HAI BỐ CON LÁ SỐ GIỐNG HỆT NHAU LIỆU CUỘC ĐỜI CÓ GIỐNG NHAU?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ng.mai91
Chính thức
Chính thức

HAI BỐ CON LÁ SỐ GIỐNG HỆT NHAU LIỆU CUỘC ĐỜI CÓ GIỐNG NHAU?

Gửi bài gửi bởi Ng.mai91 »

Gửi mọi người lá số chồng em và con trai em ạ.
Hai lá số này thấy giống hệt nhau, mà chồng em lại mồ côi mẹ sớm nên em lo quá, liệu lịch sử có lặp lại không ah? 😭😭😭
Vơi lá số của chồng và con em có nhiều điểm tốt không ạ? Em cám ơn ạ
Tập tin đính kèm
6082E6C2-2398-4336-983E-3D0052A647CF.jpeg (333.29 KiB) Đã xem 625 lần
958387AE-6C06-4132-903D-962A7BF81670.jpeg (307.41 KiB) Đã xem 626 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: HAI BỐ CON LÁ SỐ GIỐNG HỆT NHAU LIỆU CUỘC ĐỜI CÓ GIỐNG NHAU?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ng.mai91 đã viết: 10:31, 25/09/21 Gửi mọi người lá số chồng em và con trai em ạ.
Hai lá số này thấy giống hệt nhau, mà chồng em lại mồ côi mẹ sớm nên em lo quá, liệu lịch sử có lặp lại không ah? 😭😭😭
Cấu trúc lá số giống nhau, nhưng 2 lá số này không thể giống nhau 100%. Chỉ nguyên cung Mệnh Thiên lương hãm: mệnh của bố bị Triệt; mệnh con bị Tuần, đại vận đi khác nhau. Khác nhau nhiều. Ko có chuyện lịch sử lặp lại.
Được cảm ơn bởi: Ng.mai91
Đầu trang

Ng.mai91
Chính thức
Chính thức

hysshu đã viết: 10:50, 25/09/21
Ng.mai91 đã viết: 10:31, 25/09/21 Gửi mọi người lá số chồng em và con trai em ạ.
Cấu trúc lá số giống nhau, nhưng 2 lá số này không thể giống nhau 100%. Chỉ nguyên cung Mệnh Thiên lương hãm: mệnh của bố bị Triệt; mệnh con bị Tuần, đại vận đi khác nhau. Khác nhau nhiều. Ko có chuyện lịch sử lặp lại.
Dạ vâng em cảm ơn ạ. Thế e cũng bớt lo hơn, chứ lúc đầu em cũng sợ ạ. Anh có thể cho em hỏi thêm là lá số con em có tốt không ạ? Còn chồng em thì liệu qua 30 có khá hơn k chứ lận đận quá anh ạ 😭😭😭
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ng.mai91 đã viết: 10:54, 25/09/21
Dạ vâng em cảm ơn ạ. Thế e cũng bớt lo hơn, chứ lúc đầu em cũng sợ ạ. Anh có thể cho em hỏi thêm là lá số con em có tốt không ạ? Còn chồng em thì liệu qua 30 có khá hơn k chứ lận đận quá anh ạ 😭😭😭
Chồng em đang làm nghề gì? Trình độ?
Đầu trang

Ng.mai91
Chính thức
Chính thức

hysshu đã viết: 11:08, 25/09/21
Ng.mai91 đã viết: 10:54, 25/09/21

Chồng em đang làm nghề gì? Trình độ?
Chồng em đang làm kinh doanh ạ. Trước chồng em là đầu bếp khách sạn 5 sao, có mở nhà hàng rất thành công năm 2016 nhưng lại nhanh tàn sau 1 năm. Sau đó nhiều năm thì làm nhiều nghề khác nhau vì chồng em kiểu cái j cũng biết nhưng k lâu bền. Từ năm ngoái đến nay thì chồng em chú tâm vào kinh doanh bán hàng thời trang và đầu tư ck ạ.
Nói chung em cũng khá vất vả vơia chồng em. K biết bao giờ mới được nhờ cậy vào chồng nữa anh ah 😭
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Ng.mai91 thân ,
Bạn không phải lo như vậy , và không có chuyện ... , vì hai lá số khác nhau ( chỉ có các sao mà bạn nhìn qua thi ... ) .
1-Vòng Trường sinh khác nhau .
2- Một người dương nam , một người âm nam , cho nên vòng đại vận đi khác nhau ...
3-Một người Thân cư Thê , người kia Thân cư Tài .
4- Tuần , Triệt an khác nhau và ảnh hưởng khác nhau .
....
Đầu trang

