Nữ 34 mùa xuân chưa chồng, nhờ mọi người xem bao giờ có con ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ 34 mùa xuân chưa chồng, nhờ mọi người xem bao giờ có con ạ

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

Chào mọi người, chúc mọi người cuối tuần vui ạ.

Em coi cọp diễn đàn đã lâu (mà giờ mới dám lập nick), nay băn khoăn chuyện con cái nên nhờ cô/chú/anh/chị trên diễn đàn xem dùm em năm nào em sẽ có con ạ?

Thực ra tình duyên em lận đận, người mình thích thì không thích mình, người ta thích thì mình xét nét (Cô Quả khó tính ấy ạ). Hồi trẻ cũng năng động làm quen này nọ, giờ lớn tuổi liền làm biếng. Bố mẹ hối thúc cần cháu bế, em cũng băn khoăn suy nghĩ nhiều về chuyện làm mẹ đơn thân trong vòng 1-2 năm tới. Thực ra gặp được người có duyên thì tốt quá, nhưng không gặp được thì đành tự vậy. Nói ra thế em cũng hơi ngại, mọi người đừng cười.

Nên nay em nhờ mọi người xem dùm mấy năm nữa em có duyên với con cái ạ? Và kinh tế sang năm có khá hơn không? Để em còn chuẩn bị nuôi con ạ. Chứ năm nay covid, em thất nghiệp ở nhà từ đầu năm đến giờ, tiền của hết sạch rồi.

Em cảm ơn mọi người đã có duyên ghé qua.

2D6B56BD-6E71-4467-A1B0-67FA474C6EB2.jpeg (297.88 KiB) Đã xem 1296 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Nữ 34 mùa xuân chưa chồng, nhờ mọi người xem bao giờ có con ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

LeeNg đã viết: 21:34, 09/10/21 Chào mọi người, chúc mọi người cuối tuần vui ạ.

Em coi cọp diễn đàn đã lâu (mà giờ mới dám lập nick), nay băn khoăn chuyện con cái nên nhờ cô/chú/anh/chị trên diễn đàn xem dùm em năm nào em sẽ có con ạ?

Thực ra tình duyên em lận đận, người mình thích thì không thích mình, người ta thích thì mình xét nét (Cô Quả khó tính ấy ạ). Hồi trẻ cũng năng động làm quen này nọ, giờ lớn tuổi liền làm biếng. Bố mẹ hối thúc cần cháu bế, em cũng băn khoăn suy nghĩ nhiều về chuyện làm mẹ đơn thân trong vòng 1-2 năm tới. Thực ra gặp được người có duyên thì tốt quá, nhưng không gặp được thì đành tự vậy. Nói ra thế em cũng hơi ngại, mọi người đừng cười.

Nên nay em nhờ mọi người xem dùm mấy năm nữa em có duyên với con cái ạ? Và kinh tế sang năm có khá hơn không? Để em còn chuẩn bị nuôi con ạ. Chứ năm nay covid, em thất nghiệp ở nhà từ đầu năm đến giờ, tiền của hết sạch rồi.

Em cảm ơn mọi người đã có duyên ghé qua.

Bạn đang làm nghề gì? Trình độ ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không, có học trường chuyên lớp chọn không? thành tích thi cử có cao không?
Được cảm ơn bởi: LeeNg
Đầu trang

LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

hysshu đã viết: 22:36, 09/10/21

Bạn đang làm nghề gì? Trình độ ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không, có học trường chuyên lớp chọn không? thành tích thi cử có cao không?

Em làm bên Phân tích tài chính, học Thạc sỹ ở nước ngoài về, từ nhỏ học trường chuyên lớp chọn, thi cử cũng cao ạ. Có thời đại học, lười nên thành tích không ra sao thôi ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

LeeNg đã viết: 22:51, 09/10/21

Em làm bên Phân tích tài chính, học Thạc sỹ ở nước ngoài về, từ nhỏ học trường chuyên lớp chọn, thi cử cũng cao ạ. Có thời đại học, lười nên thành tích không ra sao thôi ạ.
Từ 24 tới giờ, công việc của bạn có thuận lợi nhiều không? Hồi phổ thông chắc bạn học giỏi Văn, ngoại ngữ?
Đầu trang

LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

hysshu đã viết: 22:56, 09/10/21

Từ 24 tới giờ, công việc của bạn có thuận lợi nhiều không? Hồi phổ thông chắc bạn học giỏi Văn, ngoại ngữ?
Công việc em thì như được phù, lúc xin thì hơi khó khăn, có đợt thất nghiệp cả năm, có đợt vài tháng, nhưng vào làm rồi đều thuận lợi cả, lương lậu tăng hơn, khá nhàn.
Văn thì em không giỏi lắm, em chuyên Toán, nhưng Ngoại ngữ thì biết 2 thứ tiếng ạ.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Lá số khá đẹp. Hồi phổ thông, bạn có thi học sinh giỏi cấp quốc gia không?
Đầu trang

LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

hysshu đã viết: 23:05, 09/10/21

Không bác ạ, em thi đến Tỉnh thôi, được cái thú vui là học hành nên giờ vẫn học nữa, có nhu cầu học lên cao thêm 😁 Cảm ơn bác khen ạ. Em luôn nghĩ cuộc sống sướng như bây giờ thì lận đận tình duyên mới cân bằng ạ. Chỉ là lớn tuổi nên không muốn có con trễ quá (bố mẹ em xúi đấy)
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

LeeNg đã viết: 23:10, 09/10/21
hysshu đã viết: 23:05, 09/10/21

Không bác ạ, em thi đến Tỉnh thôi, được cái thú vui là học hành nên giờ vẫn học nữa, có nhu cầu học lên cao thêm 😁 Cảm ơn bác khen ạ. Em luôn nghĩ cuộc sống sướng như bây giờ thì lận đận tình duyên mới cân bằng ạ. Chỉ là lớn tuổi nên không muốn có con trễ quá (bố mẹ em xúi đấy)
Hồi phổ thông , chắc là bạn rất chăm chỉ học hành? Lá số này đẹp đấy, học lên tiến sĩ được nếu bạn quyết tâm.
Đầu trang

LeeNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LeeNg »

hysshu đã viết: 23:15, 09/10/21
Hồi phổ thông , chắc là bạn rất chăm chỉ học hành? Lá số này đẹp đấy, học lên tiến sĩ được nếu bạn quyết tâm.
Dạ, cảm ơn bác cho em thêm động lực 🙌 Em thích gì thì sẽ chăm lắm, còn không thì chả buồn ngó tới. May sao chọn đúng nghề mình thích nên cũng muốn nâng cao kiến thức.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

LeeNg thân .
Bạn mệnh mộc ( Đại Lâm Mộc ) , mệnh VCD , mệnh đóng tại Sửu được cường địa , thuận .
Thân đóng tại cung Mùi là mộ địa , không thuận , nhưng là trường sinh của cục thì được hưởng phú quý ví như hoa nở không tàn .
Bạn là người có đầu óc ưa đổi mới , tiến lên chứ không bằng lòng với hiện tại nên thường vất vả , bôn ba , lo toan mọi việc , cuộc đời phiêu bổng thay đổi luôn từ công việc đến chỗ ở , thường được nhờ người ngoài hơn người thân thuộc và bàn chân thường có nốt Ruồi .
Là người cô đơn , xung khắc , chậm , muộn , khó tính , câu chấp , không muốn ai trái ý mình , nhưng mình lại không biết chiều ý người khác ( phải lưu ý ) .
Thường được Phật , Thần ban ân huệ , nên học hành thi cử luôn gặp thuận lợi , suốt đời có tài vặt .
Thường là trưởng nữ ( hay con trưởng ) , là giường cột của gia đình , thông minh , có kiến thức rộng , có khả năng trong nhiều lĩnh vực .
Năm nay bạn 34t , có lưu đại hạn ở cung Tuất và có Tuần án ngữ thì không thuận , sang năm thì công việc của bạn thì mới thuận .
Cung tử tức của bạn thì : trước khó , sau dễ , con đầu lòng thường khó sinh và khó nuôi , con cái xung khắc với cha , mẹ , nên cho con ở xa , nhất là con trưởng , sang năm bạn có con thì tốt hoặc năm 38t (hạn có con ) , còn hai năm 36t , 37t ( năm mão và thìn ) không nên có con . Chúc bạn mọi sự như ý .
Được cảm ơn bởi: tvthientuong, LeeNg, tulalnvn, Nhi1411
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”