Lá số nữ mệnh thuần dương

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
ambpham4183
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số nữ mệnh thuần dương

Gửi bài gửi bởi ambpham4183 »

đại vận đẹp mà sao thấy việc làm không định vậy em.Giờ cũng chưa thấy duyên nợ đến á
Đầu trang

ambpham4183
Chính thức
Chính thức

hi all, mình là chủ thớt của topic này.Chúc các bạn một năm mới bình an nhé. Cũng được một năm hơn mình viết topic này với sự vô vọng ê chề khi đó thất nghiệp không tiền gia đình chê lên chê xuống nói không mục tiêu sống. Thì tháng 12 năm ngoái mình lại vô tình có việc khi có người bạn cũ giơi thiệu với công việc nhàn thân lại tốt hơn trước. Tháng 4 thì được bà già cho trước một phần để mua nhà..
Tui nhiên cảm giác thất bại chưa ladm được gid vẫn cứ tổn tại như con cá trong sọc
Brief sơ cho các bạn như một sự chia sẻ - đồi đúng là lúc lên lúc xuống
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Quý Huệ »

ambpham4183 đã viết: 15:51, 08/01/23
Bạn làm nghề quản lý, điều hành cho nhà xe, hoặc nghề gì đó liên quan đến quản lý nhà máy chăng?

cấu trúc mệnh như thế này, tôi đoán bạn làm nghề gì cũng sẽ thiên phần lới về quản lý, di chuyển nhiều và cầu tài xa nhà. Mong hữu duyên nghiệm lý.

2018 mậu tuất, năm này có vấn đề về tình cảm, hôn nhân hoặc thị phi không? cũng năm này có thay đổi nơi ở hoặc phát tài 1 khoản nhỏ không?
Đầu trang

ambpham4183
Chính thức
Chính thức

mình làm quản lý cho khá nhiều cty ở nhiều lãnh vực khác nhau từ dịch vụ,sản xuất,phân phối vì từ năm 2008 khi đi làm cứ 3-4 năm đổi cty và công việc ( sale- marketing-tài chính).Lý do đổi phần lớn yếu tố ngoại cảnh khônh phải do mình muốn.2018 mình đổi việc cuối năm và không có tiền gì cả.Từ tháng 6.2016-3.2021 công việc thay đổi tài chính thì không khởi sắc như cá bị mắc trobg rọ cố thoát cũng k thoát nổi.2021 khoẻ mạnh và kiếm tiền đuoc so với nguoi binh thuong
Được cảm ơn bởi: Quý Huệ
Đầu trang

ambpham4183
Chính thức
Chính thức

Năm nay anh chị nào cần update về lá số mình nữa không ạ!?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”