Chán quá chém gió tý ls Tử Tham Mão Dậu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
pologize
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chán quá chém gió tý ls Tử Tham Mão Dậu

Gửi bài gửi bởi pologize »

Covid ảm đạm chán quá nên chém gió với mn trong gr tý hehe
Tôi sinh ra trong gia đình khá giả,từ bé đến lớn sống rất an nhàn,cụ thể là đến bây giờ vẫn chưa phải nhúng tay hay làm 1 việc nặng nhọc gì cả.Quan hệ với họ hàng ko tốt đẹp vì tính tôi kiêu ngạo,nên tôi ko quan tâm mấy dù ông bà nội ngoại vẫn rất yêu thương và giúp đỡ tôi,mỗi khi tôi gặp chuyện gì ngoài xã hội đều cho tôi lánh nạn vì tính tôi rất chơi bời,hồi sinh viên hay báo nợ và đánh nhau
Tôi sống khá kín và hay lủi thủi 1 mình nhưng vẫn không tránh khỏi Đào Hoa,tôi còn khá trẻ nhưng cũng trải qua 5-6 mối tình dù không được lâu bền
Đặc biệt tôi rất thích làm những việc phạm pháp mà chưa bị sờ gáy,đến bây giờ thì đã bỏ hẳn rồi,chỉ ngồi nhà chơi thôi vì tính tôi khá lười,nhưng 1 khi tập trung vào công việc thì kiếm được rất nhiều $ dù không bền,chỉ phất lên được 1 thời gian vì việc tôi làm thường là những cv trái pháp luật
Tiểu hạn năm nay gặp con Thiên Không nên tài sản bị hao hụt đi khá nhiều (mất hàng,mất khách,cá độ,chơi bời) nên tôi cũng lười trở lại,chỉ chơi thôi không làm việc nữa dù có khả năng vì tôi làm việc dựa trên cảm hứng,khi nào có hứng thú tôi sẽ lại lao vào công việc trở lại
Tiểu hạn năm sau gặp Cự Môn hãm + Đà La đất La Võng dự là 1 năm lười biếng gấp bội
Đôi khi thấy bên ngoài cuộc sống khốc liệt quá mà sao số mình lại cứ trôi qua nhẹ nhàng vậy,nhiều khi muốn xuất ngoại để học hay làm 1 cái gì đó nhưng nghĩ thấy khó lại thôi Cuộc sống cứ trôi qua êm đềm và tẻ nhạt nhiều khi cũng chán đời :((
Mệnh có con Thiên Không nên rất nhiều lần trắng tay,chắc phải khi nào lấy vợ vào đưa tiền cho vợ giữ mới hóa giải được phần nào hehe,nhưng tiếc là cung Thê lại ngộ Cô Quả dù vợ cũng khá tài giỏi(Xương Khúc Khôi Việt),nhưng có Lộc Tồn nên chắc cũng khó ly hôn nên khi nào lấy vợ nhất định sẽ đưa tiền cho vợ giữ để hóa giải Thiên Không ở mệnh hehe
Hình ảnh
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Chán quá chém gió tý ls Tử Tham Mão Dậu

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Chị thấy nếu em không làm được thì ngồi không đi, không khéo vào tù thì mệt.
Em họ chị cũng giống em giàu nức vách đến giờ vẫn không việc làm. Nó đi nước này nước kia học rồi lấy tấm bằng không bao giờ làm việc gì cả quần áo nó cũng có người giúp việc giặc😫
Số hưởng thì hưởng thụ đi em. Đừng tạo nghiệp kẻo mang họa.
Đầu trang

pologize
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 17:44, 26/11/21 Chị thấy nếu em không làm được thì ngồi không đi, không khéo vào tù thì mệt.
Em họ chị cũng giống em giàu nức vách đến giờ vẫn không việc làm. Nó đi nước này nước kia học rồi lấy tấm bằng không bao giờ làm việc gì cả quần áo nó cũng có người giúp việc giặc😫
ngủ dậy đã thấy mệt vì tẻ nhạt chị ạ,bên ngoài người ta nhộn nhịp vất vả kể ra cũng vui,còn mình thì cứ nhẹ nhàng trôi qua từng ngày nhiều khi chán lắm,em muốn đi xa nhưng ko đc chắc vì Tướng Quân cung Di ngộ Tuần
Đầu trang

nnny1204
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nnny1204 »

Hình ảnh

Up cái ls chung vui với bạn :D. Tử tham gặp Không Kiếp có khi mốt tôi lại đi tu cho đời thanh thản :>
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

:-bd
pologize đã viết: 17:53, 26/11/21
Yeutanhuong đã viết: 17:44, 26/11/21 Chị thấy nếu em không làm được thì ngồi không đi, không khéo vào tù thì mệt.
ngủ dậy đã thấy mệt vì tẻ nhạt chị ạ,bên ngoài người ta nhộn nhịp vất vả kể ra cũng vui,còn mình thì cứ nhẹ nhàng trôi qua từng ngày nhiều khi chán lắm,em muốn đi xa nhưng ko đc chắc vì Tướng Quân cung Di ngộ Tuần
=)) =)) =)) :)) :))
Chị chưa bao giờ thấy nó nhàm chán cả máy game nào mới ra là nó tậu ngay chị không biết giá vì chị ghét game nhưng nghe nói không dưới $3.000 do hàng mới ra.
Rảnh là nó đi resort với đám bạn 1 tháng ở hawaii , danh sách nó dài lắm nào check in ở tiệm nổi tiếng nào là check in resort đẳng cấp, phòng tổng thống ở khách sạn, đủ thứ trò chỉ nhà giàu mới được tận hưởng.
Mua du thuyền, mua xe nhà chạy vòng vòng ở Mỹ ( giờ chắc nó không dám ngồi cướp nhiều quá =)))
Đầu trang

pologize
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nnny1204 đã viết: 18:00, 26/11/21 Hình ảnh

Up cái ls chung vui với bạn :D. Tử tham gặp Không Kiếp có khi mốt tôi lại đi tu cho đời thanh thản :>
uhm ls này chắc về sau sẽ tu hành,của mình lại ngộ đào riêu không biết sao này sẽ như nào,ko biết có vì tình cảm mà mang họa không đây
Đầu trang

pologize
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 18:02, 26/11/21 :-bd
pologize đã viết: 17:53, 26/11/21
=)) =)) =)) :)) :))
Chị chưa bao giờ thấy nó nhàm chán cả máy game nào mới ra là nó tậu ngay chị không biết giá vì chị ghét game nhưng nghe nói không dưới $3.000 do hàng mới ra.
Rảnh là nó đi resort với đám bạn 1 tháng ở hawaii , danh sách nó dài lắm nào check in ở tiệm nổi tiếng nào là check in resort đẳng cấp, phòng tổng thống ở khách sạn, đủ thứ trò chỉ nhà giàu mới được tận hưởng.
Mua du thuyền, mua xe nhà chạy vòng vòng ở Mỹ ( giờ chắc nó không dám ngồi cướp nhiều quá =)))
à thế thì nhà e k giàu bằng,khá giả thôi,chứ như kia là tầng lớp quá giàu rồi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”