Cho em hỏi về công việc và việc lập công ty trong năm tới

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sun_07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cho em hỏi về công việc và việc lập công ty trong năm tới

Gửi bài gửi bởi Sun_07 »

Chào mọi người ạ,

Hiện tại e đang tập trung xây dựng một công ty công nghệ và nếu đúng tiến độ sẽ ra mắt vào đầu năm sau. Công ty đặt tại Mỹ cùng bạn bè e đều là những người rất giỏi, và bọn e cũng rất tin vào tiềm năng của dịch vụ này. Tuy nhiên, e vẫn đang sinh sống và làm việc tại Việt Nam. Sản phẩm của bọn e là web app nên bọn e chủ yếu làm việc từ xa. E muốn hỏi tình hình công việc trong tương lai có ổn ko ạ? Vì e thấy tử vi của e có vẻ có nhiều sao ko tốt ở cung quan lộc, còn cung tài thì lại tuần. Nếu được cho e hỏi thêm về cơ hội xuất ngoại. Em luôn cố gắng để có cơ hội được sinh sống và làm việc tại Mỹ, nhưng những cố gắng của e trong mấy năm vừa qua cũng không đạt được kết quả như mong đợi. E rất hy vọng công ty lần này có thể là một cơ hội cho e để đạt được ước nguyện đó. Cảm ơn mọi người đã quan tâm. :)

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thanhhangn, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cho em hỏi về công việc và việc lập công ty trong năm tới

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Sun_07
Đầu trang

sthlikethat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sthlikethat »

Sun_07 đã viết: 14:21, 22/09/21 Chào mọi người ạ,

Hiện tại e đang tập trung xây dựng một công ty công nghệ và nếu đúng tiến độ sẽ ra mắt vào đầu năm sau. Công ty đặt tại Mỹ cùng bạn bè e đều là những người rất giỏi, và bọn e cũng rất tin vào tiềm năng của dịch vụ này. Tuy nhiên, e vẫn đang sinh sống và làm việc tại Việt Nam. Sản phẩm của bọn e là web app nên bọn e chủ yếu làm việc từ xa. E muốn hỏi tình hình công việc trong tương lai có ổn ko ạ? Vì e thấy tử vi của e có vẻ có nhiều sao ko tốt ở cung quan lộc, còn cung tài thì lại tuần. Nếu được cho e hỏi thêm về cơ hội xuất ngoại. Em luôn cố gắng để có cơ hội được sinh sống và làm việc tại Mỹ, nhưng những cố gắng của e trong mấy năm vừa qua cũng không đạt được kết quả như mong đợi. E rất hy vọng công ty lần này có thể là một cơ hội cho e để đạt được ước nguyện đó. Cảm ơn mọi người đã quan tâm. :)

Hình ảnh
Cái này bạn nên hỏi bên chu dịch sẽ chuẩn hơn đó, tử vi dành để xem tổng quát cuộc đời.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Sun_07 đã viết: 14:21, 22/09/21 Chào mọi người ạ,

Hình ảnh
Hồi phổ thông em có học trường chuyên lớp chọn gì không? Thi cử có được giải thưởng, thành tích gì lớn không?
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Tài quan nhìn bá cháy thiệt, âm dương rất sáng sủa thế kia thành công sớm, kk đắc địa phát dã như lôi.
Phát cực mạnh dv33 vs dv43 vũ khúc cư điền phú gia địch quốc.
Nô lộc tồn thì mình hơi vất vả nhưng vay mượn dc tiền bạn bè, bạn bè đa phần giàu có khá giả.nhưng chơi vs bạn cũng đề phòng vì lục hại cung mệnh.
Mệnh thiên lương tại vị trí nè bá cháy hơn tại tý nhiều, cung âm nên hội đủ được sao đôi.
Đầu trang

