Luận tử vi cho Cự Môn hãm tại Thìn và xin lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Luận tử vi cho Cự Môn hãm tại Thìn và xin lời khuyên

Gửi bài gửi bởi hoanganhdang »

Chào mọi người, chả là em/cháu có đứa em có tử vi như dưới, vì lý do gì đó mà hồi nhỏ nó rất năng động đáng yêu nhưng lớn lên đối xử với mọi người không mặn không nhạt, không biết là có bị vấn đề về thần kinh hay không. Thỉnh thoảng em/cháu có hỏi con bé có dự định gì về tương lai không thì nó cứ làm lơ, hoặc là nói muốn ở một mình không muốn lấy chồng con gì hết. Em/cháu thực sự rất lo lắng mong mọi người giải tử vi cho cô bé này và cho em/cháu xin ít lời khuyên với ạ :( Hình ảnh
Đầu trang

hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận tử vi cho Cự Môn hãm tại Thìn và xin lời khuyên

mong có ai hữu duyên thấy bài viết này cho em/cháu xin lời khuyên với ạ :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

bạn học ngành gì, có liên quan đến ngoại ngữ.
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Lá này thực sự hơi khó coi. Người này có những ý nghĩ không tưởng. Thử nhắc em bạn tìm hiểu về phật pháp xem sao.
Đầu trang

Gioheomay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Gioheomay »

hoanganhdang đã viết: 18:47, 16/10/21 Chào mọi người, chả là em/cháu có đứa em có tử vi như dưới, vì lý do gì đó mà hồi nhỏ nó rất năng động đáng yêu nhưng lớn lên đối xử với mọi người không mặn không nhạt, không biết là có bị vấn đề về thần kinh hay không. Thỉnh thoảng em/cháu có hỏi con bé có dự định gì về tương lai không thì nó cứ làm lơ, hoặc là nói muốn ở một mình không muốn lấy chồng con gì hết. Em/cháu thực sự rất lo lắng mong mọi người giải tử vi cho cô bé này và cho em/cháu xin ít lời khuyên với ạ :( Hình ảnh
Bạn đưa số của bạn lên xem có khuyên đc nó không đã
Đầu trang

hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 22:40, 17/10/21 bạn học ngành gì, có liên quan đến ngoại ngữ.
em/cháu vừa hỏi mãi mới dc thì cô bé có lá số tử vi ở trên thì vẫn đang sinh viên ạ, đường học của bé này hơi lắt léo chút, có sang Đức học IT 2 năm (học bằng tiếng Đức) rồi giờ về nước học thiết kế đồ họa ở trường tư (trường chỉ dạy tiếng Anh) không biết có ổn không vì thấy cô bé này học nhiều ngôn ngữ lại còn nhảy ngành như này, chỉ sợ không theo được ngành nào hết :(
Đầu trang

hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lazlo đã viết: 22:53, 17/10/21 Lá này thực sự hơi khó coi. Người này có những ý nghĩ không tưởng. Thử nhắc em bạn tìm hiểu về phật pháp xem sao.
em/cháu có hỏi các thứ nhưng mà bé này có vẻ theo vô thần nhiều hơn ấy ạ, kiểu bé có nói là sau này mà có thờ cũng chỉ thờ tổ tiên thôi, còn phật pháp thì chỉ nghe theo đạo lý thôi chứ không có thờ phật hay thần linh gì hết :(
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

Hic đối xử không mặn không nhạt với mọi người là bị thần kinh sao chắc mình phải vào viện khám rồi.
Biết là chị quan tâm em nhưng là chị cũng phải tôn trọng suy nghĩ và mong muốn của em nữa. Không lấy chồng có con thì ở vậy có sao đâu. Thay đổi tính cách là chuyện rất bình thường, hoặc giả như lo lắng em ấy có bệnh thì là bệnh tâm lí chứ liên quan gì thần kinh
Em ấy không muốn nói với bạn là vì bạn không cho em ấy cảm giác an toàn và được thấu hiểu để có thể bộc lộ bí mật đấy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”