Cao nhân nào tường tận về cách cục này thì xem qua lá số giúp em xem có phải không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Cao nhân nào tường tận về cách cục này thì xem qua lá số giúp em xem có phải không

Gửi bài gửi bởi hysshu »

VRO đã viết: 10:15, 29/07/21
VRO đã viết: 20:37, 28/07/21 Hình ảnh
Em có lá số của Jack ca sĩ nổi lên nhanh chóng với 2 bài sóng gió và em gì ơi , sự nghiệp bay lên đỉnh cao em nhìn thấy bộ khoa quyền chầu về và mã khốc khách lên nổi tiếng rất nhanh

Em chỉ biết vậy thôi còn lại mời các cao nhân nghiệm lý
Cao nhân nào luận số Jack đi ạ
Sao em có nguồn thông tin ngày giờ tháng năm sinh lá số này. Anh chưa kiểm tra giờ sinh. Độ khả tín AA thì mới lên xem xét
Đầu trang

VRO
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cao nhân nào tường tận về cách cục này thì xem qua lá số giúp em xem có phải không

Gửi bài gửi bởi VRO »

hysshu đã viết: 10:34, 29/07/21
VRO đã viết: 10:15, 29/07/21
VRO đã viết: 20:37, 28/07/21 Hình ảnh
Em có lá số của Jack ca sĩ nổi lên nhanh chóng với 2 bài sóng gió và em gì ơi , sự nghiệp bay lên đỉnh cao em nhìn thấy bộ khoa quyền chầu về và mã khốc khách lên nổi tiếng rất nhanh

Em chỉ biết vậy thôi còn lại mời các cao nhân nghiệm lý
Cao nhân nào luận số Jack đi ạ
Sao em có nguồn thông tin ngày giờ tháng năm sinh lá số này. Anh chưa kiểm tra giờ sinh. Độ khả tín AA thì mới lên xem xét
Thực ra trên Facebook có nhóm fan hâm mộ riêng của Jack em thấy hôm sinh nhật Jack người ta comment chúc mừng tặng quà các kiểu tình cờ mới biết được thông tin về ngày tháng năm sinh của anh ý , có bạn còn biết được giờ sinh của ảnh cơ, em cũng không chắc nhưng thấy nhiều người bảo thế
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

VRO đã viết: 19:20, 28/07/21
hysshu đã viết: 18:27, 28/07/21
VRO đã viết: 18:01, 27/07/21 Hình ảnh
Các cao nhân xem giúp em có đắc cách Giáp đệ dung đăng không ? Thì xem qua giúp ạ
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không, học hành có thành tích thi cử cao không?
Em chào anh ạ , lúc em đi Học thì cũng khá , môn em giỏi nhất là môn văn , điểm cũng được nhưng không được nổi trội quá cho lắm , giờ em bán hàng online rồi nói chung hay bán thứ liên quan đến quần áo , em mới tìm hiểu tử vi , tò mò đọc thấy mệnh mà hội đc tam hoá là tốt , nếu mà không thì 2 hoá thôi cũng đẹp mà em thấy có cách giáp đệ dung đăng cần 2 hoá nên mới hỏi mọi người xem có đắc cách không ?, ai ngờ mấy ngài lại bảo em không thuộc cách đó hì hì , tiếc quá mà
huấn luyện viên bóng đá lừng danh Mourinho cũng mệnh Thái dương hãm ở Hợi, cung Thân Cự Quyền. Vận 42-51 là giai đoạn đỉnh cao của ông này. LS: lasotuvi/1/RJM4M05Z.jpg
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”