liệu có ở vậy suốt đời ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phucthienloc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

liệu có ở vậy suốt đời ?

Gửi bài gửi bởi phucthienloc »

xin chào mọi người ,ko biết là mình sinh giờ nào mà ngoài 40 rồi vẫn chưa có người yêu trong giấy chứng sinh có ghi sinh ngày 14,6,1981 lúc 23h10"
mình cao khoảng 1m72 nặng gần 70 kg nhà 3 ae toàn là trai bị mất người chị cả.mình ít nói ,đa nghi bảo thủ luôn bảo vệ ý kiến của mình,ngại giao tiếp
mình học xong cao đẳng điện công nghiệp.học xong rồi ở nhà,năm 2005 đi nước ngoài làm cuối năm về nước vì bệnh,từ đó đến giờ vẫn ở nhà ba mẹ nuôi. mong mọi người xem giúp cảm ơn nhiều
Được cảm ơn bởi: Tinhyeu123456, hysshu, phucthienloc
Đầu trang

phucthienloc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: liệu có ở vậy suốt đời ?

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Tinhyeu123456
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Bác là người rất tính toán, thân mệnh đồng cung cũng thể nói là người tính toán chi li quá thành ra hỏng việc, là người rất bảo thủ?
Được cảm ơn bởi: Vân Quý, phucthienloc
Đầu trang

phucthienloc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thaitam79 đã viết: 22:08, 30/07/21 Bác là người rất tính toán, thân mệnh đồng cung cũng thể nói là người tính toán chi li quá thành ra hỏng việc, là người rất bảo thủ?
đúng rồi bạn,bạn xem giúp mình nha
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

phucthienloc đã viết: 22:13, 30/07/21
thaitam79 đã viết: 22:08, 30/07/21 Bác là người rất tính toán, thân mệnh đồng cung cũng thể nói là người tính toán chi li quá thành ra hỏng việc, là người rất bảo thủ?
Không cần xem, bác chỉ cần sống thoáng ra, tiên trách kỉ hậu trách nhân nhìn nhận mọi việc rộng lượng tự khắc cuộc sống của bác sẽ thoải mái, người với người tự khắc mở lòng, nhân duyên sẽ tới thôi :D
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Vân Quý, phucthienloc
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

thaitam79 đã viết: 22:16, 30/07/21
Không cần xem, bác chỉ cần sống thoáng ra, tiên trách kỉ hậu trách nhân nhìn nhận mọi việc rộng lượng tự khắc cuộc sống của bác sẽ thoải mái, người với người tự khắc mở lòng, nhân duyên sẽ tới thôi :D
Chuẩn đấy bạn Thaitam79 nhỉ.
Em đọc mấy dòng của anh chủ top viết mình cao khoảng 1m72 nặng gần 70 kg, mình ít nói ,đa nghi bảo thủ luôn bảo vệ ý kiến của mình,ngại giao tiếp... mình học xong cao đẳng điện công nghiệp.học xong rồi ở nhà,năm 2005 đi nước ngoài làm cuối năm về nước vì bệnh,từ đó đến giờ vẫn ở nhà ba mẹ nuôi. mong mọi người xem giúp cảm ơn nhiều em cũng hiểu ngay là vì sao chưa có người yêu mà lấy vợ rồi.
Cao nặng cũng tướng tá mặt mũi cũng ổn áp nhưng cái tính cần thay đổi anh ạ, cười nói nhiều vui vẻ hơn, không đa nghi bảo thủ, sống thoáng ra, đừng chắc lép quá anh ạ.
Phụ nữ có thể thích đàn ông ít nói làm nhiều, nhưng không thích đàn ông quá tính toán chi li thiệt hơn, bảo thủ, đa nghi nữa :-S Thêm là do anh bị bệnh ở với ba mẹ nuôi thì cũng khó có ai dám bước vào cuộc sống với anh ạ. Đây là nhìn vào thực tế nên nếu có gì khiến anh không vui thì anh bỏ qua.
Cung Thê rơi vào thế Thiên La Địa Võng, cái thế này em nghe nói chủ về gặp nhiều trắc trở, sự trắc trở được tích tụ lại để tiến tới 1 kết quả rực rỡ hơn trong tương lai, anh sẽ gặp được vợ tài giỏi hỗ trợ cho anh. Anh nên tích cực thay đổi nhé, chúc anh may mắn.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Tinhyeu123456, phucthienloc, FallDaisy
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

