MỆNH TỬ PHỦ GẶP TRIỆT CÓ TỐT LÊN SAU 33t KHÔNG? HAY TRIỆT SUÔT ĐỜI?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
adsonnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MỆNH TỬ PHỦ GẶP TRIỆT CÓ TỐT LÊN SAU 33t KHÔNG? HAY TRIỆT SUÔT ĐỜI?

Gửi bài gửi bởi adsonnguyen »

Xin cho em biết mệnh của em tử phủ gặp triệt thì có đỡ vất vả hơn sau 33 tuổi không? (vì em nghe một số thầy nói triệt sẽ theo mệnh cả đời.

Năm sau em vào vận mới, ngay thời điểm xã hội gặp dịch COVID em có bị ảnh hưởng do tình hình chung không? chứ hiện tại em nợ nần chồng chất buồn quá ạ.
Xin cảm ơn ạ

Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: MỆNH TỬ PHỦ GẶP TRIỆT CÓ TỐT LÊN SAU 33t KHÔNG? HAY TRIỆT SUÔT ĐỜI?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

adsonnguyen đã viết: 22:41, 26/11/21 Xin cho em biết mệnh của em tử phủ gặp triệt thì có đỡ vất vả hơn sau 33 tuổi không? (vì em nghe một số thầy nói triệt sẽ theo mệnh cả đời.

Năm sau em vào vận mới, ngay thời điểm xã hội gặp dịch COVID em có bị ảnh hưởng do tình hình chung không? chứ hiện tại em nợ nần chồng chất buồn quá ạ.
Xin cảm ơn ạ

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? có vợ con chưa?
Đầu trang

adsonnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: MỆNH TỬ PHỦ GẶP TRIỆT CÓ TỐT LÊN SAU 33t KHÔNG? HAY TRIỆT SUÔT ĐỜI?

Gửi bài gửi bởi adsonnguyen »

hysshu đã viết: 23:24, 26/11/21
adsonnguyen đã viết: 22:41, 26/11/21 Xin cho em biết mệnh của em tử phủ gặp triệt thì có đỡ vất vả hơn sau 33 tuổi không? (vì em nghe một số thầy nói triệt sẽ theo mệnh cả đời.

Xin cảm ơn ạ

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? có vợ con chưa?
Dạ em học tốt nghiệp cao đẳng công nghệ thông tin, sau đó liên thông đại học nhưng bỏ học giữa chừng để kinh doanh.
Sau khi kinh doanh thất bại, em phải làm nhiều công việc trái ngành để sống và trả nợ.
Em hiện tại đang làm marketing cho một công ty, (trước đó em xin làm không lương để học hỏi ngành marketing nhằm khắc phục những yếu kém trong quá trình kinh doanh)
Em chưa vợ, chưa từng quen ai ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”