SỐ ĂN MÀY VÀO LUẬN CHƠI CÁC BÁC

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Lâm Phát
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: SỐ ĂN MÀY VÀO LUẬN CHƠI CÁC BÁC

Gửi bài gửi bởi Lâm Phát »

Đúng ròi, Tài gặp Tử Tướng mà bị Tuần thì tướng mất đầu vua tử vi thành cô quân giữa la võng bị Phá Đà dồn vào thế bí dập cho te tua tơi tả, không biết Phủ Vũ Hoả Linh Khoa có vớt vát được phần nào không khi con vợ của chú nó cũng góp phần vào việc làm mọi thứ trở nên u ám hơn! B-)
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Zing919 »

Lâm Phát đã viết:Đúng ròi, Tài gặp Tử Tướng mà bị Tuần thì tướng mất đầu vua tử vi thành cô quân giữa la võng bị Phá Đà dồn vào thế bí dập cho te tua tơi tả, không biết Phủ Vũ Hoả Linh Khoa có vớt vát được phần nào không khi con vợ của chú nó cũng góp phần vào việc làm mọi thứ trở nên u ám hơn! B-)
Người Cùng Khổ VitoHugo rồi :(
Đầu trang

san san 81
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi san san 81 »

chắc kiếp trước vay nhiều, kiếp này trả đây :(
Có lần mình vào làng trẻ Hoà Bình, cũng gặp 1 em, đường chỉ tay vô cùng xấu. Cùng là 1 phận người, thương thay!
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

đời người mấy ai có được chử sang giàu................thương thay ôi thay thương một kiếp số lầm than
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Up dùm chú bé bán vé số tội nghiệp để các cao nhân tìm đường chỉ lối giúp em nó bớt khổ
Đầu trang

thongle2010
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thongle2010 »

Công nhận đồng chí Zing có cách kiểm tra năng lực các anh em trong diễn đàn hay thật.
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi tu_bnk51a »

thongle2010 đã viết:Công nhận đồng chí Zing có cách kiểm tra năng lực các anh em trong diễn đàn hay thật.
ko biết là ý gì đây hả bác thong? :-? ko lẽ mình bị vào nhóm phán bậy ah??? :(
Đầu trang

thongle2010
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thongle2010 »

lá số này không phải là kẻ ăn mày đâu. rất giàu đấy. hỏi đồng chí Zing thì biết. Bác có thấy thằng nào ăn mày bán vé số mà sinh năm 1988 (23 tuổi) không. Bác có xem năm sinh + giờ sinh = mậu thìn không, hai thông số còn lại đều là mậu ngọ không. Không thấy nó đặc biệt sao. Thằng bé này mả đêm hôm khuya mà Zing gặp nó phải gọi nó bằng anh đấy.
Sửa lần cuối bởi thongle2010 vào lúc 22:11, 15/10/10 với 2 lần sửa.
Đầu trang

nmdung
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nmdung »

Vậy à ... nghĩ cũng ngộ ngộ. Sao bán vé số mà biết giờ sinh bản thân... Bình thường gia đình có điều kiện xem bói này nọ còn chưa chắc nhớ giờ sinh nói gì =.=

mình sợ các cao nhân ẩn thân quá =) thôi chuồn đi xì pem chỗ khác.
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

thongle2010 đã viết:lá số này không phải là kẻ ăn mày đâu. rất giàu đấy. hỏi đồng chí Zing thì biết. Bác có thấy thằng nào ăn mày bán vé số mà sinh năm 1988 (23 tuổi) không. Bác có xem năm sinh + giờ sinh = mậu thìn không, hai thông số còn lại đều là mậu ngọ không. Không thấy nó đặc biệt sao. Thằng bé này mả đêm hôm khuya mà Zing gặp nó phải gọi nó bằng anh đấy.

=)) =)) =)) Anh thông thật....................em đang muốn các cao nhân so tài năng lực với nhau vậy mà anh phán như thế ai dám vào phán nó nữa :)) cao nhân ơi đừng bỏ đi vậy mà vào phán tiếp giúp em nó đi =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”