Nữ 34 mùa xuân chưa chồng, nhờ mọi người xem bao giờ có con ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ 34 mùa xuân chưa chồng, nhờ mọi người xem bao giờ có con ạ

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

dunglanchin đã viết: 23:53, 09/10/21 LeeNg thân .
Bạn mệnh mộc ( Đại Lâm Mộc ) , mệnh VCD , mệnh đóng tại Sửu được cường địa , thuận .
Thân đóng tại cung Mùi là mộ địa , không thuận , nhưng là trường sinh của cục thì được hưởng phú quý ví như hoa nở không tàn .
Bạn là người có đầu óc ưa đổi mới , tiến lên chứ không bằng lòng với hiện tại nên thường vất vả , bôn ba , lo toan mọi việc , cuộc đời phiêu bổng thay đổi luôn từ công việc đến chỗ ở , thường được nhờ người ngoài hơn người thân thuộc và bàn chân thường có nốt Ruồi .
Là người cô đơn , xung khắc , chậm , muộn , khó tính , câu chấp , không muốn ai trái ý mình , nhưng mình lại không biết chiều ý người khác ( phải lưu ý ) .
Thường được Phật , Thần ban ân huệ , nên học hành thi cử luôn gặp thuận lợi , suốt đời có tài vặt .
Thường là trưởng nữ ( hay con trưởng ) , là giường cột của gia đình , thông minh , có kiến thức rộng , có khả năng trong nhiều lĩnh vực .
Năm nay bạn 34t , có lưu đại hạn ở cung Tuất và có Tuần án ngữ thì không thuận , sang năm thì công việc của bạn thì mới thuận .
Cung tử tức của bạn thì : trước khó , sau dễ , con đầu lòng thường khó sinh và khó nuôi , con cái xung khắc với cha , mẹ , nên cho con ở xa , nhất là con trưởng , sang năm bạn có con thì tốt hoặc năm 38t (hạn có con ) , còn hai năm 36t , 37t ( năm mão và thìn ) không nên có con . Chúc bạn mọi sự như ý .
Dạ, cảm ơn bác hữu duyên luận và cảm ơn lời khuyên của bác ạ. Bác nói không sai chút nào ạ. Chắc tầm tuổi đó (38) em mới đủ kinh tế để lo cho con. Chúc bác an vui ạ.
Sửa lần cuối bởi LeeNg vào lúc 11:15, 10/10/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

LeeNg đã viết: 23:19, 09/10/21
hysshu đã viết: 23:15, 09/10/21
Hồi phổ thông , chắc là bạn rất chăm chỉ học hành? Lá số này đẹp đấy, học lên tiến sĩ được nếu bạn quyết tâm.
Dạ, cảm ơn bác cho em thêm động lực 🙌 Em thích gì thì sẽ chăm lắm, còn không thì chả buồn ngó tới. May sao chọn đúng nghề mình thích nên cũng muốn nâng cao kiến thức.
Bố mẹ bạn chắc kinh tế cũng khá giả? Bố mẹ bạn làm nghề gì? Bố mẹ bạn chắc là rất quan tâm tới chuyện học tập của con cái?
Được cảm ơn bởi: LeeNg
Đầu trang

LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

hysshu đã viết: 10:56, 10/10/21
Bố mẹ bạn chắc kinh tế cũng khá giả? Bố mẹ bạn làm nghề gì? Bố mẹ bạn chắc là rất quan tâm tới chuyện học tập của con cái?

Dạ, đúng rồi ạ. Bố em bộ đội, mẹ giáo viên. Bố làm chức khá to trên bộ nên cũng dc gọi là nhà có điều kiện. Mẹ em tư tưởng tân tiến, nên luôn đầu tư học hành cho con cái hết mức có thể, thậm chí giờ em xin tiền đi học tiếp thì vẫn sẵn sàng cho ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

LeeNg thân , ok bạn , chúc bạn những ngày cuối tuần vui vẻ .
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hồi phổ thông , chắc là bạn rất chăm chỉ học hành? Lá số này đẹp đấy, học lên tiến sĩ được nếu bạn quyết tâm.
Dạ, cảm ơn bác cho em thêm động lực 🙌 Em thích gì thì sẽ chăm lắm, còn không thì chả buồn ngó tới. May sao chọn đúng nghề mình thích nên cũng muốn nâng cao kiến thức.
Bạn từ bé đến giờ có giai đoạn nào làm lãnh đạo ( lớp trưởng, thủ lĩnh, trưởng nhóm...) gì không? Nếu có thì chắc là chỉ 1 thời gian ngắn chứ không lâu dài?
Đầu trang

LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

hysshu đã viết: 12:21, 11/10/21
Bạn từ bé đến giờ có giai đoạn nào làm lãnh đạo ( lớp trưởng, thủ lĩnh, trưởng nhóm...) gì không? Nếu có thì chắc là chỉ 1 thời gian ngắn chứ không lâu dài?
Đúng rồi ạ. Em có làm qua trưởng clb trg một vài tháng thôi.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

LeeNg đã viết: 18:24, 11/10/21

Năm nay công việc của em có thuận lợi nhiều không? sức khỏe có tốt không?
Đầu trang

LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

hysshu đã viết: 13:00, 18/10/21
LeeNg đã viết: 18:24, 11/10/21

Năm nay công việc của em có thuận lợi nhiều không? sức khỏe có tốt không?
Em thất nghiệp từ đầu năm đến giờ 🥲 còn sức khoẻ thì vẫn ổn ạ
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

LeeNg đã viết: 21:34, 09/10/21 Chào mọi người, chúc mọi người cuối tuần vui ạ.