Ng.mai91
Chính thức
Chính thức

Dạ vâng cháu xin cảm ơn chú ạ. Phân tích của chú rất rõ ràng nên cháu đỡ lo rồi ạ, chứ lúc sdaauf cháu rất lo cháu lại như mẹ chồng cháu 😭

Chú có thể bớt chút thời gian cho cháu hỏi thêm lá số chồng con cháu có tốt, hay có điều gì xấu cần lưu ý không ạ?
Vợ chồng cháu lấy nhau được 7 năm rồi, cũng trải qua nhiều biến cố, lấy chồng được 2 tháng thì mẹ cháu cũng mất, ai cũng bào do cháu lấy chồng không hợp vì 2 vợ chồng cùng tân mùi? 😭 Hiện tại cs cũng vẫn có nhiều vất vả, k bà nội bà ngoại mà 1 nách 2 con.
Nên nhìn lá số chồng con cháu thì cuộc sống sau 30 này có yên ổn và kinh tế có tiến triển hơn k ạ?

Cháu xin cám ơn chú ạ!
Đầu trang

Ng.mai91
Chính thức
Chính thức

dunglanchin đã viết: 11:22, 25/09/21 Ng.mai91 thân ,
Bạn không phải lo như vậy , và không có chuyện ... , vì hai lá số khác nhau ( chỉ có các sao mà bạn nhìn qua thi ... ) .
1-Vòng Trường sinh khác nhau .
2- Một người dương nam , một người âm nam , cho nên vòng đại vận đi khác nhau ...
3-Một người Thân cư Thê , người kia Thân cư Tài .
4- Tuần , Triệt an khác nhau và ảnh hưởng khác nhau .
....
Dạ vâng cháu xin cảm ơn chú ạ. Phân tích của chú rất rõ ràng nên cháu đỡ lo rồi ạ, chứ lúc sdaauf cháu rất lo cháu lại như mẹ chồng cháu 😭

Chú có thể bớt chút thời gian cho cháu hỏi thêm lá số chồng con cháu có tốt, hay có điều gì xấu cần lưu ý không ạ?
Vợ chồng cháu lấy nhau được 7 năm rồi, cũng trải qua nhiều biến cố, lấy chồng được 2 tháng thì mẹ cháu cũng mất, ai cũng bào do cháu lấy chồng không hợp vì 2 vợ chồng cùng tân mùi? 😭 Hiện tại cs cũng vẫn có nhiều vất vả, k bà nội bà ngoại mà 1 nách 2 con.
Nên nhìn lá số chồng con cháu thì cuộc sống sau 30 này có yên ổn và kinh tế có tiến triển hơn k ạ?

Cháu xin cám ơn chú ạ!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Ng.mai91 thân ,
Chồng ban năm nay 31t có lưu đại hạn ở cung mão và có Không kiếp ( hãm ) nhập hạn thì không được tốt , như gặp tai ương , lo buồn , hao tài , mất việc , bệnh tật , ... .
Sang năm 32t thì bước vào đại vận mới : 32-41 ở cung dần có : Tham Lang (D) + Linh tinh (D) nhập hạn thì thuận , danh tài hoạch phát , tuổi tứ mộ được tốt nhất ( chồng bạn tuổi Tân Mùi -thuộc tứ mộ ) , được hoạch đạt.
Con trai 2020 thì còn nhỏ , bạn nên chú ý chăm sóc cẩn thận cho cháu vì cháu hay đau yếu .
Đầu trang

Ng.mai91
Chính thức
Chính thức

dunglanchin đã viết: 14:59, 25/09/21 Ng.mai91 thân ,
Chồng ban năm nay 31t có lưu đại hạn ở cung mão và có Không kiếp ( hãm ) nhập hạn thì không được tốt , như gặp tai ương , lo buồn , hao tài , mất việc , bệnh tật , ... .
Sang năm 32t thì bước vào đại vận mới : 32-41 ở cung dần có : Tham Lang (D) + Linh tinh (D) nhập hạn thì thuận , danh tài hoạch phát , tuổi tứ mộ được tốt nhất ( chồng bạn tuổi Tân Mùi -thuộc tứ mộ ) , được hoạch đạt.
Con trai 2020 thì còn nhỏ , bạn nên chú ý chăm sóc cẩn thận cho cháu vì cháu hay đau yếu .
Dạ cháu cảm ơn chú ạ? Nhưng liệu vợ chồng cháu sau 30t thì hôn nhân có thuận không ạ? Vì cháu thấy ai cũng bảo cung phu của cháu với thê của chồng đều k đẹp ạ. 😭
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”