Mong mọi người xem giúp em dụng thần

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
minikube
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người xem giúp em dụng thần

Gửi bài gửi bởi minikube »

Kính mong mọi người với lá số tứ trụ thế này thì dùng phong thuỷ thế nào để cải được. Cám ơn mọi người.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Nhukhoi
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người xem giúp em dụng thần

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Lá số kém may mắn . Không có cách cục gì cả . Bính Đinh có cả Tỵ và Ngọ, Lộc bị lấp đầy không phát triển được . Có tài (tài đây là tài năng) mà không dùng được . Dùng phong thủy để bổ cứu chắc không có cách nào .
Được cảm ơn bởi: minikube
Đầu trang

minikube
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 20:16, 20/09/21 Lá số kém may mắn . Không có cách cục gì cả . Bính Đinh có cả Tỵ và Ngọ, Lộc bị lấp đầy không phát triển được . Có tài (tài đây là tài năng) mà không dùng được . Dùng phong thủy để bổ cứu chắc không có cách nào .
Vậy thì không nên làm ăn gì ạ ?
Đầu trang

Nhukhoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhukhoi »

minikube đã viết: 18:45, 20/09/21 Kính mong mọi người với lá số tứ trụ thế này thì dùng phong thuỷ thế nào để cải được. Cám ơn mọi người.

Hình ảnh
Nhật can với quan sát ngang nhau! Dụng thần là thực thương! Tiết giảm bớt quan sát! Thực thương là thổ thì áp dụng các vật có liên quan tới thổ sẽ cát lợi!
Đầu trang

minikube
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhukhoi đã viết: 12:48, 21/09/21
minikube đã viết: 18:45, 20/09/21 Kính mong mọi người với lá số tứ trụ thế này thì dùng phong thuỷ thế nào để cải được. Cám ơn mọi người.

Hình ảnh
Nhật can với quan sát ngang nhau! Dụng thần là thực thương! Tiết giảm bớt quan sát! Thực thương là thổ thì áp dụng các vật có liên quan tới thổ sẽ cát lợi!
Còn hỷ thần là gì vậy bác , em thấy những ngày em bán được hàng đa số cũng thuộc thổ .
Được cảm ơn bởi: Nhukhoi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Số cũng hay gặp thị phi nhiều.
Đầu trang

Nhukhoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhukhoi »

minikube đã viết: 20:23, 21/09/21
Nhukhoi đã viết: 12:48, 21/09/21

Hình ảnh
Còn hỷ thần là gì vậy bác , em thấy những ngày em bán được hàng đa số cũng thuộc thổ .
Dụng thần thổ thôi! Bạn có thể xem trên mạnh cách để bổ sung hành thổ, hay công việc thuộc thổ! Và Thực thương tượng trưng là gì! Bổ sung thêm để cải vận!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”