Mong được các thầy xem qua lá số suy kiệt Thuỷ và Mộc trầm trọng

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

Mong được các thầy xem qua lá số suy kiệt Thuỷ và Mộc trầm trọng

Gửi bài gửi bởi hxng.ngxc »

Em chào các anh chị em, cô bác gần xa ạ 💖

Nay em mong được mọi người xem giúp xem sau này cuộc sống em về đường tiền tài sự nghiệphôn nhân có được ổn định và cũng như là có điều gì cần phải chú ý hơn không ạ?

Em đang nằm trong danh sách được xét duyệt bảo lãnh đi Mỹ, tầm 5 năm nữa là duyệt xong ạ. Đến lúc đó em cũng xong đại học rồi nhưng em muốn qua Mỹ để học lên thạc sĩ thì có ổn không ạ hay em nên đi làm luôn? Hiện em đang học ngành quản trị Marketing (năm 3) 💖🥰

Một vài thông tin về em để cả nhà dễ chiêm nghiệm ạ 🍃

- Em khá là thích nghệ thuật, cũng đã thi đỗ khối H ngành Thiết Kế Đồ Hoạ nhưng do không có ai tư vấn nên bị lung lay ý định, cuối cùng chuyển sang học Marketing theo gợi ý của mẹ.

- 5/11/2020 năm ngoái (sau sinh nhật em 1 ngày), em bị tai nạn xe khá nặng phải hôn mê và đi cấp cứu khẩn cấp. Vụ việc xảy ra vào tầm 9h sáng.

- Ba mẹ em ly dị từ sớm, mẹ em đi bước nữa, hiện em đang sống cùng mẹ. Vào năm lớp 9 thì ba em mất.

- Cả gia đình nội ngoại em đều khá giả và học cao. Bản thân em trong nhà từ bé đến giờ cũng không phải lo lắng gì cả 🌸 Cả nhà ngoại em hiện nay đều đã định cư bên Mỹ.

- Ông nội em từng bỏ tiền xây chùa và làm trụ trì thời xưa ạ. Nhưng không may đến đời các cô em thì lại xảy ra tranh chấp tài sản. Cô 7 em cho người đập chùa để xây nhà ở trên phần đất đó.

P/S: Em có được bảo là lá số khuyết Thuỷ và Mộc nặng nề quá nên mn cho em hỏi là bây giờ em nên dụng Thuỷ hay Mộc hay là cả hai luôn ạ?

🌷 Em cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc ạ, chúc mọi người sức khoẻ bên người thân và gia đình ạ!
Tập tin đính kèm
242963890_396376291963776_489748662781722915_n.jpg (400.52 KiB) Đã xem 884 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong được các thầy xem qua lá số suy kiệt Thuỷ và Mộc trầm trọng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Sinh ngày Tân, giờ Dậu . Tòng cường Kim cách, ngộ Lộc .
Số nầy đi là đúng cách . Đi được , 2030 là trở nên giàu có .
Đường tình duyên trắc trở, có Sát mà Quan ẩn . Có rồi cũng không bền, nếu không nhường nhịn nhau . Cuối cùng là gối chiết chăn đơn .
Được cảm ơn bởi: coco87, hxng.ngxc
Đầu trang

hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

CHUONGZKHUE đã viết: 19:18, 01/10/21 Sinh ngày Tân, giờ Dậu . Tòng cường Kim cách, ngộ Lộc .
Số nầy đi là đúng cách . Đi được , 2030 là trở nên giàu có .
Đường tình duyên trắc trở, có Sát mà Quan ẩn . Có rồi cũng không bền, nếu không nhường nhịn nhau . Cuối cùng là gối chiết chăn đơn .
Vâng em cảm ơn bác nhiều vì đã dành thời gian xem giúp em ạ~ Bác cho em hỏi là có cách nào để đường tình duyên đỡ xấu không ạ? :( em cũng không có đường chỉ tay hôn nhân luôn nên nghe nói vấn đề này không được tốt em cũng lo lắng quá ạ
Đầu trang

hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

Mong được các bác hữu duyên xem giúp ạ :3
Đầu trang

hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

Chấm mong được hữu duyên 🥲…………………………..
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Ban phu thuoc vao me, nho me giup do nhieu...thuộc ấn cách, vay nen chuyen hoc hanh cung tot.
Quan ko thay nen duong tinh duyen khong tot thi phai chiu vay.

