LUẬN GIẢI NGÀY SINH NHẬT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: LUẬN GIẢI NGÀY SINH NHẬT

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

tranaivy123 đã viết: 17:44, 22/09/21
kimhoai đã viết: 16:41, 22/09/21 Ngôn ngữ lời nói rất chỉn chu, không hổ là sinh viên ngành luật. Mệnh cơ lương nhập miếu, thân-quan cự nhật hoá lộc, có thái tuế hội binh hình tướng ấn, không kiếp, Làm luật hoặc các việc liên quan toà án, kiểm sát là hợp lý. Có kiếp không thủ, chiếu mệnh thân nên nếu làm các việc liên quan tới luật pháp thì cần sự công tâm. Dụng không kiếp hay bị không kiếp nó hành đều do nghiệp từ cái nghề quyết định. Tốt nghiệp đại học là đã ngấp nghé vào vận tam hoá liên châu. Nước lên, gió thổi căng buồm ra khơi thôi!

Chúc mừng sinh nhật !
Cảm ơn bác đã luận giải, quả thực sự phân vân và bất định của em cũng một phần vì nhận thức đối với con Địa kiếp ở Mệnh và Địa Không ở Phúc. Trong thời đại này làm giàu bằng cách bất chính và bất lương thì không khó, nhưng làm giàu liêm chính mà không thẹn với lòng thì vất vả vô cùng, đặc biệt là với ngành nghiên cứu, vốn chưa được coi trọng. Kim chỉ nam của em trong cuộc đời là lấy sự tử tế và lương tri dẫn đường, nhưng thật sự ám ảnh quá khứ khiến em thực sự phân vân liệu mình có đang làm đúng không. Không biết bác có thể gợi ý một số con đường đầu tư theo cung Tài bạch của em được không ạ? Em có nên đầu tư chứng khoán hay các loại tài sản khác không ạ?
Thời giờ bất kể ai, bất kể làm việc gì cũng phải có tiết kiệm và đầu tư cho tương lai của mình :-w
Ls bạn mệnh, thân, tài, điền đều có tài tinh thủ, chiếu mình nghĩ đầu tư BĐS, chứng khoáng đều tốt cả :-bd
Được cảm ơn bởi: hysshu, tranaivy123
Đầu trang

tranaivy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LUẬN GIẢI NGÀY SINH NHẬT

Gửi bài gửi bởi tranaivy123 »

kimhoai đã viết: 18:01, 22/09/21 Thời giờ bất kể ai, bất kể làm việc gì cũng phải có tiết kiệm và đầu tư cho tương lai của mình :-w
Ls bạn mệnh, thân, tài, điền đều có tài tinh thủ, chiếu mình nghĩ đầu tư BĐS, chứng khoáng đều tốt cả :-bd
Cảm ơn bác đã luận giải ạ. Em xin cảm ơn và chúc bác thuận lợi trong công việc và cuộc sống. :-bd :-bd :-bd
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”