Kính mong mọi người xem giúp em ls này với ạ .Em có nghe nói Thất sát lâm Thân chung thị yểu nên lo quá ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
topvipnd12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong mọi người xem giúp em ls này với ạ .Em có nghe nói Thất sát lâm Thân chung thị yểu nên lo quá ạ

Gửi bài gửi bởi topvipnd12 »

Kính mong mọi người xem giúp em ls này với ạ ..Em có nghe nói Thất sát lâm Thân chung thị yểu nên lo quá ạ.Em xin cảm ơn mọi người ạ.
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_90c14b25.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_90c14b25.jpg (149.15 KiB) Đã xem 707 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong mọi người xem giúp em ls này với ạ .Em có nghe nói Thất sát lâm Thân chung thị yểu nên lo quá ạ

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

topvipnd12 đã viết: 00:04, 15/10/21 Kính mong mọi người xem giúp em ls này với ạ ..Em có nghe nói Thất sát lâm Thân chung thị yểu nên lo quá ạ.Em xin cảm ơn mọi người ạ.
Bạn topvipnd12 thân ,
Bạn mệnh thổ ( Thành Đầu Thổ ) , mệnh đóng tại cung Ngọ là bại địa , không thuận , nhưng là trường sinh của Cục thì lại thuận , ví như hoa nở không tàn .
Thân của bạn đóng tại cung Tý là được vượng địa , thuận , có đất dựng võ .
Bạn là người có đầu óc ưa đổi mới , tiến lên chứ không bằng lòng với hiện tại , nên thường vất vả , bôn ba , lo toan mọi việc , cuộc đời phiêu bổng , thay đổi luôn từ công việc đến chỗ ở và thường được nhờ người ngoài hơn người thân thuộc .
Bạn có thân cư di và có : Thất sát thì ra ngoài hay lui tới nơi quyền quý , hay gặp quý nhân , được nhiều người tín nhiệm , kính nể và tin phục , nhưng "may" thương đi liền với "Rủi" .
Gặp nhau ở nơi đường sá mà nên duyên vợ chồng , nói năng lưu loát , ra ngoài có gái theo , trong đời có lần bị nguy hiểm về sông nước hay đường xá xe cộ ( phải chý ý ) .
Thất sát lâm thân ( thân cư di có Thất sát ) , gặp Vũ Khúc Hóa lộc (xung chiếu ) thì sau khi đến vùng đất mới thì thường năng lực hoạt động rất mạnh , do đó đắc lợi , phát đột ngột , thường được tiền của bất ngờ , dễ được , nhưng cũng dễ mất , cần phải biết dừng lại mới duy trì được thành tựu đã đạt được .
Thất sát lâm thân cư di thì thường là số mất xa nhà ( khi về già mất ở bệnh viện , hay xa , ... , không ở nhà ) , chứ không phải yểu như bạn nghĩ , mà lo . Chúc bạn mọi sự như ý và an lành .
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, topvipnd12
Đầu trang

topvipnd12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong mọi người xem giúp em ls này với ạ .Em có nghe nói Thất sát lâm Thân chung thị yểu nên lo quá ạ

Em xin cảm ơn bác dunglanchin nhiều ạ <3
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

topvipnd12 đã viết: 16:11, 15/10/21 Em xin cảm ơn bác dunglanchin nhiều ạ <3
ok bạn , chúc bạn buổi tối an lành .
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

topvipnd12 đã viết: 16:11, 15/10/21 Em xin cảm ơn bác dunglanchin nhiều ạ <3
Bạn topvipnd12 thân , Thất sát lâm thân ở Thì -Tuất (hãm) thì mới yểu số , còn của bạn thì : Thất Sát ( miếu địa) ở Tý thì tốt .
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

topvipnd12 đã viết: 00:04, 15/10/21 Kính mong mọi người xem giúp em ls này với ạ ..Em có nghe nói Thất sát lâm Thân chung thị yểu nên lo quá ạ.Em xin cảm ơn mọi người ạ.
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có tốt không?
Đầu trang

topvipnd12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 00:52, 19/10/21
Dạ em vừa tốt nghiệp HVTC xong ạ , phổ thông thì em có học chuyên tự nhiên ạ .Năm nay e tính xin việc vào Ngân hàng thì có ổn k ạ . E cảm ơn nhiều ạ
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Không bần cũng chẳng yểu. Người có tố chất, hợp vs những ngành kinh doanh buôn bán nhưng cần bền chí.
Đầu trang

topvipnd12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lazlo đã viết: 22:41, 19/10/21 Không bần cũng chẳng yểu. Người có tố chất, hợp vs những ngành kinh doanh buôn bán nhưng cần bền chí.
Dạ vâng ạ em cũng k mong đc giàu có chỉ mong cuộc sống bình yên để lo cho gia đình tốt hơn thôi ạ.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

topvipnd12 đã viết: 20:44, 19/10/21
hysshu đã viết: 00:52, 19/10/21
Dạ em vừa tốt nghiệp HVTC xong ạ , phổ thông thì em có học chuyên tự nhiên ạ .Năm nay e tính xin việc vào Ngân hàng thì có ổn k ạ . E cảm ơn nhiều ạ
phổ thông em học chuyên môn gì?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”