Vũ Phủ ,Lộc Tồn,Hoá Lộc tại mệnh xin nghiệm lý đôi lời về công việc ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Vũ Phủ ,Lộc Tồn,Hoá Lộc tại mệnh xin nghiệm lý đôi lời về công việc ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

lamwuxuan99 đã viết: 20:30, 17/11/21 Dạ kính mong các cao nhân cho cháu xin đôi lời về công việc . Cháu năm nay mới tốt nghiệp,lúc đầu có nộp đơn để xin vào Công ty chứng khoán nhưng mãi 3 tháng k được trả lời nên cháu có xin vào phòng Hành chính của ngân hàng và được nhận. Hôm nay là ngày đầu tiên cháu đi làm ở NH thì lại bên chứng khoán lại gọi cháu về làm tại phòng kinh doanh để phù hợp với ngành học . Vậy cho cháu hỏi lá số của cháu có hợp với công việc kinh doanh ( phải tiếp xúc , giao tiếp nhiều với người nước ngoài) và có thể gắn bó với công việc kinh doanh không ạ . Cháu xin cảm ơn các Thầy nhiều ạ . :x :x :x
Bố mẹ em làm nghề gì? Bố mẹ có khá giả không? Bố mẹ em chắc cũng hay mâu thuẫn, cãi cọ, khắc khẩu?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

lamwuxuan99 đã viết: 18:31, 18/11/21
supachai749 đã viết: 17:59, 18/11/21 sinh ra ở vạch đích, nhà có điều kiện, về sau sa sút, ae trong nhà không hợp tính nhau.
ô thế thì không đúng lắm rồi ạ. Bố mẹ cháu làm lao động bình thường thôi ạ , nhà cháu cũng không khá giả gì gọi là đủ ăn thôi ạ ~X( ~X(
Mệnh ôm những bộ sao tốt như thế này ít nhiều cũng tầm đại gia. Vũ phủ 2 sao kinh tế tài chính mạnh nhất trong tử vi còn thêm 2 con sao lộc.
Được cảm ơn bởi: lamwuxuan99
Đầu trang

lamwuxuan99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lamwuxuan99 »

hysshu đã viết: 00:12, 19/11/21
lamwuxuan99 đã viết: 20:30, 17/11/21 Dạ kính mong các cao nhân cho cháu xin đôi lời về công việc . Cháu năm nay mới tốt nghiệp,lúc đầu có nộp đơn để xin vào Công ty chứng khoán nhưng mãi 3 tháng k được trả lời nên cháu có xin vào phòng Hành chính của ngân hàng và được nhận. Hôm nay là ngày đầu tiên cháu đi làm ở NH thì lại bên chứng khoán lại gọi cháu về làm tại phòng kinh doanh để phù hợp với ngành học . Vậy cho cháu hỏi lá số của cháu có hợp với công việc kinh doanh ( phải tiếp xúc , giao tiếp nhiều với người nước ngoài) và có thể gắn bó với công việc kinh doanh không ạ . Cháu xin cảm ơn các Thầy nhiều ạ . :x :x :x
Bố mẹ em làm nghề gì? Bố mẹ có khá giả không? Bố mẹ em chắc cũng hay mâu thuẫn, cãi cọ, khắc khẩu?
Dạ bố mẹ em làm nhân viên công chức bình thường thôi ạ. Bố mẹ em thì sống rất hoà thuận thỉnh thoảng cũng cãi nhau đôi chút về chuyện họ hàng thôi ạ.
Đầu trang

lamwuxuan99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 18:48, 18/11/21
lamwuxuan99 đã viết: 17:28, 18/11/21
dunglanchin đã viết: 17:06, 18/11/21

Ok bạn , chúc bạn buổi tối vui vẻ .
Dạ chú cho con hỏi thêm một chút là số con sau này có giàu được k ạ và con có cơ hội để xuất ngoại làm ăn hay đi du lịch không ạ. Con cảm ơn chú nhiều ạ

