Xin được hỏi về chuyện chồng con ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xin được hỏi về chuyện chồng con ạ

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Thathu đã viết: 16:48, 19/09/21
Tên đã viết: 14:52, 19/09/21
Thathu đã viết: 14:26, 19/09/21

Nói điên nói khùng ko biết ngượng mồm. Thôi tránh xa t ra đi đồ đàn bà rẻ tiền ngu si :))
phụ nữ đại diện cho tiền bạc, tài lộc, của đàn ông, đàn ông phải làm sao có được phong thái , tư chất , lời nói, cách làm việc , khiến cho phụ nữ say như điếu đổ , vây kín xung quanh , trợ giúp mình đắc lực, như thế mới là tốt , khi đó được gọi là vận tốt, vào vận tài , phát tiền, phát lộc ,

bác ứng xử, hành động , việc làm với phụ nữ mà như thế này thì chết rồi, nó báo hiệu tài vận của bác đang đi xuống đó, thì cũng đồng nghĩa tình duyên kém :)) :)) bác ko tin thì bỏ thời gian ra nghiên cứu đi , sự thật 100% :))
Hạng gái như này nói cho nó vui thì mình đc cái quái j bác ??? G bu em vẫn đầy, mấy sếp nữ cũng cực kì ưu ái em. Tài vận em vẫn đi lên hết dịch đổi từ con xe nhật sang mer, đang tìm mảnh đất tầm 6-7 tỷ để đầu tư đây.
Cái gì má ơi giàu bằng vương phạm giờ vẫn không có mer đi hả đồ trai rẻ tiền, rẻ rách. Sếp nữ ưu ái sao không cho mày tăng lương???
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nhớ báo danh sớm chút trước khi mày chết chứng minh mày là đàn ông đích thực không phải chính giữa.
Đàn ông nói được làm được
Giàu bằng vương phạm.
Báo tên.
Cung cấp luôn họ và tên.
Nơi sinh.
Giàu bằng vương phạm không sợ bị giết đâu
8-> 8->
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thathu đã viết: 14:26, 19/09/21

Nói điên nói khùng ko biết ngượng mồm. Thôi tránh xa t ra đi đồ đàn bà rẻ tiền ngu si :))
phụ nữ đại diện cho tiền bạc, tài lộc, của đàn ông, đàn ông phải làm sao có được phong thái , tư chất , lời nói, cách làm việc , khiến cho phụ nữ say như điếu đổ , vây kín xung quanh , trợ giúp mình đắc lực, như thế mới là tốt , khi đó được gọi là vận tốt, vào vận tài , phát tiền, phát lộc ,

bác ứng xử, hành động , việc làm với phụ nữ mà như thế này thì chết rồi, nó báo hiệu tài vận của bác đang đi xuống đó, thì cũng đồng nghĩa tình duyên kém :)) :)) bác ko tin thì bỏ thời gian ra nghiên cứu đi , sự thật 100% :))
Hạng gái như này nói cho nó vui thì mình đc cái quái j bác ??? G bu em vẫn đầy, mấy sếp nữ cũng cực kì ưu ái em. Tài vận em vẫn đi lên hết dịch đổi từ con xe nhật sang mer, đang tìm mảnh đất tầm 6-7 tỷ để đầu tư đây.
Quên nói cho thứ thấp hèn ít hiểu biết như mày biết vương phạm kiếm hơn $10.000.000 một năm 6,7 tỷ chỉ có $300.000 thôi.
Đồ chính giữa =)) =)) :)) :))
Mày liệt kê tài sản mày bây giờ chứng minh mày giàu gần bằng vương phạm đúng câu mày nói “mày giàu gần bằng vương phạm “
Chứng minh mày là giống đực đi :))
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tao thích nói chuyện với mấy đứa chính giữ như mày. Thích nổ giống như chơi với phụ nữ nói chuyện tiếu tiếu nhưng không mất dạy giống mày thôi :)) :)) :)) :))
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Yeutanhuong đã viết: 17:04, 19/09/21

Cái gì má ơi giàu bằng vương phạm giờ vẫn không có mer đi hả đồ trai rẻ tiền, rẻ rách. Sếp nữ ưu ái sao không cho mày tăng lương???
Đúng ngu mà. Làm j có ai ở vn này giàu bằng bác Vượng chứ. Nói chuyện với mấy đứa ngu mình nói j nó cũng ko hiểu mệt thật đó. Ý t là chờ đến lúc m dc đi đức đi mỹ thì t giàu bằng bác Vượng r đó. Tưởng tự kiếm dc ra tiền r đi, hoá ra là có trai hứa sẽ dắt đi. Là đang chế nhạo khinh rẻ đó :))
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Tên đã viết: 19:14, 19/09/21

dựa vào hành động, với cách nói chuyện của chú nó mâu thuẫn vãi linh hồn #-o , thôi cũng kệ chú, nói thì hay thật đấy, nhưng lo mà kiếm cô vợ tốt đi :-bd nếu tốt thì cũng chẳng cần phải có cái topic hỏi kiểu này #-o

tôi cũng khuyên chú nên tôn trong phụ nữ :-bd :-bd đó là lịch sự đóa :-bd
Anh zai ơi cái gì e đã nói ra thì đều logic hết. Ko có j mâu thuẫn cả, là tự anh nghĩ linh tinh r cho đó là mâu thuẫn. Hay a cũng như con ngu kia nghĩ em nói em giàu như bác Vượng là em đang nói thật tình. Đọc hiểu kém quá =)))) em lịch sự với những người đáng được vậy thôi, người mới gặp em cũng sẽ luôn dùng lễ đối đáp. Nhưng con mẹ này tự nhiên đâu bay vào nói khinh bỉ em thì tôn trọng làm quái gì. Đây là em hỏi giùm bạn em nhé, thật đời em ghét nhất mấy đứa ko hiểu ngọn ngành mà cứ thik dạy đời ng khác, ngu còn nguy hiểm. Em đã ghi rõ rành rành trên kia rồi. Lười đọc hoặc ngu đọc ko hiểu thật khiến ngta mệt mỏi mà
Đầu trang

YiChen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi YiChen »

Ê... sori.. klq nhưng tôi thấy hình như một người đang nói là "Vượng" Phạm ở VN vs một người đang nói về "Vương" Phạm ở Mỹ đúng ko nhỉ?

Tôi ko quan tâm tới hệ so sánh nào, nhưng tôi chỉ nói vậy thôi...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”