Hạn thiên không tứ mộ đáng sợ lắm sao 🥲

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hạn thiên không tứ mộ đáng sợ lắm sao 🥲

Gửi bài gửi bởi Hoàng Lan Hương »

em có nhờ một anh trong nhóm tvls thì anh ấy nói hạn thiên không của em rất nặng 🥲 mọi người đi qua có thể cho em xin đôi lời không ạ 🥲 đang trong vận thái tuế mà em cũng không thấy thuận lợi mà lẽ nào vào vận thiên không còn nát hơn, tiếp đến lại vào cung điền bao nhiêu là sao xấu hic cảm thấy tương lai mịt mù
Tập tin đính kèm
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2020_5e3953a2.jpg (149.19 KiB) Đã xem 812 lần
Đầu trang

logbasex
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hạn thiên không tứ mộ đáng sợ lắm sao 🥲

Gửi bài gửi bởi logbasex »

Mỗi thiên không thôi mà, bỏ đi không xem cũng được :D
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

logbasex đã viết: 01:27, 23/09/21 Mỗi thiên không thôi mà, bỏ đi không xem cũng được :D
hic em đang hoang mang lắm, ảnh bảo tôi chưa từng gặp ai hạn thiên không nặng như thế này 😵
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hoàng Lan Hương đã viết: 23:30, 22/09/21 em có nhờ một anh trong nhóm tvls thì anh ấy nói hạn thiên không của em rất nặng 🥲 mọi người đi qua có thể cho em xin đôi lời không ạ 🥲 đang trong vận thái tuế mà em cũng không thấy thuận lợi mà lẽ nào vào vận thiên không còn nát hơn, tiếp đến lại vào cung điền bao nhiêu là sao xấu hic cảm thấy tương lai mịt mù
Em đang học đại học hay đang làm nghề gì? Giai đoạn từ 16 tuổi tới giờ, đường học hành thi cử chắc không thuận lợi, khó đạt kết quả như ý?
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Hương
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Hoàng Lan Hương thân,
Hạn Thiên không của bạn ở đại hạn 26-35 và ở cung Thìn , Thiên không ở thìn thì được vương địa , cũng tốt , giảm xấu , giải bệnh và giải họa .
Thiên không nhập hạn nếu đang ốm đau thì chóng khỏi , vận đang xấu thì có thể giảm bớt hoặc qua được , cho nên bạn không phải lo lắng vậy , nhưng cũng phải đề phong bệnh tật và bị hao tài ( có thiên không , kiếp sát , phục binh thì dễ bị cướp hoặc bị lừa ) .
Mệnh , Thân của bạn đẹp và đại vận 26-35 cũng tốt , cho nên không phải hoang mang , lo lắng về điều đó nhé , chúc bạn mọi sự như ý .
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 09:46, 23/09/21
Hoàng Lan Hương đã viết: 23:30, 22/09/21 em có nhờ một anh trong nhóm tvls thì anh ấy nói hạn thiên không của em rất nặng 🥲 mọi người đi qua có thể cho em xin đôi lời không ạ 🥲 đang trong vận thái tuế mà em cũng không thấy thuận lợi mà lẽ nào vào vận thiên không còn nát hơn, tiếp đến lại vào cung điền bao nhiêu là sao xấu hic cảm thấy tương lai mịt mù
Em đang học đại học hay đang làm nghề gì? Giai đoạn từ 16 tuổi tới giờ, đường học hành thi cử chắc không thuận lợi, khó đạt kết quả như ý?
Dạ đúng rồi anh 😑 em cố gắng học hành mà không bao giờ được như ý ạ, ở lớp thì không thua ai mà đi thi nát bét. xong mọi người bảo đây vận đẹp nhất rồi 🥲
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Ba mẹ còn sống chung với nhau hk.
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 10:27, 23/09/21 Ba mẹ còn sống chung với nhau hk.
dạ có nhưng nhà em lục đục lắm ạ, cãi nhau miết thôi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Hoàng Lan Hương đã viết: 10:28, 23/09/21
supachai749 đã viết: 10:27, 23/09/21 Ba mẹ còn sống chung với nhau hk.
dạ có nhưng nhà em lục đục lắm ạ, cãi nhau miết thôi
Ăn con hóa kị ngay đó, bình thường vũ sát đã bất hòa r.
Đầu trang

Hoàng Lan Hương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 10:05, 23/09/21 Hoàng Lan Hương thân,
Hạn Thiên không của bạn ở đại hạn 26-35 và ở cung Thìn , Thiên không ở thìn thì được vương địa , cũng tốt , giảm xấu , giải bệnh và giải họa .
Thiên không nhập hạn nếu đang ốm đau thì chóng khỏi , vận đang xấu thì có thể giảm bớt hoặc qua được , cho nên bạn không phải lo lắng vậy , nhưng cũng phải đề phong bệnh tật và bị hao tài ( có thiên không , kiếp sát , phục binh thì dễ bị cướp hoặc bị lừa ) .
Mệnh , Thân của bạn đẹp và đại vận 26-35 cũng tốt , cho nên không phải hoang mang , lo lắng về điều đó nhé , chúc bạn mọi sự như ý .
em cảm ơn ạ, nghe xong yên tâm hơn hẳn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”