lá số của người sẽ Ế đến già

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hellovietnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lá số của người sẽ Ế đến già

Gửi bài gửi bởi hellovietnam »

Xin chào các thầy, chả là em năm nay đã 21 xuân xanh rồi, mà từ lúc dậy thì đến giờ chưa có một mảnh tình nào quàng vào cổ ạ. cứ tán em nào là chạy em đó. bạn bè cùng trang lứa tình trường dài như sớ,còn mình một mối để kể cũng không...nghĩ đời buồn,nay em muốn nhờ các bác xem xem có phải em sẽ k có vợ k ạ???
Tập tin đính kèm
241292245_1540601419636633_767079623181984306_n.jpg (132.78 KiB) Đã xem 1409 lần
Đầu trang

chimxinhxinh
Chính thức
Chính thức

Re: lá số của người sẽ Ế đến già

Gửi bài gửi bởi chimxinhxinh »

Lá của mình cũng có cô - quả nên mãi chả có ny đây. Cũng sợ ế
Được cảm ơn bởi: hellovietnam
Đầu trang

legendary7979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi legendary7979 »

nhìn lá này t củng nghĩ ế thật
Đầu trang

hellovietnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

legendary7979 đã viết: 23:15, 03/09/21 nhìn lá này t củng nghĩ ế thật
Thật chứ sao phải nghĩ :((
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn hellovietnam thân , bạn còn trẻ mà đã lo ế đến già , lo quá đấy , nhưng mệnh có Vũ khúc , Cô quả và cung thê Phá quân ở Tuất thì phải lập gia đình muộn thôi . Mệnh có : Cô quả (hợp chiếu ) , thì thường cái vía của mình tỏa ra năng lượng xấu ( khí âm tỏa ra xấu ) , mà ta không nhìn thấy rõ ràng , cảm thấy không vui đi luôn , bám vào bạn ,và đẩy người đẹp ra xa ta , chế ngự bạn và chiếm bạn , không cho ai đến gần bạn . Do vậy bạn không gặp may như những người khác thôi .
Đầu trang

hellovietnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 09:33, 04/09/21 Bạn hellovietnam thân , bạn còn trẻ mà đã lo ế đến già , lo quá đấy , nhưng mệnh có Vũ khúc , Cô quả và cung thê Phá quân ở Tuất thì phải lập gia đình muộn thôi . Mệnh có : Cô quả (hợp chiếu ) , thì thường cái vía của mình tỏa ra năng lượng xấu ( khí âm tỏa ra xấu ) , mà ta không nhìn thấy rõ ràng , cảm thấy không vui đi luôn , bám vào bạn ,và đẩy người đẹp ra xa ta , chế ngự bạn và chiếm bạn , không cho ai đến gần bạn . Do vậy bạn không gặp may như những người khác thôi .
Dạ,vậy có cách gì hoá giải không ạ?
Đầu trang

hellovietnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 09:33, 04/09/21 Bạn hellovietnam thân , bạn còn trẻ mà đã lo ế đến già , lo quá đấy , nhưng mệnh có Vũ khúc , Cô quả và cung thê Phá quân ở Tuất thì phải lập gia đình muộn thôi . Mệnh có : Cô quả (hợp chiếu ) , thì thường cái vía của mình tỏa ra năng lượng xấu ( khí âm tỏa ra xấu ) , mà ta không nhìn thấy rõ ràng , cảm thấy không vui đi luôn , bám vào bạn ,và đẩy người đẹp ra xa ta , chế ngự bạn và chiếm bạn , không cho ai đến gần bạn . Do vậy bạn không gặp may như những người khác thôi .
Do nhìn chúng bạn bằng trang lứa, thành công lại có đôi có cặp, khiến e tủi thân ấy ạ :(
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Hellovietnam thân , bạn tuổi Tị thì Đào hoa ở ngọ , ở cung thân của bạn và xung chiếu về mệnh ( Đào hoa là duyên nổi ) , nhưng lại gặp Thiên không , kiếp sát + Song hao thì thường hao tiền vì người đẹp rồi , do vậy là mình phải đầu tư tiền về ... ( đây là một cách hóa giải ) . Phúc đức sinh ra tính cách , tích cách sinh ra tướng mạo , tướng mạo deo duyên , vậy bạn phải chú ý đến hình thức của mình ... . Phải thay đổi tính cách ... luôn vui vẻ , đừng khó tính quá thì khó gần người đẹp .
Đầu trang

hellovietnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 10:53, 04/09/21 Hellovietnam thân , bạn tuổi Tị thì Đào hoa ở ngọ , ở cung thân của bạn và xung chiếu về mệnh ( Đào hoa là duyên nổi ) , nhưng lại gặp Thiên không , kiếp sát + Song hao thì thường hao tiền vì người đẹp rồi , do vậy là mình phải đầu tư tiền về ... ( đây là một cách hóa giải ) . Phúc đức sinh ra tính cách , tích cách sinh ra tướng mạo , tướng mạo deo duyên , vậy bạn phải chú ý đến hình thức của mình ... . Phải thay đổi tính cách ... luôn vui vẻ , đừng khó tính quá thì khó gần người đẹp .
Dạ vâng, cảm ơn lời chỉ giải của anh ạ
Đầu trang

hellovietnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 10:53, 04/09/21 Hellovietnam thân , bạn tuổi Tị thì Đào hoa ở ngọ , ở cung thân của bạn và xung chiếu về mệnh ( Đào hoa là duyên nổi ) , nhưng lại gặp Thiên không , kiếp sát + Song hao thì thường hao tiền vì người đẹp rồi , do vậy là mình phải đầu tư tiền về ... ( đây là một cách hóa giải ) . Phúc đức sinh ra tính cách , tích cách sinh ra tướng mạo , tướng mạo deo duyên , vậy bạn phải chú ý đến hình thức của mình ... . Phải thay đổi tính cách ... luôn vui vẻ , đừng khó tính quá thì khó gần người đẹp .
Được cái ngoài tình duyên ra thì cái gì cũng đen, gọi là đen đồng bộ :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”