XIN GIÚP EM CÓ QUYẾT ĐỊNH SÁNG SUỐT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

XIN GIÚP EM CÓ QUYẾT ĐỊNH SÁNG SUỐT

Gửi bài gửi bởi trang301191 »

Em xin gửi lời chào tới tất cả các thành viên trong hội.
Thật sự em cảm thấy em đang ở cuối con đường này, em cố gắng an tĩnh thiền định mà tâm vẫn đau khổ.
Năm nay dịch bệnh khó khăn, kinh tế k quá thiếu thốn nhưng nó không được như em mong đợi. Và chuyện hôn nhân, chồng em làm em thật sự rất buồn. Em nửa muốn cứu vãn nửa muốn buông xuôi...
Em biết trên lá số của em có điềm tượng li hôn, em đã cố gắng rất nhiều trong 7 năm chung sống, nhưng càng ngày càng có nhiều khác biệt và khoảng trống.
Các bác cho em hỏi Công việc và tình cảm của em ntn ạ? hậu vận của em có sáng sủa hơn không? Chứ giờ thật sự em bế tắc và mệt mỏi với cuộc sống này quá rồi. Sống mà lúc nào cũng buồn thế này cuộc đời vô nghĩa quá...Mong các bác cứu giúp đi qua cho em xin vài lời khuyên....Em chân thành cảm ơn các bác.
Hình ảnh
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: XIN GIÚP EM CÓ QUYẾT ĐỊNH SÁNG SUỐT

đây là lá số chồng em ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

cố gắng qua vận 24 đến 33 này đi bạn. Vận sau 34 đỡ hơn đó. Nói chung đây là lá số của bạn do vậy cũng không nên trách cứ ai cả, số nó vậy, lấy anh nào cũng có cái hay cái dở như vậy, còn anh nào mà hay cả thì không phải của mình, vì số mình vậy. Do đó nên bằng an, tĩnh tâm vậy chứ sao giờ. Nói chung hậu vận sẽ bằng an nhé.
Được cảm ơn bởi: trang301191
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

mình cảm ơn bạn đã bớt chút thời gian cho mình vài lời. Thật lòng cảm ơn những chiếc phao cứu sống tinh thần của mình lúc này. Cảm ơn bạn đã động viên mình. Mình tin vào nhân quả, tất cả những nghiệp chướng mình phải chịu đựng ở kiếp này mình không nên oán thán phải không bạn? Nhiều khi phải tự an ủi bằng cách đó nhưng lúc nào nhớ đến lại thấy đau lòng...
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Phủ Tướng triều viên chủ no ấm an nhàn nhưng rất tiếc dính không kiếp, thêm linh xương kỵ hao nên không được như vậy, phải lo nghĩ nhiều. Thôi thì chấp nhận thực tại thì sẽ bớt khổ.
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vâng. Lá số bỏ đi bác nhỉ 😑, chả đc cái nước gì
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

trang301191 đã viết: 09:28, 09/08/21 Em xin gửi lời chào tới tất cả các thành viên trong hội.
Thật sự em cảm thấy em đang ở cuối con đường này, em cố gắng an tĩnh thiền định mà tâm vẫn đau khổ.
Năm nay dịch bệnh khó khăn, kinh tế k quá thiếu thốn nhưng nó không được như em mong đợi. Và chuyện hôn nhân, chồng em làm em thật sự rất buồn. Em nửa muốn cứu vãn nửa muốn buông xuôi...
Em biết trên lá số của em có điềm tượng li hôn, em đã cố gắng rất nhiều trong 7 năm chung sống, nhưng càng ngày càng có nhiều khác biệt và khoảng trống.
Các bác cho em hỏi Công việc và tình cảm của em ntn ạ? hậu vận của em có sáng sủa hơn không? Chứ giờ thật sự em bế tắc và mệt mỏi với cuộc sống này quá rồi. Sống mà lúc nào cũng buồn thế này cuộc đời vô nghĩa quá...Mong các bác cứu giúp đi qua cho em xin vài lời khuyên....Em chân thành cảm ơn các bác.
Sống đến từng này rồi chắc bạn cũng hiểu rõ nhân duyên của mình. Thôi thì buông bỏ cũng là chuyện tốt.
Cầm lên đuợc, đặt xuống đuợc thế mới bản lĩnh.
Còn về công việc thì cứ làm từ từ, sau dụng cung điền ấy. Tài sản sau đuợc chục tỷ là chuyện trong tầm tay.
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cảm ơn bác ạ! Em cảm thâý cô đơn trong cuộc sống lắm, nhà thì hiện tại vẫn đi ở nhờ ở thuê bác ạ. Em chỉ mong mình có chút vốn liếng chăm sóc cho ba mẹ tuổi già đau yếu, lo cho con, và có độc thân thì cũng k khổ sở về tiền bạc. Chứ tình không có, tiền cũng không, ý chí lại k mạnh mẽ thì cuộc đời này vứt đi bác nhỉ.
Đầu trang

tieuconuong2104
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tieuconuong2104 »

Chị nhầm lá số rồi kìa
trang301191 đã viết: 09:34, 09/08/21 đây là lá số chồng em ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cảm ơn bạn nha. Mình cũng định sửa lại nhưng nghĩ thôi k cần nữa rồi. Lá số nhưng duyên hết thì đẹp hay xấu cũng vậy. Nên mình k đăng lá số chồng nưã.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”