Mọi người đi ngang xem giúp em với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thái anhct
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người đi ngang xem giúp em với

Gửi bài gửi bởi Thái anhct »

2 năm nay làm gì thua đó, giờ mất hết tất cả, công việc, tiền bạc cái gì cũng không còn. Mọi người đi ngang xem giúp lá số của em với ạ. Em xin cám ơn !
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_e52176b2.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_e52176b2.jpg (148.4 KiB) Đã xem 527 lần
Đầu trang

suitableBear
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mọi người đi ngang xem giúp em với

Gửi bài gửi bởi suitableBear »

Thái anhct đã viết: 00:14, 22/10/21 2 năm nay làm gì thua đó, giờ mất hết tất cả, công việc, tiền bạc cái gì cũng không còn. Mọi người đi ngang xem giúp lá số của em với ạ. Em xin cám ơn !
Lá này lộc lá cả đời xem gì nữa bạn.
Đầu trang

Thái anhct
Mới gia nhập
Mới gia nhập

suitableBear đã viết: 12:53, 22/10/21
Thái anhct đã viết: 00:14, 22/10/21 2 năm nay làm gì thua đó, giờ mất hết tất cả, công việc, tiền bạc cái gì cũng không còn. Mọi người đi ngang xem giúp lá số của em với ạ. Em xin cám ơn !
Lá này lộc lá cả đời xem gì nữa bạn.
Ôi, sao e thấy hiện tại mù mịt quá, mất việc, trắng tay còn thêm nợ nần nữa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tên
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tên »

vậy thì sai số rồi =)) =))
Đầu trang

Thái anhct
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tên đã viết: 15:20, 22/10/21
vậy thì sai số rồi =)) =))
:(( :(( Chắc vậy quá.
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Lá số này Đại vận Trúc La Tam hạn thì nên giữ mình. Mệnh có Tài bạch đẹp nhưng chỉ làm thực tài, bỏ công sức lợi nhuận ít. Mệnh Vũ Tướng đẹp trai cao to đánh cờ tướng giỏi hay chạy rông ngoài đường lắm bạn bè. Vận xấu năm Hợi 2019 vì hội quá nhiều sát, nhờ bố mẹ mới vượt qua. Nên chú ý vì Đại vận tới ở Hợi khá xấu, vượt qua là nhờ Trí và gia đình. Năm Tý 2020 thì Trúc la Tam Hạn, năm 2021 thì Quan lộc quá xấu nên mất việc. Cứ sống nhẹ nhàng vui vẻ nhưng kỷ luật nguyên tắc sẽ tốt dần. Mệnh có thể nhờ vợ vì nhiều trường phái an Tham Lang đắc địa ở Tý.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

1. Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? thành tích thi cử có tốt không?

2. Giai đoạn 16 tới 25 của em chắc nhiều khó khăn, không thuận lợi, thi cử chắc bình thường, không như ý?
Đầu trang

Thái anhct
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 22:03, 22/10/21
1. Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? thành tích thi cử có tốt không?

2. Giai đoạn 16 tới 25 của em chắc nhiều khó khăn, không thuận lợi, thi cử chắc bình thường, không như ý?
Dạ. Năm 2020 e là sĩ quan. E xin nghỉ từ lúc 2018 đến 2020 mới xuất ngũ.từ nhỏ e học giỏi, thi cử kiểu k phải lo đến giống như có ai giúp vậy. Đến nữa năm 2017 e thấy mọi chuyện khó khăn đủ thứ về gia đình và công việc, tình cảm nữa. Nên e quyết định xin nghỉ. Trước khi nghỉ e cũng có dự định nhưng rồi thất bại.e mất trắng hết, lúc từ đơn vị về đến nhà e k còn 1 nghìn trong túi. E k chơi cờ bạc gì hết. E làm ăn thất bại. Có thời điểm nghỉ quẩn nhưng đc những ng bạn nữ bình thường chứ k phải ng yêu gì cả động viên giúp đỡ.giờ e nợ nhiều quá, tiền bạc và ân tình. E k biết phải làm như thế nào( năm lớp 11 e quậy bị rớt 1 môn bin thi lại nhưng k có thi, nhà trường cho lên lớp 12 vì e hs chuyên )
Đầu trang

Thái anhct
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TuviExpress đã viết: 20:27, 22/10/21
Lá số này Đại vận Trúc La Tam hạn thì nên giữ mình. Mệnh có Tài bạch đẹp nhưng chỉ làm thực tài, bỏ công sức lợi nhuận ít. Mệnh Vũ Tướng đẹp trai cao to đánh cờ tướng giỏi hay chạy rông ngoài đường lắm bạn bè. Vận xấu năm Hợi 2019 vì hội quá nhiều sát, nhờ bố mẹ mới vượt qua. Nên chú ý vì Đại vận tới ở Hợi khá xấu, vượt qua là nhờ Trí và gia đình. Năm Tý 2020 thì Trúc la Tam Hạn, năm 2021 thì Quan lộc quá xấu nên mất việc. Cứ sống nhẹ nhàng vui vẻ nhưng kỷ luật nguyên tắc sẽ tốt dần. Mệnh có thể nhờ vợ vì nhiều trường phái an Tham Lang đắc địa ở Tý.
Dạ. E mất công việc và sự nghiệp. K phải vì vấn đề khách quan mà là k hiểu sao e xin nghỉ ( e là sĩ quan) e cố chấp xin nghỉ và cương quyết. Xong rồi e mất tất cả và mất luôn dự định của mình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”