Lá Cự Cơ song hao này có phải là đúng cách không mọi người? Mọi người cho em lời bình về lá số này với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá Cự Cơ song hao này có phải là đúng cách không mọi người? Mọi người cho em lời bình về lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi ngnhatha99 »

Những người bất hiển công danh
Chỉ vì nhật nguyệt đồng tranh Sửu Mùi :(((

Khúc xương ngộ Kỵ uổng đời tài hoa?

2 câu phú này đúng với em không mọi người?
Thiên di em lại có tuần - triệt là khó đi xa hoặc đi xa gặp rắc rối ạ
Mọi người cho em lời bình về cự cơ thái tuế với ạ
Em cảm ơn mọi người nhiều ạ!
Love uuuuuuu guys ❤
Tập tin đính kèm
Cự cơ song hao
Cự cơ song hao
A79F21A3-9635-44B0-9711-7F5CEBD44EF4.jpeg (306.16 KiB) Đã xem 1171 lần
Được cảm ơn bởi: ngnhatha99, chieclaxanh
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá Cự Cơ song hao này có phải là đúng cách không mọi người? Mọi người cho em lời bình về lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi vanlech123 »

ngnhatha99 đã viết: 11:02, 30/09/21 Những người bất hiển công danh

Love uuuuuuu guys ❤
trẫm là thằng lếch :)) đã xem qua số này :))

đây là cách cơ cự mão dậu trúng thủy triều đông :)) là một trong đại thượng cách của tử vi =))

đi theo nghiệp kinh doanh mua bán, thì đại phú, đại quý, tiền bạc thừa thãi vô cùng

dòng tiền cuồn cuộn như nước biển đại dương

còn đi theo dường công danh, do cung quan lộc VCD tuy được âm dương soi sáng, thì buổi đầu chật vật chịu khổ, thân cư thê âm dương sửu mùi, thì buổi sau chịu cực , bất hiển công danh =))

nói trắng ra đường công danh buổi đầu chịu cực, buổi sau chịu khổ =))
còn đường tiền thì đại phú đại quý =))

cách kiểu này thuận thì 36 tuổi về sau đốt tiền nấu trứng giống công tử bạc liêu, dân choi thứ thật.

nhưng do số này có phá cách nho nhỏ ở vận , 36-46 tuy đại phát tài kiếm được nhiều tiền, nhưng chúng lừa cũng tán gia bại sản :)) còn nếu ko thì do vấn đề nào đó, tự mang xăng đốt nhà :)) hoặc nhiều tiền con cái nghiện hút
Được cảm ơn bởi: ngnhatha99
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá Cự Cơ song hao này có phải là đúng cách không mọi người? Mọi người cho em lời bình về lá số này với ạ

vanlech123 đã viết: 11:22, 01/10/21
ngnhatha99 đã viết: 11:02, 30/09/21 Những người bất hiển công danh

Love uuuuuuu guys ❤
trẫm là thằng lếch :)) đã xem qua số này :))

đây là cách cơ cự mão dậu trúng thủy triều đông :)) là một trong đại thượng cách của tử vi =))

đi theo nghiệp kinh doanh mua bán, thì đại phú, đại quý, tiền bạc thừa thãi vô cùng

dòng tiền cuồn cuộn như nước biển đại dương

còn đi theo dường công danh, do cung quan lộc VCD tuy được âm dương soi sáng, thì buổi đầu chật vật chịu khổ, thân cư thê âm dương sửu mùi, thì buổi sau chịu cực , bất hiển công danh =))

nói trắng ra đường công danh buổi đầu chịu cực, buổi sau chịu khổ =))
còn đường tiền thì đại phú đại quý =))

cách kiểu này thuận thì 36 tuổi về sau đốt tiền nấu trứng giống công tử bạc liêu, dân choi thứ thật.

nhưng do số này có phá cách nho nhỏ ở vận , 36-46 tuy đại phát tài kiếm được nhiều tiền, nhưng chúng lừa cũng tán gia bại sản :)) còn nếu ko thì do vấn đề nào đó, tự mang xăng đốt nhà :)) hoặc nhiều tiền con cái nghiện hút
Huhu đúng là em hiện tại là có đang ăn chơi nhưng em thấy em nói được làm được ạ. Hứa không chơi bời là em sẽ không chơi nữa. Tính em thì có bao nhiêu tiêu bấy nhiêu ạ. Nghe bị lừa mà buồn thiu chú ạ. Em hiện tại đang khá là áp lực tuổi này ạ . Em học CNTT ở 1 trường TOP mà cuối cùng em thấy không ổn và em đã nghỉ học để theo BDS ạ. Chắc cuối năm nay hoặc đầu năm sau em sẽ đi làm ạ. Chú ơi , thê em như thế nào ạ chú? Và có thể làm cách nào để hóa giải không những điều xấu không chú? Em có hay ăn tiêu nhưng em nghĩ bản thân mình cũng biết nghĩ để không tự mang xăng đốt nhà vv..
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

