CHIỀU MƯA BUỒN, NHỜ MỌI NGƯỜI HỮU DUYÊN HẠN 2022 Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHIỀU MƯA BUỒN, NHỜ MỌI NGƯỜI HỮU DUYÊN HẠN 2022 Ạ

Gửi bài gửi bởi uyenmeow »

Dạ em chào mọi người ạ, hiện đang thất nghiệp nên lại rãnh rỗi nhờ mọi người hữu duyên em đôi điều.

Dưới đây em có lấy lá số của năm 2022, thấy ở mệnh có Lưu tang môn với Lưu thiên khốc nên không biết năm sau có bị hạn gì nặng không ạ.

Em đính kèm ảnh của em ở dưới, không biết là nhìn ảnh có ứng với miêu tả trong lá số của em không ạ.

Mong được mọi người nghiệm lí, chúc mọi người một ngày tốt lành🥰🥰
Tập tin đính kèm
MAKEUP_2021111517404467.jpg (106.66 KiB) Đã xem 945 lần
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_eb34b736.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_eb34b736.jpg (149.6 KiB) Đã xem 945 lần
Na.jpg (216.71 KiB) Đã xem 945 lần
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: CHIỀU MƯA BUỒN, NHỜ MỌI NGƯỜI HỮU DUYÊN HẠN 2022 Ạ

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

uyenmeow đã viết: 17:59, 24/11/21 Dạ em chào mọi người ạ, hiện đang thất nghiệp nên lại rãnh rỗi nhờ mọi người hữu duyên em đôi điều.

Dưới đây em có lấy lá số của năm 2022, thấy ở mệnh có Lưu tang môn với Lưu thiên khốc nên không biết năm sau có bị hạn gì nặng không ạ.

Em đính kèm ảnh của em ở dưới, không biết là nhìn ảnh có ứng với miêu tả trong lá số của em không ạ.

Lá số này thường tóc dài đẹp, mắt to, ấn đường rộng, mũi cao thẳng, thiên thương địa khố khuyết hãm.. Nói đùa thôi. Bạn vừa phá sản, Tiền tài hao hụt hết. Bạn chụp bàn tay phải tôi xem thêm.
Đầu trang

uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TuviExpress đã viết: 21:51, 24/11/21
uyenmeow đã viết: 17:59, 24/11/21 Dạ em chào mọi người ạ, hiện đang thất nghiệp nên lại rãnh rỗi nhờ mọi người hữu duyên em đôi điều.

Lá số này thường tóc dài đẹp, mắt to, ấn đường rộng, mũi cao thẳng, thiên thương địa khố khuyết hãm.. Nói đùa thôi. Bạn vừa phá sản, Tiền tài hao hụt hết. Bạn chụp bàn tay phải tôi xem thêm.
Dạ em thất nghiệp mấy tháng liền rồi nên tiền bạc hao hụt, mà em làm bao nhiêu cũng tiêu hết sạch ạ. Không biết năm sau tình hình thế nào, chứ năm cuối tam tai em bị ảnh hưởng nặng quá ạ 😿 em gửi ảnh tay ah
Tập tin đính kèm
IMG_20211124_223515.jpg (186.13 KiB) Đã xem 871 lần
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Tay thấy Quan lộc mờ là không có danh chức nhưng mệnh đẹp chủ nhàn nhã. Sống vui vẻ thoải mái. Về Tử vi vận này Tài bạch phá, dễ khởi nghiệp nhưng tiền tài vào ra nhiều. Đại vận đẹp ăn vào mũi là Tài tinh. Có thể đội trời đạp đất. Nên cố gắng. Mai tôi xem thêm cho.
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Năm 2022 sẽ có công việc mới ...can cung mệnh hoá kỵ nhập tuyến tử điền không vất vả đường chồng cũng vất vả đường con cái ...sang năm 2022 nhâm dần sẽ liên quan đến tài chính
Đầu trang

uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TuviExpress đã viết: 22:47, 24/11/21 Tay thấy Quan lộc mờ là không có danh chức nhưng mệnh đẹp chủ nhàn nhã. Sống vui vẻ thoải mái. Về Tử vi vận này Tài bạch phá, dễ khởi nghiệp nhưng tiền tài vào ra nhiều. Đại vận đẹp ăn vào mũi là Tài tinh. Có thể đội trời đạp đất. Nên cố gắng. Mai tôi xem thêm cho.
Dạ em cảm ơn, nếu có lời khuyên gì thì cho em xin ạ. Không biết là em nên đi làm xa nhà hay gần nhà ạ.
Đầu trang

uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lão Bản QN đã viết: 23:02, 24/11/21 Năm 2022 sẽ có công việc mới ...can cung mệnh hoá kỵ nhập tuyến tử điền không vất vả đường chồng cũng vất vả đường con cái ...sang năm 2022 nhâm dần sẽ liên quan đến tài chính
Dạ em cảm ơn ạ, chắc ở một mình cho đỡ vất vả ạ 😅😅
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Chiều mưa, có 1 người con gái nhớ quê xa vời vợi. Dòng sông, giấc mơ xưa 1 thời thiếu nữ , buồn trôi... :))

Sai số rồi, 60%, nên người con gái về hỏi lại bố mẹ ngày giờ đi. Mặt này, mắt này, lông mày này và cái miệng cánh cung vểnh lên này thì .. ko phải lá số này :))
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Polyrhythm đã viết: 09:34, 25/11/21 Chiều mưa, có 1 người con gái nhớ quê xa vời vợi. Dòng sông, giấc mơ xưa 1 thời thiếu nữ , buồn trôi... :))

Sai số rồi, 60%, nên người con gái về hỏi lại bố mẹ ngày giờ đi. Mặt này, mắt này, lông mày này và cái miệng cánh cung vểnh lên này thì .. ko phải lá số này :))
:)) :)) hảo thơ văn

Dạ em có hỏi ba mẹ em rồi, mẹ em nói sinh em lúc trời chưa sáng. Hỏi ba thì nói lúc 3h30, em có nhờ hữu duyên xem giờ sinh thì nói chính xác giờ dần rồi ạ.
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Uh, hảo thơ văn thật nhưng câu đó là lời bài hát của Trần thu hà chứ ko phải của tôi :))

Cái "hữu duyên" của người con gái sao nó... gà qué vậy :))
Tự xem có khi ngon hơn đó. Mặt này biết xem :))

@: Mặt này nếu ko thuộc bộ CNDL thì cũng phải là tham liêm tị hợi. Tướng phục gì mặt này. Nhìn mặt này rồi cố gò là đúng số thì cái "hữu duyên" đó của người con gái cũng cho tôi xá 3 xá rồi lui mà ko nói thêm 1 câu gì :))

Thôi, người con gái đã ko nghe thì thôi. Tùy duyên đi :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”