Xin được luận lá số giúp người đồng tính nữ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
anhduong0411
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin được luận lá số giúp người đồng tính nữ

Gửi bài gửi bởi anhduong0411 »

Dạ cháu xin nhờ cô chú anh chị luận giúp cháu lá số này,bởi là 1 người đồng tính nữ nên đi xem thầy xem tử vi rất khó để giãi bày ạ.Cháu cao m6,dáng gầy,mặt được nhận xét là ưa nhìn.Hiện đang học đại học năm 3 ngành du lịch
Cháu được nhiều người xem lá số nói rằng không thu hút được người khác nên cung phu thê lận đận,cung tử tức thì lại rất khó và hiếm
Nhưng đến năm cháu 30 tuổi trở đi,cháu muốn nhận con nuôi hoặc có người mang thai hộ.vậy cháu có đủ khả năng tài chính không ạ.Vì dáng người cháu nhỏ bé,sức khoẻ yếu nên sợ đường sự nghiệp hơi khó khăn ạ.
Và cháu có được nghe 1 ý kiến rằng cháu sẽ có cuộc sống vợ chồng không chính thức.mong cô chú cho cháu 1 lời bình ạ.cháu cảm ơn rất nhiều
Tập tin đính kèm
065C182C-F0F4-4181-A283-AFC60645F455.jpeg (289.02 KiB) Đã xem 298 lần
Đầu trang

sunnysky
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin được luận lá số giúp người đồng tính nữ

Gửi bài gửi bởi sunnysky »

Mình không có quá rành tử vi nhưng nếu bạn xác định mình là người đồng tính nữ thì chuyện sống vợ chồng không chính thức bạn phải xác định rõ rồi, vì hiện tại hôn nhân đồng giới chưa được thừa nhận ở Việt Nam, ở nước ngoài thì thoáng hơn. Hơn nữa bạn còn trẻ mà, cuộc đời còn xoay chuyển nhiều á. Mình nghĩ nếu bạn xem sớm quá sẽ tự kỉ ám thị cuộc đời mình theo hướng được nghe đó.
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xin được luận lá số giúp người đồng tính nữ

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

đã xem :D :D :D :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”