Nguyệt Lãng Thiên Môn - Chuyển qua làm cơ quan nhà nước liệu có phát về danh vọng ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thiennhien20
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nguyệt Lãng Thiên Môn - Chuyển qua làm cơ quan nhà nước liệu có phát về danh vọng ?

Gửi bài gửi bởi thiennhien20 »

Xin kính chào các cao nhân, đây là Ls của chồng em. Hiện tại đang làm cho tổ chức phi chính phủ. Lương tháng thì cũng vài nghìn $, nhưng anh không cảm thấy hài lòng. Anh định năm sau chuyển vô cơ quan nhà nước để phát triển về mặt danh vọng. Xin các A/C/E, các cao nhân cho xin ý kiến, lá số này có thể thành công nếu đi theo con đường này không ạ.

Xin cảm ơn ạ ^:)^

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: dung1
Đầu trang

thiennhien20
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nguyệt Lãng Thiên Môn - Chuyển qua làm cơ quan nhà nước liệu có phát về danh vọng ?

Up......................................................
Mong có duyên với các bác ạ
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nguyệt Lãng Thiên Môn - Chuyển qua làm cơ quan nhà nước liệu có phát về danh vọng ?

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

lá số này làm nguời phò tá thì xuất sắc chứ cung quan có tuớng quân triệt lộ giáp sát hình cung nô bộc, ngoi lên làm nguời đứng đầu ắt có nguời hại ngay,.
Sát hình cư nô anh này chơi bạn ko đc bền, làm gì cũng bị nguời ta lăm le, bạn tốt rất ít.
Được cảm ơn bởi: thiennhien20
Đầu trang

thiennhien20
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 16:14, 01/09/21 lá số này làm nguời phò tá thì xuất sắc chứ cung quan có tuớng quân triệt lộ giáp sát hình cung nô bộc, ngoi lên làm nguời đứng đầu ắt có nguời hại ngay,.
Sát hình cư nô anh này chơi bạn ko đc bền, làm gì cũng bị nguời ta lăm le, bạn tốt rất ít.
Rất đúng luôn,

Chồng mình trước giờ toàn làm phó, toàn kiểu dưới một người nhưng không lên chính đc í.

Chơi với bạn thì nhiệt tình lắm, coi người ta là bạn thân nhưng cuối cùng toàn bị lật kèo, chơi xấu ^:)^
Đầu trang

thiennhien20
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tên đã viết: 18:06, 01/09/21
thiennhien20 đã viết: 08:33, 31/08/21 Xin kính chào các cao nhân, đây là Ls của chồng em. Hiện tại đang làm cho tổ chức phi chính phủ. Lương tháng thì cũng vài nghìn $, nhưng anh không cảm thấy hài lòng. Anh định năm sau chuyển vô cơ quan nhà nước để phát triển về mặt danh vọng. Xin các A/C/E, các cao nhân cho xin ý kiến, lá số này có thể thành công nếu đi theo con đường này không ạ.

Hình ảnh
đang vận sấu 44 tuổi trở đi thành đại gia :)) :))

dây là cách nguyệt lãng thiên môn , thái âm gặp lộc tồn rất giàu có :))

vận này còn tiền ,ko bị tai nạn là may rồi :))

mệnh tốt nhưng còn phải thời vận nữa :-? :-?
Hic, còn mấy năm nữa [-O<
Cảm giác anh đang bị bất đắc chí :(
Đầu trang

thiennhien20
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tên đã viết: 19:42, 01/09/21
thiennhien20 đã viết: 18:41, 01/09/21
Tên đã viết: 18:06, 01/09/21

đang vận sấu 44 tuổi trở đi thành đại gia :)) :))

dây là cách nguyệt lãng thiên môn , thái âm gặp lộc tồn rất giàu có :))

vận này còn tiền ,ko bị tai nạn là may rồi :))

mệnh tốt nhưng còn phải thời vận nữa :-? :-?
Hic, còn mấy năm nữa [-O<
Cảm giác anh đang bị bất đắc chí :(
năm sau cân thận coi chừng tai nạn , vì lưu thái tuế vào cung dần kích hoạt tướng ngộ triệt

tiểu hạn cung thân là cung tử ,có song hao tượng trưng mất tiền vì , mệnh là lộc gặp hao thì sạch túi :))

tuy là mã khốc khách , nhưng thiên mã gặp thiên hình , kinh dương thêm bố tướng ngộ triệt là tượng té ngã , mỗ sẽ
Cám ơn bạn đã cho đôi lời.
Sao nghe thấy sợ quá [-O<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tuananhtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tuananhtran »

Em cũng có cách cục này.cho em xin hỏi vì nhật có hoá kỵ khiến cho cách cục này xấu đi.cộng thêm an tại phúc đức nên công việc không bao giờ theo ý mình phải không ạ.em luôn tham vọng đến cái cao xa nhưng thực tế chủ làm được như một phần mười nguyện vọng.cho e hỏi liệu về đại vận 30 trở đi liệu có cải thiện được k ạ.em xin cám ơn các bác 🤣🤣🤣
Tập tin đính kèm
53374974-CEF1-49A2-923F-F4FC51E08624.jpeg (297.73 KiB) Đã xem 904 lần
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Chac cung than co Quoc an nen se chuyen ve lam nha nuoc.
Lam pho ben canh nguoi thu truong,
Đầu trang

thiennhien20
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up.............................
Mong hữu duyên ạ !
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

thiennhien20 đã viết: 08:33, 31/08/21 Xin kính chào các cao nhân, đây là Ls của chồng em. Hiện tại đang làm cho tổ chức phi chính phủ. Lương tháng thì cũng vài nghìn $, nhưng anh không cảm thấy hài lòng. Anh định năm sau chuyển vô cơ quan nhà nước để phát triển về mặt danh vọng. Xin các A/C/E, các cao nhân cho xin ý kiến, lá số này có thể thành công nếu đi theo con đường này không ạ.

Phú tử vi mệnh thái âm viết:
"Nguyệt lãng thiên môn ư hợi địa
Đăng môn chấp chưởng đại quyền"

Mệnh thái âm tại hợi, lại sinh ban đêm vào mùa trung thu là đắc cách, gặp hoả linh làm phá cách, giảm đi nhiều tốt đẹp. Người này mệnh tài quan mạnh, thân cũng tốt nhưng 3 vận đầu đời quá khó khăn, Tuần, Triệt, cự đồng, hoá kỵ, tướng quân triệt lộ... đã qua 40 tuổi chắc cũng trải qua không ít vất vả, vùi dập. . Qua đại vận 44-53 mới phát đc.

Đại vận hiện tại tại cung điền thiên tướng ngộ triệt, vũ khúc hoá kỵ, song hao đắc địa, mã khốc khách xung là đại vận có nhiều biến động nhất: Nơi làm việc, tiền bạc, nhà cửa chổ ở, gia đình được mất khôn lường.

Năm sau nhâm dần, tiểu vận cung thân, lưu đại vận cung tý là một năm khá xấu, là năm kém nhất trong 10 năm đại vận này. Qua năm này rồi thì sẽ tốt dần lên thôi
Được cảm ơn bởi: thiennhien20, Tuananhtran
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”