em kiếm 10 tỷ trong 2 tháng khi sắp chuyển vận ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: em kiếm 10 tỷ trong 2 tháng khi sắp chuyển vận ạ

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 09:13, 11/02/23
Congaconga đã viết: 07:51, 11/02/23 làm youtube kiếm khá lắm có G63 là chuyện nhỏ, nên e tin a làm ytb bán content + lách quyền + ôm key kiếm 10 tỷ ko có gì lạ :x
https://xamvn.gay/r/mmo-lam-youtube-the ... ai.555809/
anh nhớ em làm giáo viên thì phải

Làm youtube mảng edu đi , kiên trì làm
dạ hihi em bị đuổi rồi =)) em ném gạt tàn vô đầu thầy hiệu trưởng là sáng hôm sau nhận quyết định luôn =)) giờ về kinh doanh cá cảnh với bạn gái ạ hihi :P làm ytb phải có team a ơi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Congaconga đã viết: 11:26, 11/02/23
Congaconga đã viết: 07:51, 11/02/23 làm youtube kiếm khá lắm có G63 là chuyện nhỏ, nên e tin a làm ytb bán content + lách quyền + ôm key kiếm 10 tỷ ko có gì lạ :x
https://xamvn.gay/r/mmo-lam-youtube-the ... ai.555809/

dạ hihi em bị đuổi rồi =)) em ném gạt tàn vô đầu thầy hiệu trưởng là sáng hôm sau nhận quyết định luôn =)) giờ về kinh doanh cá cảnh với bạn gái ạ hihi :P làm ytb phải có team a ơi
Cái gì đám đông nghĩ là không thể thì mới có xác suất là bãi vàng B-)

Xác định rủi ro xem có chấp nhận được không rồi hành động thôi
Được cảm ơn bởi: Congaconga
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 13:20, 11/02/23
Congaconga đã viết: 11:26, 11/02/23

Cái gì đám đông nghĩ là không thể thì mới có xác suất là bãi vàng B-)

Xác định rủi ro xem có chấp nhận được không rồi hành động thôi
dạ hihi em sinh ra đã sướng từ bé nên giờ thú nhận cũng hơi lười =)) ông bà chạy cho chân giáo viên hết 700tr mà em đánh nhau với thầy hiệu trưởng nên bị đuổi ông bà hơi buồn chứ cũng không nói gì nhà nội em còn muốn sang tên đất cho em với điều kiện em phải tiếp quản từ đường =)) giờ em theo bạn gái buôn cá cảnh em ko biết em có số làm chạn như idol hay ko nữa chứ nhà bạn gái em là doanh nghiệp vàng quang trung còn đang kinh doanh yến xuất nhập khẩu nữa :P em nghĩ mỗi người sinh ra có số rồi em lười lắm cứ làng nhàng vậy thôi ko bức phá lên được hihi :-j
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

phongthandt đã viết: 13:29, 28/07/21 em kính chào các bác, các anh chị ạ.
em đăng bài viết này lên đây không nhằm mục đích khoe khoang mà thật lòng chỉ mong biết thêm được nhiều kiến thức và mong nhận thêm nhiều lời khuyên, chia sẻ ạ.
số là năm sau em bước sang đại vận 34t. ai cũng bảo qua vận mới thì cuộc đời có nhiều thay đổi.
em thì trước giờ số vất vả tiền làm ra không bao nhiêu mà phải tự tay lo rất nhiều việc. cứ kiếm được bao nhiêu tiền là phải dùng hết. mà dư được một tí thì lại gặp xui xẻo.
mấy tháng trước em nghĩ rằng cần phải thay đổi để cuộc sống đỡ bế tắc nên tìm thêm việc làm, đầu tư tiền, thay đổi suy nghĩ...nào ngờ thành công đến thật bất ngờ.
quả thật đối với em đây là một thay đổi quá lớn nên em cũng có rất nhiều suy nghĩ như liệu rằng hên vấn đề này rồi xui chỗ khác hay không ?.
em hy vọng các bác, anh chị có ai ghé qua cho em thêm vài lời khuyên ạ. giúp em xem giùm vận sau có khả quan không ạ.
em chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
Sư này là sư hè.n =)))) :-h :-bd 8-> ^:)^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”