Hạn thiên không tứ mộ đáng sợ lắm sao 🥲

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Hạn thiên không tứ mộ đáng sợ lắm sao 🥲

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Hóa kị chủ về bất hòa nhưng cũng chủ về bệnh tật, e nên chú ý đến sức khỏe của bố mẹ, bộ âm dương phạm sát tinh.
Cung phụ mẫu lục hại với cung phúc nên ít khi nhờ cậy lục thân ae họ hàng trong nhà, bất hòa.
Nhà ở cũng thiêng.
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Hương
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

ok bạn , chúc bạn một ngày mới an lành .
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoàng Lan Hương »

supachai749 đã viết: 10:43, 23/09/21 Hóa kị chủ về bất hòa nhưng cũng chủ về bệnh tật, e nên chú ý đến sức khỏe của bố mẹ, bộ âm dương phạm sát tinh.
Cung phụ mẫu lục hại với cung phúc nên ít khi nhờ cậy lục thân ae họ hàng trong nhà, bất hòa.
Nhà ở cũng thiêng.
chính xác luôn ạ. Anh chị em họ hàng không thân thiết, các bác cũng không hỏi han gì ạ, nhiều khi thấy bơ vơ không được giúp đỡ ạ
Được cảm ơn bởi: supachai749
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Hoàng Lan Hương đã viết: 11:16, 23/09/21
supachai749 đã viết: 10:43, 23/09/21 Hóa kị chủ về bất hòa nhưng cũng chủ về bệnh tật, e nên chú ý đến sức khỏe của bố mẹ, bộ âm dương phạm sát tinh.
Nhà ở cũng thiêng.
chính xác luôn ạ. Anh chị em họ hàng không thân thiết, các bác cũng không hỏi han gì ạ, nhiều khi thấy bơ vơ không được giúp đỡ ạ
Đại hạn thiên không có thể có tang. Lo báo hiếu.
Nhà ở có vong kiếm thầy hóa giải.
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

cả đời có 1 hạn thiên ko thì xảy ra lúc trẻ rồi nên ko có gì đáng ngại, trung vận mà gặp thiên ko phá sản mới sợ, chứ cái tuổi đấy (26- thì người ta chìm nổi là bình thường, mình qua hạn thiên không rồi thấy may v~ :)) cũng chỉ là nhảy việc nhiều lần bị anh em họ hàng nó thóa mạ là cùng chứ làm gì đến mức còn cái nịt đâu :-j mấy đứa mồm thối trước hay thóa mạ mình giờ cũng có ra làm sao đâu, thôi vận người này lên thì người kia xuống là bình thường mà , haizzzz
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Hoàng Lan Hương
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hoàng Lan Hương đã viết: 10:34, 23/09/21
dunglanchin đã viết: 10:05, 23/09/21 Hoàng Lan Hương thân,
Hạn Thiên không của bạn ở đại hạn 26-35 và ở cung Thìn , Thiên không ở thìn thì được vương địa , cũng tốt , giảm xấu , giải bệnh và giải họa .
Thiên không nhập hạn nếu đang ốm đau thì chóng khỏi , vận đang xấu thì có thể giảm bớt hoặc qua được , cho nên bạn không phải lo lắng vậy , nhưng cũng phải đề phong bệnh tật và bị hao tài ( có thiên không , kiếp sát , phục binh thì dễ bị cướp hoặc bị lừa ) .
Mệnh , Thân của bạn đẹp và đại vận 26-35 cũng tốt , cho nên không phải hoang mang , lo lắng về điều đó nhé , chúc bạn mọi sự như ý .
em cảm ơn ạ, nghe xong yên tâm hơn hẳn
Vận này thiên không, kiếp sát, phục binh, địa không địa kiếp hãm, hỏa hình hãm. Vận này cũng có cơ hội nhưng cũng không phải vận khá đẹp, nên cẩn thận. Không nên đầu tư làm ăn lớn trong vận này. Nếu vận này học hành nghiên cứu thì lại tốt, nhưng kinh doanh buôn bán làm ăn lớn thì nên cẩn trọng. Cuộc đời lạc quan là tốt nhưng lạc quan quá, không thận trọng thì lại không tốt.
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 12:09, 23/09/21
dunglanchin đã viết: 10:05, 23/09/21 Hoàng Lan Hương thân,
Hạn Thiên không của bạn ở đại hạn 26-35 và ở cung Thìn , Thiên không ở thìn thì được vương địa , cũng tốt , giảm xấu , giải bệnh và giải họa .
Thiên không nhập hạn nếu đang ốm đau thì chóng khỏi , vận đang xấu thì có thể giảm bớt hoặc qua được , cho nên bạn không phải lo lắng vậy , nhưng cũng phải đề phong bệnh tật và bị hao tài ( có thiên không , kiếp sát , phục binh thì dễ bị cướp hoặc bị lừa ) .
Mệnh , Thân của bạn đẹp và đại vận 26-35 cũng tốt , cho nên không phải hoang mang , lo lắng về điều đó nhé , chúc bạn mọi sự như ý .
Vận này thiên không, kiếp sát, phục binh, địa không địa kiếp hãm, hỏa hình hãm. Vận này cũng có cơ hội nhưng cũng không phải vận khá đẹp, nên cẩn thận. Không nên đầu tư làm ăn lớn trong vận này. Nếu vận này học hành nghiên cứu thì lại tốt, nhưng kinh doanh buôn bán làm ăn lớn thì nên cẩn trọng. Cuộc đời lạc quan là tốt nhưng lạc quan quá, không thận trọng thì lại không tốt.
dạ, em cảm ơn anh ạ 😌 thế là cả tuổi thanh xuân dành để học hành lun rồi 😌
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rainbowlight đã viết: 11:32, 23/09/21 cả đời có 1 hạn thiên ko thì xảy ra lúc trẻ rồi nên ko có gì đáng ngại, trung vận mà gặp thiên ko phá sản mới sợ, chứ cái tuổi đấy (26- thì người ta chìm nổi là bình thường, mình qua hạn thiên không rồi thấy may v~ :)) cũng chỉ là nhảy việc nhiều lần bị anh em họ hàng nó thóa mạ là cùng chứ làm gì đến mức còn cái nịt đâu :-j mấy đứa mồm thối trước hay thóa mạ mình giờ cũng có ra làm sao đâu, thôi vận người này lên thì người kia xuống là bình thường mà , haizzzz
dạ, chời ơi 🤣 thui cực xíu lúc còn sức mà chiến chứ già rồi có khi là hẻo lun b nhỉ 😌 cũng coi như lạc quan xíu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hoàng Lan Hương đã viết: 12:51, 23/09/21

Mệnh em làm nghề bên giáo dục hoăc nghề y hoặc Luật thì tốt.
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 13:51, 23/09/21
Hoàng Lan Hương đã viết: 12:51, 23/09/21

Mệnh em làm nghề bên giáo dục hoăc nghề y hoặc Luật thì tốt.
ôi hiện tại em đang học luật anh ạ 😆 nhưng mà học dốt với thấy không quá phù hợp. em tính sau đi dạy tiếng anh hoặc đi phiên dịch gì đó
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”