Nhờ các bác xđ giúp em xem bát tự của em là thân vượng hay thân nhược ạ?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác xđ giúp em xem bát tự của em là thân vượng hay thân nhược ạ?

Gửi bài gửi bởi Rubynguyen1989 »

Nhờ các bác coi dùm em ạ , bát tự của em là thân cường hay nhược ạ ?
Tập tin đính kèm
Rb.jpg (238 KiB) Đã xem 252 lần
Đầu trang

Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các bác xđ giúp em xem bát tự của em là thân vượng hay thân nhược ạ?

Nói mà nghe buồn vãi :((, mình học hơi kém thật, tuổi nhỏ xa gia đình từ sớm, đừng nói mất mẹ vì hiện tại thì bố mẹ mình vẫn khỏe bạn ơi, thân nhược nên nhiều cái cũng lận đận, tòng tài cách là gì ạ???, mình lo vận trung niên và vận về già quá :),
Đầu trang

Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

công nhận mình cũng ko hợp với mẹ mình thật, 1 năm nay sức khỏe bị xuống cấp trầm trọng :((, mình cũng đang cố gắng để đi chùa và tụng kinh niệm phật cho tâm an lành hơn, sức khỏe đúng là quan trọng thật, ko có sức khỏe tâm trạng cảm thấy chán nản tuyệt vọng quá nàng ạ :(((, giờ thì chưa nghĩ tới vì tiền bỏ mạng đâu huhu, giờ chỉ lo sợ ck bị con nào cướp thôi 🤣🤣🤣🤣
Đầu trang

Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tên đã viết: 17:41, 09/09/21
Rubynguyen1989 đã viết: 17:32, 09/09/21 Nói mà nghe buồn vãi :((, mình học hơi kém thật, tuổi nhỏ xa gia đình từ sớm, đừng nói mất mẹ vì hiện tại thì bố mẹ mình vẫn khỏe bạn ơi, thân nhược nên nhiều cái cũng lận đận, tòng tài cách là gì ạ???, mình lo vận trung niên và vận về già quá :),
tòng tài cách là cách đại phú , đại quý thuộc hàng number one của tứ trụ :)) :)) cách này thì phải xa lánh mẹ ,xa lánh học hành ,học hành ngu dốt, nghỉ học sớm , tuyệt đối ko được tiếp xúc với học tập , giáo dục ,
muốn biết thứ gì phải do tự mình va chạm , tự tìm hiểu

nỗi bật của các cục này thông minh lanh lẹ , học hành ngu dốt , kiếm tiền siêu giỏi , vì tiền sẵn sàng bỏ mạng , kinh doanh đại phát tài :)) :))
Ngày nhỏ bố mẹ vất vả mải làm nên cũng đưa mình cho người khác chăm, lớn hơn chút thì cậu, chú mình trông, thi thoảng mình mới đi trường cùng mẹ! đến năm mình 12t thì đi học xa nhà ở nhà bác của mình, được 1 năm thì ra ở trọ cùng chị gái mình,như vậy thì có được tính là " tòng tài cách" ko nàng ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”