Bạn sau này được khá giả và có cơ hội xuất ngoại vì : Bạn có Thất sát thủ cung Thiên di thì thường lợi về xuất ngoại , chủ về ở tha hương có quyền thế , được người ta kính nể .
Cung Điền của bạn xấu , để tránh hao phá , nên chậm tạo mại , nên nhiều chỗ ở , hoặc thay đổi chỗ ở luôn , không nên đầu tư vào bất động sản .
Dạ chú ơi cung điền của con xấu thì cung Phúc của con cũng xấu đúng k ạ.Con thấy bảo cung phúc là về hậu vận vậy liệu hậu vận con có tốt không ạ :((
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

E có số ly hương đấy , cha mẹ e lục đục lắm ( nếu a nói sai a không nên đây nữa )
Đầu trang

lamwuxuan99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lão Bản QN đã viết: 21:11, 19/11/21 E có số ly hương đấy , cha mẹ e lục đục lắm ( nếu a nói sai a không nên đây nữa )
Dạ vâng em cảm ơn anh nhiều ạ.Em sẽ ghi nhớ lời anh còn bh thì cha mẹ em vẫn bthg và chăm lo cho nhau cũng như các con ạ.
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

lamwuxuan99 đã viết: 21:45, 19/11/21
Lão Bản QN đã viết: 21:11, 19/11/21 E có số ly hương đấy , cha mẹ e lục đục lắm ( nếu a nói sai a không nên đây nữa )
Dạ vâng em cảm ơn anh nhiều ạ.Em sẽ ghi nhớ lời anh còn bh thì cha mẹ em vẫn bthg và chăm lo cho nhau cũng như các con ạ.
Bố mẹ e hoà hợp ?
Đầu trang

lamwuxuan99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lão Bản QN đã viết: 21:49, 19/11/21
lamwuxuan99 đã viết: 21:45, 19/11/21
Bố mẹ e hoà hợp ?
Dạ vâng đến thời điểm hiện tại vẫn sống với nhau rất hoà hợp và đặc biệt bố mẹ em đều là con thứ nhưng lại rất chăm lo cho ông bà 2 bên ạ. Cứ rảnh cuối tuần là chỉ nghĩ về quê thăm ông bà thôi ạ.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

lamwuxuan99 đã viết: 20:17, 19/11/21
lamwuxuan99 đã viết: 17:28, 18/11/21

Dạ chú cho con hỏi thêm một chút là số con sau này có giàu được k ạ và con có cơ hội để xuất ngoại làm ăn hay đi du lịch không ạ. Con cảm ơn chú nhiều ạ

Bạn sau này được khá giả và có cơ hội xuất ngoại vì : Bạn có Thất sát thủ cung Thiên di thì thường lợi về xuất ngoại , chủ về ở tha hương có quyền thế , được người ta kính nể .
Cung Điền của bạn xấu , để tránh hao phá , nên chậm tạo mại , nên nhiều chỗ ở , hoặc thay đổi chỗ ở luôn , không nên đầu tư vào bất động sản .
Dạ chú ơi cung điền của con xấu thì cung Phúc của con cũng xấu đúng k ạ.Con thấy bảo cung phúc là về hậu vận vậy liệu hậu vận con có tốt không ạ :((

Cung phúc của bạn thì không thuận , nên thường ít gặp may mắn , cần phải cố gắng nhiều , phải lập nghiệp ở xa que hương .
Không được hưởng phúc dồi dào , nhưng cũng sống lâu .
Được cảm ơn bởi: lamwuxuan99
Đầu trang

hxng.ngxc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hxng.ngxc »

dunglanchin đã viết: 23:04, 19/11/21
lamwuxuan99 đã viết: 20:17, 19/11/21

Cung phúc của bạn thì không thuận , nên thường ít gặp may mắn , cần phải cố gắng nhiều , phải lập nghiệp ở xa que hương .
Không được hưởng phúc dồi dào , nhưng cũng sống lâu .
Dạ con xin lỗi chú vì sự không liên quan này, nhưng vì con thấy chú luận hay quá nên là mạo muội hỏi chú. Mong chú có thể xem qua giúp bài post của con được không ạ 🥺🙏 bài của con là bài mệnh tốt không bằng thân tốt ạ 💖
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”