Nhờ các Bác Luận giúp em bộ Sát-Phá-Liêm- Tham tại cung Phu với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Rain94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các Bác Luận giúp em bộ Sát-Phá-Liêm- Tham tại cung Phu với

Gửi bài gửi bởi Rain94 »

Up...up........up......
Đầu trang

Rain94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các Bác Luận giúp em bộ Sát-Phá-Liêm- Tham tại cung Phu với

Gửi bài gửi bởi Rain94 »

Deus.lux.mea.est đã viết: 09:24, 21/09/21 Lá số bạn tốt đấy chứ (nếu đây là lá số chính xác của bạn, phải kiểm tra lại sự kiện và giờ sinh), ko có xấu đâu. Mệnh quan tài là Tử Phủ Vũ Tướng được Tứ Linh thì con người đàng hoàng và chơi được. Bạn Mệnh Hoả thì sẽ ăn sao Tử Vi, Thiên Phủ và Liêm Trinh, có những tính chất của sao này. Con người thẳng thắn và bộc trực. Mệnh bạn nằm trong Dần Ngọ Tuất thuộc tứ chính hành Hoả, trong khi đó Phúc Phối Di nằm tứ chính Hành Thuỷ mà Thuỷ khắc Hoả thì sau này bạn cũng sẽ ko hợp với chồng lắm đâu, có gây gổ. Phúc phối di thuộc Sát Phá Tham thì đã báo trước lập gia đình trễ rồi hoặc bạn lấy người có 1 đời vợ cũng hay, coi như gia giảm hình khắc.

Bạn tuổi ất được vòng lộc tồn, cái người tên Tên hỏi đúng á? Hâh là số giàu chưa ? Thực ra bạn cũng ko có túng thiếu đâu nhưng muốn có tiền hoặc trời cho tiền thì phải sau 40, đại hạn vào cung Tài có sao Vũ Tướng. Có tay giữ tiền lắm. Bạn có mối quan hệ thế nào với bố mẹ? Bao nhiêu anh em? Bố mẹ bạn là người ra sao? Bạn có xa quê hương ko?
Dựa vào luận giải của bạn về Lộc tồn, thì mình có tiềm hiểu.
Phải chăng Mình tuổi Giáp Tuất, mệnh có Tam hợp thái tuế và lộc tồn nên ắt sẽ được hưởng Lộc rồn, cũng có nghĩa là lộc trơi cho.
Bên cạnh đó Cũng có sao Hoá Lộc trong tam hợp Mệnh, thì cũng có nghĩa là Lộc tự tay làm ra.
Mình hiểu theo ý này có đúng k bạn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”