Đại hạn 10 năm Binh Hình Tướng Ấn có tốt không ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Đại hạn 10 năm Binh Hình Tướng Ấn có tốt không ạ ?

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Kính chào các tiền bối ! Sắp tới cháu nhập đại hạn 10 năm có Binh Hình Tướng Ấn . Cháu muốn hỏi hạn như vậy thì tốt hay xấu ạ ? Hạn này cần lưu ý những điều gì ạ ?

Cảm ơn các tiền bối và các bạn !

Hình ảnh
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Đại hạn 10 năm Binh Hình Tướng Ấn có tốt không ạ ?

Tên đã viết: 16:13, 16/09/21
số tốt , rất thông minh.

đại hạn tới tử vi ở chuồng heo , khốc, hư là buồn . mã + trướng+ triệt là té xe , tai nạn .thiên hình là mỗ sẽ, tam thai bát tọa là giường nằm =)) =))

tham lang+ hỏa tinh là phát quyền , long phượng hỗ cái là 4 thằng khiêng =)) =))
Nghe bác nói sợ quá ! Em toàn đi xe đạp với xe bus . Hai cụ cho xe máy mà em không dùng .

Mà hạn tới em thăng thật á bác ?
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Tên đã viết: 16:18, 16/09/21 ]

con lậy bố ^:)^ ^:)^ ^:)^
Em hỏi thật mà ! Em còn chưa lấy vợ nữa ! Huhu
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Tên đã viết: 16:21, 16/09/21
hạn sắp tới phát về danh chức gì ấy , nhưng đi lại nhiều , dễ bị té ngã nặng =)) =))
Cảm ơn bác ạ ! Nghe bác phán 4 thằng khiêng em nghĩ tưởng thăng thiên luôn . Chắc hạn tới em đi xe bus bỏ đi xe đạp , xe máy luôn cho an toàn .
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Tên đã viết: 16:30, 16/09/21

hạn sắp tới phát về danh chức gì ấy , nhưng đi lại nhiều , dễ bị té ngã nặng =)) =))

À ! Vừa rồi em đọc nhầm ý bác là phát quyền . Còn 4 thằng khiêng là khiêng kiệu chứ không phải khiêng hòm . Ý bác vậy mà em cứ nhầm lẫn hihi
Đầu trang

Dichhy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dichhy »

Tháng giêng sang năm tuổi tử vi của bạn mới là 31.Năm nay tiểu hạn ở cung sửu mùi.Đại hạn tại thê thiếp vcd, có hóa kỵ.đề phòng ăn nói cãi vã. Mệnh VCD, cự nhật(đđ) chiếu. Có lộc khoa ,quyền,việt đợi gặp thiên khôi việc lớn sẽ thành.
Binh hình tướng ấn tốt với người có quyền, có chức, có danh hoặc sỹ quan có số....n
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Dichhy đã viết: 17:35, 16/09/21 Tháng giêng sang năm tuổi tử vi của bạn mới là 31.Năm nay tiểu hạn ở cung sửu mùi.Đại hạn tại thê thiếp vcd, có hóa kỵ.đề phòng ăn nói cãi vã. Mệnh VCD, cự nhật(đđ) chiếu. Có lộc khoa ,quyền,việt đợi gặp thiên khôi việc lớn sẽ thành.
Binh hình tướng ấn tốt với người có quyền, có chức, có danh hoặc sỹ quan có số....n
Cảm ơn bạn ! Xin bạn chỉ giáo cho mình bao giờ gặp thiên khôi để khởi sự . Mình có việc muốn làm từ năm 2014 mà chưa bắt đầu được .
Đầu trang

Dichhy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dichhy »

Thiên khôi đóng cung quan lộc. Vốn tam hợp chiếu mệnh.nhưng vì mệnh vcd, lại âm nam(âm dương nghịch lý) nên phải đợi đến năm tý hoặc khoảng 37 đến 38 tuổi, vào tứ tuần. Phải kiên trì ko từ bỏ
Đầu trang

Dichhy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dichhy »

Đợi 2 năm tý- Ngọ xung chiếu mưu sự cũng thuận
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Dichhy đã viết: 18:35, 16/09/21 Thiên khôi đóng cung quan lộc. Vốn tam hợp chiếu mệnh.nhưng vì mệnh vcd, lại âm nam(âm dương nghịch lý) nên phải đợi đến năm tý hoặc khoảng 37 đến 38 tuổi, vào tứ tuần. Phải kiên trì ko từ bỏ
Cảm ơn bạn ! Theo bạn mình hợp với nghề nghiệp nào ? Như lá số của mình thì mệnh vcd , 3 đại hạn đầu cũng vcd nên hiện tại sự nghiệp chưa đâu vào đâu cả . Có 1 tiền bối nói mình sẽ gắn bó với sự học cả đời . Xin bạn chỉ giáo !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”