MinhBich đã viết: 03:25, 31/07/21
thaitam79 đã viết: 22:16, 30/07/21

Chuẩn đấy bạn Thaitam79 nhỉ.
Em đọc mấy dòng của anh chủ top viết mình cao khoảng 1m72 nặng gần 70 kg, mình ít nói ,đa nghi bảo thủ luôn bảo vệ ý kiến của mình,ngại giao tiếp... mình học xong cao đẳng điện công nghiệp.học xong rồi ở nhà,năm 2005 đi nước ngoài làm cuối năm về nước vì bệnh,từ đó đến giờ vẫn ở nhà ba mẹ nuôi. mong mọi người xem giúp cảm ơn nhiều em cũng hiểu ngay là vì sao chưa có người yêu mà lấy vợ rồi.
Cao nặng cũng tướng tá mặt mũi cũng ổn áp nhưng cái tính cần thay đổi anh ạ, cười nói nhiều vui vẻ hơn, không đa nghi bảo thủ, sống thoáng ra, đừng chắc lép quá anh ạ.
Phụ nữ có thể thích đàn ông ít nói làm nhiều, nhưng không thích đàn ông quá tính toán chi li thiệt hơn, bảo thủ, đa nghi nữa :-S Thêm là do anh bị bệnh ở với ba mẹ nuôi thì cũng khó có ai dám bước vào cuộc sống với anh ạ. Đây là nhìn vào thực tế nên nếu có gì khiến anh không vui thì anh bỏ qua.
Cung Thê rơi vào thế Thiên La Địa Võng, cái thế này em nghe nói chủ về gặp nhiều trắc trở, sự trắc trở được tích tụ lại để tiến tới 1 kết quả rực rỡ hơn trong tương lai, anh sẽ gặp được vợ tài giỏi hỗ trợ cho anh. Anh nên tích cực thay đổi nhé, chúc anh may mắn.
=)) chết em rồi cung phu em rơi vào thiên là địa võng
Được cảm ơn bởi: MinhBich, phucthienloc
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Em nghĩ là anh bớt xét nét đi, phiên phiến khi soi gái thôi 🤪

Ví dụ: cô này ổn, mỗi tội ko biết nấu cơm. Thì anh đừng bỏ qua. Lấy về rồi dậy vợ nấu.
Chứ các anh cứ đòi vợ phải hoàn hảo từ đầu thì kiếm đâu ra 😡😤

Hạ thấp tiêu chuẩn xuống là oke chứ anh thì em nghĩ ko cần xem số đâu.

Anh có cần văn khấn cầu duyên thì em sẽ gửi cho 😆
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich, phucthienloc
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Khỏi dạy đâu anh tự đi mà nấu.
Con gái ngày nay thích hưởng thụ không rảnh cơm bưng nước rót cho chồng hay nhà chồng.
Được thì lấy không thì đường ai nấy đi.
Bye bye
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Quyen lee đã viết: 09:00, 31/07/21 Khỏi dạy đâu anh tự đi mà nấu.
Con gái ngày nay thích hưởng thụ không rảnh cơm bưng nước rót cho chồng hay nhà chồng.
Được thì lấy không thì đường ai nấy đi.
Bye bye
🤣🤣🤣 người ta là đàn ông vn mà bà cứ áp người ta phải là đàn ông tây là sao?

Hôm nọ c xem 1 ctrinh 2 a c này ế, mà a này cứ chê chị này ỏng eo vì bả ko bít nấu cơm.
Thế thì ế tiếp đi 😆😆

Nói chung là “ dạy con từ thuở còn thơ, dạy vợ từ thở bơ vơ mới về” thì 2 vk ck sẽ ổn, chứ anh chủ topic cứ đòi 1 bà hoàn hảo thì ko có đâu kkk.

Lấy vk đi anh sẽ học đc nhiều thứ lắm nhất là LÒNG BAO DUNG chủ topic ạ 🎉🎉🎉

Ps: Quyên ơi, chị đang ngồi canh nồi thịt hầm nè, khộ quá 😭, muốn kím ck biết nấu ăn cho 😆
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich, phucthienloc, FallDaisy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”