Mong mọi người hoan hỉ luận giải cung tử tức và phu thê giùm em, em cảm ơn nhiều ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ngkq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người hoan hỉ luận giải cung tử tức và phu thê giùm em, em cảm ơn nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi Ngkq »

Em cưới chồng hơn 1 năm, đang rất mong có em bé, mong mọi người hữu duyên xem giùm vợ chồng em cung tử tức và cung phu thê thế nào ạ, có bị xấu lắm không ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ.
Tập tin đính kèm
Screenshot_20210917-231417~2.png (264.12 KiB) Đã xem 670 lần
Screenshot_20210808-091846~2.png (254.3 KiB) Đã xem 670 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người hoan hỉ luận giải cung tử tức và phu thê giùm em, em cảm ơn nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Ngkq
Đầu trang

Ngkq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong mọi người hoan hỉ luận giải cung tử tức và phu thê giùm em, em cảm ơn nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi Ngkq »

Cảm ơn bạn nhiều nha.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Chào em gái nha
Em gái thì xinh xắn, chồng thì có tính ghen, nóng tính phải không?
Hai vk ck thả bao lâu rồi mà chưa có con hả? Đã đi khám chưa (khám cả 2 vk ck nha)
Thấy em gái cũng có 1 xíu xiu giống người quen của chị nên đi qua vừa hỏi thăm vừa up bài giúp em. :)
Đầu trang

Ngkq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngkq »

Dạ em cảm ơn ạ, 2 vợ chồng thả từ khi cưới là đã hơn 1 năm rồi ạ.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ngkq đã viết: 11:36, 18/09/21 Dạ em cảm ơn ạ, 2 vợ chồng thả từ khi cưới là đã hơn 1 năm rồi ạ.
Em chưa trả lời hết câu hỏi của chị rùi. Mọi người và cả chị ko nắm được rõ thì biết giúp em ntn đây?
Đầu trang

Ngkq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngkq »

Dạ chị, 2 vợ chồng chưa đi khám lần nào ạ, em có siêu âm vài lần thì chỉ phát hiện nang cơ năng buồng trứng nhưng đã hết rồi ạ. Thật sự em mong con lắm, tháng nào cũng khóc cả. Lúc chưa cưới có thầy nói 2 vợ chồng không hợp, số em khắc chồng, nhưng vì yêu nên 2 đứa quyết cưới nhau, giờ em lại rất sợ bản thân gây hại cho chồng, em chỉ mong chồng bình an, khoẻ mạnh và hai vợ chồng có được đứa con thôi ạ. Chồng em cũng có nóng tính nhưng em chưa thấy thể hiện ghen tuông ra mặt ạ, còn có ngầm ghen không em cũng không biết ạ. Mong chị giúp em ạ. Em cảm ơn chị nhiều.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ngkq đã viết: 12:55, 18/09/21 Dạ chị, 2 vợ chồng chưa đi khám lần nào ạ, em có siêu âm vài lần thì chỉ phát hiện nang cơ năng buồng trứng nhưng đã hết rồi ạ. Thật sự em mong con lắm, tháng nào cũng khóc cả. Lúc chưa cưới có thầy nói 2 vợ chồng không hợp, số em khắc chồng, nhưng vì yêu nên 2 đứa quyết cưới nhau, giờ em lại rất sợ bản thân gây hại cho chồng, em chỉ mong chồng bình an, khoẻ mạnh và hai vợ chồng có được đứa con thôi ạ. Mong chị giúp em ạ. Em cảm ơn chị nhiều.
Vậy phải đi khám và khám cả 2 thì mới kết luận được, nhìn vào lá số chị thấy cả 2 cung tử tức đều có vấn đề, khóc lóc càng tăng stress và không tốt cho việc đậu thai. Về 2 vợ chồng thì hãy cố gắng yêu thương nhau, nhẫn nhịn và bao dung là hàng đầu.
Mong là các thầy giỏi hơn sẽ hữu duyên topic cho em. Cầu chúc em gặp nhiều may mắn.
Đầu trang

Ngkq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngkq »

Dạ em cảm ơn chị nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”