mng luận giúp em với ạaaaaaa
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngnhatha99 đã viết: 17:47, 02/10/21 mng luận giúp em với ạaaaaaa
Em đang học đại học hay đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không? Có thành tích cao trong thi cử không?
Được cảm ơn bởi: ngnhatha99
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hysshu đã viết: 22:59, 02/10/21
ngnhatha99 đã viết: 17:47, 02/10/21 mng luận giúp em với ạaaaaaa
Em đang học đại học hay đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không? Có thành tích cao trong thi cử không?
Em đang học ĐHQG Hà Nội ạ. Em dự tính theo BDS ạ. Thi cử em cứ bình bình ạ. Cao thì chưa nma có 1 vài lần đứng nhất lớp ạ. Còn hiện tại em đang thất nghiệp ạ. Anh luận cho em công danh với thê ạ. Anh cứ hỏi em đi ạ, em sẽ trả lời ạ
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mng luận giúp em vớiii mng ơiiiiiiii
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

helppp me - em dang that nghiep a
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tên đã viết: 12:23, 04/10/21
ngnhatha99 đã viết: 12:18, 04/10/21 helppp me - em dang that nghiep a
đã nói rồi nên đi học kinh doanh , hoặc seo , buôn bán ,học chơi chơi , buổi tối thôi :))

có hỏa tinh đắc địa , là người có uy tín , dám nhận trách nhiệm :))

mệnh hỏa tinh + song hao vận 36-46 vũ phủ + song lộc nhưng có Ko kiếp + tam ko, đừng dại mà tự mang xăng đốt nhà =))
Dạ! Nghĩa là em sẽ có thú vui gì đó làm khổ gia đình ạ :((( có cách nào để hóa giải không ạ ?
Bố mẹ em cũng khá nghiêm nên em ăn chơi gần như là không có ạ. Có mỗi 1 lần em kiếm đc tiền là em ăn chơi hết sạch vì chơi may rủi ạ và hứa sẽ không động vào nữa rồi ạ :(( Có anh thân cho em tiền chơi mà em cũng k lấy để chơi luôn ạ. Em đã và đang và sẽ không dính vào tệ nạn ạ!
Học kinh doanh là sẽ khá khẩm hơn đúng không ạ?
Tại em học IT mà cảm thấy không hợp nên mới bỏ học đc mấy tháng.
Hiện tại em đang khá áp lực ạ :((
Anh là vanlech ạ?
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tên đã viết: 12:35, 04/10/21
ngnhatha99 đã viết: 12:30, 04/10/21
Tên đã viết: 12:23, 04/10/21

đã nói rồi nên đi học kinh doanh , hoặc seo , buôn bán ,học chơi chơi , buổi tối thôi :))

có hỏa tinh đắc địa , là người có uy tín , dám nhận trách nhiệm :))

mệnh hỏa tinh + song hao vận 36-46 vũ phủ + song lộc nhưng có Ko kiếp + tam ko, đừng dại mà tự mang xăng đốt nhà =))
Dạ! Nghĩa là em sẽ có thú vui gì đó làm khổ gia đình ạ :((( có cách nào để hóa giải không ạ ?
Bố mẹ em cũng khá nghiêm nên em ăn chơi gần như là không có ạ. Có mỗi 1 lần em kiếm đc tiền là em ăn chơi hết sạch vì chơi may rủi ạ và hứa sẽ không động vào nữa rồi ạ :(( Có anh thân cho em tiền chơi mà em cũng k lấy để chơi luôn ạ. Em đã và đang và sẽ không dính vào tệ nạn ạ!
Học kinh doanh là sẽ khá khẩm hơn đúng không ạ?
Tại em học IT mà cảm thấy không hợp nên mới bỏ học đc mấy tháng.
Hiện tại em đang khá áp lực ạ :((
Anh là vanlech ạ?
IT thì nên tìm hiểu kinh doanh online =)) còn nói ăn chơi nghiện ngập chú còn non lắm, tôi tuy ăn chơi, nhưng ko đánh bạc, bạn tôi 1 là đại gia thứ thật còn ko là toàn dân nghiện nặng ko đấy :))

tôi khuyên chú nên chơi canh bạc lớn hơn là kinh doanh :)) bỏ qua mấy cái thú vui cùi bắp đó đi =))
Em bỏ IT rồi anh ạ. Em định đi làm BDS ạ.
Em cũng cảm thấy mình có 1 cái gì đó biết điểm dừng ạ.|
Ăn chơi đánh bài hơn 1 ngày là mất sạch. Chắc do con TIểu Hao cư mệnh :v
Em là 1 kiểu người có thể nói là cả thèm chóng chán nhưng khi gặp 1 cái nghề , việc nào đó đúng với sở thích , đam mê của mình thì em làm việc không biết mệt luôn ạ!
Hiện tại em đang dạy học phụ giúp gia đình và em rất yêu nghề giáo mặc dù em cũng biết là em với nghề giáo sẽ chẳng đi được đến đâu ạ <3
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”