Sang năm em muốn lấy vợ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Phạm Ngọc Duy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sang năm em muốn lấy vợ

Gửi bài gửi bởi Phạm Ngọc Duy »

Kính chào mọi người trong hội nhóm. Em năm nay 28 tuổi, chưa có người yêu và có dự định kết hôn vào năm sau. Nhờ mọi người xem giúp em tình trạng hôn nhân của em có thể kết hôn trước 30 tuổi với được không ạ.
Em cảm ơn mọi người nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

legendary7979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Sang năm em muốn lấy vợ

Gửi bài gửi bởi legendary7979 »

cung thê xấu nha bạn kiủ này chưa cưới đc đâu nên ngoài 30 r hẳn lấy mới tốt nha bạn
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn Duy thân , cung thê của bạn bị phá cách (xấu ) , nên hôn nhân thường tiên trở hạu thành , vợ chồng thường xung khắc , mối tình đầu thường không thành , vợ chồng dễ bỏ nhau , vợ thường bỏ đi xa , nên phải muộn lập gia đình ( thật trễ ) .
Được cảm ơn bởi: NguyenTrungTuan, Phạm Ngọc Duy
Đầu trang

Phạm Ngọc Duy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 10:23, 01/09/21 Bạn Duy thân , cung thê của bạn bị phá cách (xấu ) , nên hôn nhân thường tiên trở hạu thành , vợ chồng thường xung khắc , mối tình đầu thường không thành , vợ chồng dễ bỏ nhau , vợ thường bỏ đi xa , nên phải muộn lập gia đình ( thật trễ ) .
Cháu cảm ơn bác đã chia sẻ, nhờ bác có thể nói về công danh, sự nghiệp của cháu với được không ạ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Duy thân , bạn mệnh hỏa ( Sơn Đầu hỏa ) , mệnh đóng tại tuất là không thuận , Thân của bạn đóng tại cung Thìn thì thuận , có đất dựng võ . Thân cư di , Thiên di tốt , mệnh xấu , nên đi xa lập nghiệp càng sớm càng tốt , thường được nhờ người ngoài hơn người thân thuộc , bàn chân thường có nốt Ruồi .
Cung quan của bạn thì : Công danh trắc trở , có danh chức nhỏ (chức vị nhỏ thấp ) , thăng giáng thất thườn , tuy vậy vẫn gặp nhiều người dìu dắt , nâng đỡ , nên kinh doanh , buôn bán hay chuyên về kỹ nghệ thì hay hơn . Có Hóa Quyền , Không Kiếp (D) , Thiên Hình , ... thì thương là bạo quyền , dùng quyền để làm việc không tốt ( cần lưu ý ) , được hoạch phát , hoach phá , còn bị hại về quyền vì bị kèn cựa , kị xuất đầu lộ diện , có thể làm thày thuốc hay bào chế thuốc .
Đầu trang

Phạm Ngọc Duy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 17:04, 06/09/21 Duy thân , bạn mệnh hỏa ( Sơn Đầu hỏa ) , mệnh đóng tại tuất là không thuận , Thân của bạn đóng tại cung Thìn thì thuận , có đất dựng võ . Thân cư di , Thiên di tốt , mệnh xấu , nên đi xa lập nghiệp càng sớm càng tốt , thường được nhờ người ngoài hơn người thân thuộc , bàn chân thường có nốt Ruồi .
Cung quan của bạn thì : Công danh trắc trở , có danh chức nhỏ (chức vị nhỏ thấp ) , thăng giáng thất thườn , tuy vậy vẫn gặp nhiều người dìu dắt , nâng đỡ , nên kinh doanh , buôn bán hay chuyên về kỹ nghệ thì hay hơn . Có Hóa Quyền , Không Kiếp (D) , Thiên Hình , ... thì thương là bạo quyền , dùng quyền để làm việc không tốt ( cần lưu ý ) , được hoạch phát , hoach phá , còn bị hại về quyền vì bị kèn cựa , kị xuất đầu lộ diện , có thể làm thày thuốc hay bào chế thuốc .
Cảm ơn bác đã nói qua giúp cháu ạ. Thật lòng thì cháu không rõ nhiều về những gì bác nói cho cháu lắm. Bác có thể cho cháu biết là sự nghiệp và tiền tài của cháu sau này có ổn định không ạ?
Đầu trang

Phạm Ngọc Duy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tên đã viết: 11:36, 09/09/21
Phạm Ngọc Duy đã viết: 08:55, 01/09/21 Kính chào mọi người trong hội nhóm. Em năm nay 28 tuổi, chưa có người yêu và có dự định kết hôn vào năm sau. Nhờ mọi người xem giúp em tình trạng hôn nhân của em có thể kết hôn trước 30 tuổi với được không ạ.
Em cảm ơn mọi người nhiều.
Hình ảnh
số này công thành chém tướng ,đạp bằng thiên hạ , lấy đầu người như lấy bao cao su trong túi, số tốt , số tốt , :)) :))

số này tử vi xếp vào thượng cách :)) hôn nhân ko tránh được 2 -3 đời vợ, nhưng tiền lúc nào cũng đầy túi

lão phu ko biết xem hôn nhân chuyển tuyến trên :))
Cháu cảm ơn bác đã xem giúp nhé, bác vui tính quá ạ :)) không biết bác nói đùa hay thật làm cháu thấy hoang mang quá
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Tên đã viết: 18:04, 09/09/21
bại cách của là số này là hôn nhân vì mình giỏi quá thì vợ ngu là đúng rồi , quy luật bù trừ , số này thay vợ như thay áo :))
^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Phạm Ngọc Duy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tên đã viết: 23:41, 09/09/21
quách xảo què đã viết: 23:28, 09/09/21
=Tên post_id=1724823 time=1631185495 user_id=173322]

bại cách của là số này là hôn nhân vì mình giỏi quá thì vợ ngu là đúng rồi , quy luật bù trừ , số này thay vợ như thay áo :))
^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
[/quote]
[/quote]

chú què xem lại cách ăn ờ của mình đi , trẫm thấy chúng chưởi chú ngày này sang tháng nọ quá trời kìa =)) =))
[/quote]

Mấy thầy nay vui tính ghê luôn á :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Huy Charley
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Huy Charley »

Mệnh sát phá tham mà toàn chính tinh hãm thế này thì...
Được cảm ơn bởi: Phước Bảo Huy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”