SỐ ĂN MÀY VÀO LUẬN CHƠI CÁC BÁC

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

TL: SỐ ĂN MÀY VÀO LUẬN CHƠI CÁC BÁC

Gửi bài gửi bởi tu_bnk51a »

uây! thằng zing thâm quá! có tí xấu hổ! Nhg thôi chả sao! đằng nào cũng là cái kết cho cái nghiệp xem tử vi! Bị ng yêu cấm rồi! Nên h chắc ko xem bậy nữa. ^^!
Đầu trang

thienthan89xd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thienthan89xd »

Em đồng ý với bác thongle2010 . Tử phủ vũ tướng mà không hấp thụ được sinh khí của trời đất thì cũng ko đc tốt bằng . :D .
Đầu trang

Co-luong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Co-luong »

:D các bác nhà ta vui đáo để nhỉ :
Đầu trang

thienthan89xd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thienthan89xd »

vui chứ :D . Cuộc đời phải vui mới sống thoải mái đc .
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Zing919 »

NẾU NHƯ THEO ANH NÓI THÌ EM PHỎNG ĐOÁN VỢ EM KHÁ XINH VÌ CÓ PHƯỢNG CÁC TẠI THÊ :(
Đầu trang

thongle2010
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thongle2010 »

Một cái phượng các là, sao nói lên điều ấy. Nhưng có thể khẳng định: Cung thê thuộc Thuỷ cục mà em thuộc Hỏa cục là em thua cái thứ 1. Tính chất cung thê là TỬ PHỦ VŨ TƯỚNG, em là SÁT PHÁ THAM, tử phủ vũ tướng điều hành được SÁT PHÁ THAM. thư 3. Mấy cái sao phá phách nằm trong cung thê: thì em sẽ mệt mỏi vì con vợ em nữa: 1+2+3: em chịu sao nổi. :((
Được cảm ơn bởi: Zing919
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

lá số ăn mày chỉ đựoc 2 lộc thôi "vũ +phủ" tại quan,còn lộc tồn dính không nên thất thường,háo lộc dính đại tiểu hao nên hao tán.mệnh ,quan tốt nhưng phúc,thân,tài kém nên chỉ có thể là tích tiểu thành đại,dùng quan trường mà có tiền ,xem xét tổng quát là người sẽ có nhiều "thủ đoạn" để kiếm tiền.dù sao cung phúc,thân bị phá cách nên cuộc đời tuy có tiền nhưng tâm tinh e khó toàn vẹn và gia đạo nữa.hãu đợi nghiệm lý thôi.
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

lá số này có cái đẹp là "tả phù hoá lộc"cư di nên tất yếu là ra ngoài mà mệnh có mã khốc khách nên được kẻ đưa ngưòi rước,nhìn quan thấy quan tốt nên có chức vị người nhà nước mới được vậy.nhìn phúc và thân "cư tài " rõ ràng năng lực không có mấy mà thân lại hay đi luồn lách cấp trên,sát phạt phía dưới" bên trong tính mạnh mẽ,liều lĩnh,được ăn cả ngả về không" nên sẽ thành công trên quan trường. xét tam hợp mệnh thuộc tuế phá tang môn là rõ rồi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lovestory_87
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lovestory_87 »

Zing919 đã viết:
Hình ảnh
NẾU NHƯ THEO ANH NÓI THÌ EM PHỎNG ĐOÁN VỢ EM KHÁ XINH VÌ CÓ PHƯỢNG CÁC TẠI THÊ :(
Vợ "chú" cao ráo, xinh xắn, thông minh, có học thức, răng xấu hay sún, rất biết cách tiêu tiền của chồng và cũng dâm. hehe. Nói hay cãi giỏi, lấy nhau về thì 2 vợ chồng suốt ngày cãi nhau, "chú" hiền hơn vợ. :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lovestory_87
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lovestory_87 »

Vợ Zing cao từ 1m60 trở lên, nét mặt hơi buồn, da không được tươi sáng; tính tình cũng hơi ngang, hay khóc lóc bắt nạt chồng .hixhix
Zing ơi đừng buồn nhá! >:D<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”