Sun_07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sun_07 »

hysshu đã viết: 17:46, 29/10/21 Hồi phổ thông em có học trường chuyên lớp chọn gì không? Thi cử có được giải thưởng, thành tích gì lớn không?
Dạ có, em học trường chuyên, có nhiều giải quốc gia và khu vực (trong nước) bên môn vật lý. Có một vài lần là thủ khoa.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Sun_07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sun_07 »

supachai749 đã viết: 19:15, 29/10/21 Tài quan nhìn bá cháy thiệt, âm dương rất sáng sủa thế kia thành công sớm, kk đắc địa phát dã như lôi.
Nô lộc tồn thì mình hơi vất vả nhưng vay mượn dc tiền bạn bè, bạn bè đa phần giàu có khá giả.nhưng chơi vs bạn cũng đề phòng vì lục hại cung mệnh.
Mệnh thiên lương tại vị trí nè bá cháy hơn tại tý nhiều, cung âm nên hội đủ được sao đôi.
Dạ cảm ơn a/c. Gia đình e khó khăn từ nhỏ, bố mẹ lại chia tay từ năm 2018, nên từ nhỏ đến giờ e gặp cũng nhiều trở ngại. Khi lớn e lại muốn có cơ hội được phát triển ở phương Tây nhưng vì đk tài chính gần như ko có + gia đình ko cơ bản nên e cũng ko đi dc. Tuy nhiên e luôn đặt tiêu chuẩn cao cho bản thân nên mặc dù hiện tại ko đạt dc như mong muốn nhưng về cơ bản e cảm thấy rất tin tưởng vào bản thân và vẫn cố gắng theo đuổi những mục tiêu của mình. E thì không rành tử vi lắm, nghe mọi người đi xem cũng hay nên nhân dịp chuẩn bị mở cty nên e đăng lên để hỏi cho vui, kết quả thế nào thì e cũng sẽ tiếp tục phấn đấu :D . A/c có thấy điều gì đáng lưu tâm ở những năm sắp tới không ạ? (E chủ yếu hỏi về sự nghiệp và di chuyển thôi ạ). Em cảm ơn!
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Sun_07 đã viết: 13:32, 05/11/21
supachai749 đã viết: 19:15, 29/10/21 Tài quan nhìn bá cháy thiệt, âm dương rất sáng sủa thế kia thành công sớm, kk đắc địa phát dã như lôi.
Dạ cảm ơn a/c. Gia đình e khó khăn từ nhỏ, bố mẹ lại chia tay từ năm 2018, nên từ nhỏ đến giờ e gặp cũng nhiều trở ngại. Khi lớn e lại muốn có cơ hội được phát triển ở phương Tây nhưng vì đk tài chính gần như ko có + gia đình ko cơ bản nên e cũng ko đi dc. Tuy nhiên e luôn đặt tiêu chuẩn cao cho bản thân nên mặc dù hiện tại ko đạt dc như mong muốn nhưng về cơ bản e cảm thấy rất tin tưởng vào bản thân và vẫn cố gắng theo đuổi những mục tiêu của mình. E thì không rành tử vi lắm, nghe mọi người đi xem cũng hay nên nhân dịp chuẩn bị mở cty nên e đăng lên để hỏi cho vui, kết quả thế nào thì e cũng sẽ tiếp tục phấn đấu :D . A/c có thấy điều gì đáng lưu tâm ở những năm sắp tới không ạ? (E chủ yếu hỏi về sự nghiệp và di chuyển thôi ạ). Em cảm ơn!
Bố mẹ bạn làm trong quân đội hoặc luật pháp hình pháp gì đúng hk
Mệnh nè phát về trung niên, giàu có.
Cung tài có song hao đắc địa chơi chứng khoán hay bitcoin gì cũng khá ngon.
Đầu trang

Sun_07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sun_07 »

supachai749 đã viết: 14:27, 05/11/21 Bố mẹ bạn làm trong quân đội hoặc luật pháp hình pháp gì đúng hk
Mệnh nè phát về trung niên, giàu có.
Cung tài có song hao đắc địa chơi chứng khoán hay bitcoin gì cũng khá ngon.
Dạ mẹ e trc đây là kế toán. Lúc e tầm lớp 1 thì mẹ chuyển qua làm thanh tra huyện (đi truy cứu mấy người tham nhũng các kiểu) và về hưu 13 năm sau. Bố bị tật nên ko làm gì. Nhà e chủ yếu mẹ lo hết.
Đầu trang

Sun_07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sun_07 »

hysshu đã viết: 17:46, 29/10/21 Hồi phổ thông em có học trường chuyên lớp chọn gì không? Thi cử có được giải thưởng, thành tích gì lớn không?
A/c hysshu có gì nhắc nhở e ko ạ? Tại e thấy a/c hỏi mà ko thấy rep :D E cảm ơn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”