Em coi cọp diễn đàn đã lâu (mà giờ mới dám lập nick), nay băn khoăn chuyện con cái nên nhờ cô/chú/anh/chị trên diễn đàn xem dùm em năm nào em sẽ có con ạ?

Thực ra tình duyên em lận đận, người mình thích thì không thích mình, người ta thích thì mình xét nét (Cô Quả khó tính ấy ạ). Hồi trẻ cũng năng động làm quen này nọ, giờ lớn tuổi liền làm biếng. Bố mẹ hối thúc cần cháu bế, em cũng băn khoăn suy nghĩ nhiều về chuyện làm mẹ đơn thân trong vòng 1-2 năm tới. Thực ra gặp được người có duyên thì tốt quá, nhưng không gặp được thì đành tự vậy. Nói ra thế em cũng hơi ngại, mọi người đừng cười.

Nên nay em nhờ mọi người xem dùm mấy năm nữa em có duyên với con cái ạ? Và kinh tế sang năm có khá hơn không? Để em còn chuẩn bị nuôi con ạ. Chứ năm nay covid, em thất nghiệp ở nhà từ đầu năm đến giờ, tiền của hết sạch rồi.

Em cảm ơn mọi người đã có duyên ghé qua.

Bạn mệnh chủ là sao Vũ khúc đấy, xinh đẹp tài năng nhưng cô đơn (mà chắc răng hơi xấu) . Có thời gian thì tìm hiểu thêm. Những năm giáp, ất có khi gặp ai đó thích thích có khi lại có con luôn. :)
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

LeeNg đã viết: 21:34, 09/10/21 Chào mọi người, chúc mọi người cuối tuần vui ạ.

Em coi cọp diễn đàn đã lâu (mà giờ mới dám lập nick), nay băn khoăn chuyện con cái nên nhờ cô/chú/anh/chị trên diễn đàn xem dùm em năm nào em sẽ có con ạ?

Thực ra tình duyên em lận đận, người mình thích thì không thích mình, người ta thích thì mình xét nét (Cô Quả khó tính ấy ạ). Hồi trẻ cũng năng động làm quen này nọ, giờ lớn tuổi liền làm biếng. Bố mẹ hối thúc cần cháu bế, em cũng băn khoăn suy nghĩ nhiều về chuyện làm mẹ đơn thân trong vòng 1-2 năm tới. Thực ra gặp được người có duyên thì tốt quá, nhưng không gặp được thì đành tự vậy. Nói ra thế em cũng hơi ngại, mọi người đừng cười.

Nên nay em nhờ mọi người xem dùm mấy năm nữa em có duyên với con cái ạ? Và kinh tế sang năm có khá hơn không? Để em còn chuẩn bị nuôi con ạ. Chứ năm nay covid, em thất nghiệp ở nhà từ đầu năm đến giờ, tiền của hết sạch rồi.

Em cảm ơn mọi người đã có duyên ghé qua.

Tình yêu hôn nhân vợ chồng đó là duyên nợ,có người tới rất sớm,có người tới muộn,có người lấy rồi chia tay,chết vợ chết chồng và vân vân các kiểu vì vợ chồng nó là duyên nợ rồi thì dẫn tới những người con cũng là duyên nợ với mình,do đó không ai cười e hết và e cũng nên nghĩ thế đề tư tưởng thoải mái ko phải quá phiền muộn về chuyện chồng con nếu ai có hỏi hay nhắc tới vì duyên chưa tới thì làm sao mà lấy đc,lá số này đúng là cung phu ko tốt,sao thiên lương lạc hãm nên dể chóng chán và thay đổi,lại có thiên hình hãm địa,hỏa tinh hãm địa nữa thì tình duyên trắc trở,lận đận là ko thể tránh khỏi,rồi bản thân lại là xuất thân trong 1 gia đình cao quý,rồi chính mình cũng lá ngọc cành vàng,ân quang thiên quý,hóa quyền ở thân,....nên kiểu lập gia đình đối tượng phải môn đăng hộ đối,kết hợp nhiều yếu tố vào lại càng lấy muộn,thôi giờ đã muộn rồi,vậy câu hỏi mà e hỏi có lấy chồng đc ko hay làm mẹ đơn thân,thì trong lá số này vẫn lấy đc chồng,bây giờ bước sàng đại vận 34 tức là tuần bắt đầu tác dụng mạnh thì hi vọng tuần nó sẽ làm cung phu bớt xấu đi,và bây giờ cũng chịu ảnh hưởng bởi cung thân nữa,cung thân lại rất tốt thế kia thì theo a khả năng cao là có chồng,có con chứ ko tới nỗi phải làm singer mom đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”