Haiz, kho ven duoc ca 2 duong. Minh con song la duoc roi.
Ban co mập mạp khong?
Được cảm ơn bởi: hxng.ngxc
Đầu trang

hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

thanhmai8558 đã viết: 16:08, 19/11/21 Ban phu thuoc vao me, nho me giup do nhieu...thuộc ấn cách, vay nen chuyen hoc hanh cung tot.
Quan ko thay nen duong tinh duyen khong tot thi phai chiu vay.

Haiz, kho ven duoc ca 2 duong. Minh con song la duoc roi.
Ban co mập mạp khong?
Dạ đúng rồi ạ, mình sống với mẹ, tuy hai mẹ con đôi khi khắc khẩu nhưng cũng thương nhau rất nhiều 💖 chuyện học hành đúng là mình rất thuận lợi, thậm chí còn gặp may mắn khá nhiều.

Đường sự nghiệp tiền tài sau này mình có ổn không bạn ạ? Vì bạn viết không dấu nên có mấy chỗ mình đọc không ra bạn thông cảm nhé huhu 😭

Hicc đường tình duyên không tốt liệu có cách nào cải thiện được không bạn nhỉ? Còn nếu tệ quá thì mình cũng chịu vậy, coi như trông vào con cái, mà không biết sau này có nhờ được gì hay không 😢😢😢😢

Mình thuộc dạng đầy đặn có da có thịt í bạn nên chắc cũng chỉ đến đó thôi chứ không gầy quá cũng không mập quá
Đầu trang

hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

Mong được hữu duyên nhờ các thầy giúp đỡ ạ 🙇🏻‍♀️
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

hxng.ngxc đã viết: 12:15, 21/11/21
Đường sự nghiệp tiền tài sau này mình có ổn không bạn ạ? Vì bạn viết không dấu nên có mấy chỗ mình đọc không ra bạn thông cảm nhé huhu 😭

Hicc đường tình duyên không tốt liệu có cách nào cải thiện được không bạn nhỉ? Còn nếu tệ quá thì mình cũng chịu vậy, coi như trông vào con cái, mà không biết sau này có nhờ được gì hay không 😢😢😢😢

Mình thuộc dạng đầy đặn có da có thịt í bạn nên chắc cũng chỉ đến đó thôi chứ không gầy quá cũng không mập quá
Tai loc cua ban cung thuoc dang trung binh do chu.

Ban hay phai lo lang cho em trong nha, va sau nay la ban be.

Sau nay ve gia, con khong lo thi ban nho anh em cung duoc.

Life have many ways.
It's ok when u still living and breathing.
Đầu trang

hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

thanhmai8558 đã viết: 00:42, 22/11/21
hxng.ngxc đã viết: 12:15, 21/11/21

Tai loc cua ban cung thuoc dang trung binh do chu.

Ban hay phai lo lang cho em trong nha, va sau nay la ban be.

Sau nay ve gia, con khong lo thi ban nho anh em cung duoc.

Life have many ways.
It's ok when u still living and breathing.
Dạ vâng ạ, thật ra em cũng không cần gọi là lo về tài chính í 🥲 nhưng mà chỉ mong sau này được gần gũi con cái thôi 😢 em cũng đúng là hay lo lắng cho em mình lắm ạ, gia đình em không hạnh phúc nhiều cho lắm, nên là em cũng mong mỏi sau này xây dựng gia đình riêng cho chính mình sẽ tốt hơn hết mức có thể
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”