16:59, 26/07/21
God of Magical đã viết: 14:58, 26/07/21 Mệnh nay từ nhỏ đến giờ chật vật cũng không ít đúng không?
Dạ đúng rồi ạ. Nhiều lúc bế tắc cảm thấy mình muốn có cái gì cũng phải cố gắng hơn người ta nhiều. Có khi mình làm mà người khác lại hưởng nữa :((
Bạn là người có tư tưởng tốt đấy, khởi đầu nan nhưng cố lên, để tôi xem tiếp xem... bạn có muốn nghe tiếp không?, hay là thôi đi sợ chỉ luận mà không giúp gì đc cho bạn là tôi lại tạo nghiệp.
Thân chúc bạn cuộc sống luôn trải thảm đỏ và hoa hồng, vạn sự như ý
Đầu trang

Nguyen Dan Phuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

God of Magical đã viết: 17:46, 26/07/21
Nguyen Dan Phuong đã viết: 16:59, 26/07/21
Bạn là người có tư tưởng tốt đấy, khởi đầu nan nhưng cố lên, để tôi xem tiếp xem... bạn có muốn nghe tiếp không?, hay là thôi đi sợ chỉ luận mà không giúp gì đc cho bạn là tôi lại tạo nghiệp.
Thân chúc bạn cuộc sống luôn trải thảm đỏ và hoa hồng, vạn sự như ý
Dạ nếu được mong bạn luận giúp mình ạ. Giờ mình cũng bế tắc lắm rồi :(
Đầu trang

Nguyen Dan Phuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 17:45, 26/07/21 Trễ là sau 30t hay sao : đúng vậy bạn nhé , mộc tam cục thường sau 33t .
Vâng, mình cảm ơn bạn nhé.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”