Mong hữu duyên xem giúp em lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
NhuQuynh080694
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong hữu duyên xem giúp em lá số

Gửi bài gửi bởi NhuQuynh080694 »

Lá số này vủa bạn trai em không biết có làm nên không vì giờ anh ấy không có nghề ổn định thu nhập cũng không có dù gia đình có điều kiện nhưng không hỗ trợ hay giúp đỡ anh ấy . Em hoang mang quá. Mong hữ duyên xem giúp
Tập tin đính kèm
DCB2CD03-1EA5-466A-9172-0FDE9B555CB5.jpeg (461.01 KiB) Đã xem 700 lần
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong hữu duyên xem giúp em lá số

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

Lá số này sinh trong gia đình giàu có đấy, có phước đức, có cỡ 4-5 căn nhà
theo lý thì bạn mới phải là người làm việc để tạo ra tiền, dựa vào phúc của người này nhưng không thể dựa vào tiền của người ta được, bạn phải tạo ra tiền, đừng lo, phúc có thì tiền sẽ tới, nhưng mình phải làm
người ta nói người có phúc bắt làm ăn xin cũng lượm được vàng
cách để "hút" phúc của anh này: gần gũi với nhau nhiều
à quên trên có đề là "bạn trai", vậy thì không biết...phải thành vợ chồng mới biết được chứ
Được cảm ơn bởi: NhuQuynh080694
Đầu trang

NhuQuynh080694
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: rajneeshbible

Dạ anh nói đúng gia đình anh ấy thì có điều kiện nhưng mà không hỗ trợ cho anh ấy để lập nghiệp hay cho vốn làm ăn . Hihi về chuyện gần gũi thì anh ấy có nhu cầu rất cao , tụi em cũng định năm nay cưới nhưng em đang lo không biết mình có nhờ được ảnh về sau không . Em thì công việc đang ổn mà xoay qua thấy anh ấy chưa có gì nên hơi sợ . Theo anh nói là tiền anh ấy em không dùng được vậy sau này anh ấy không chăm lo cho em ? Vì giờ tiền bạc thì anh ấy không bằng em thu nhập của anh ấy chỉ loanh quanh tầm 6-7triệu 😥
Đầu trang

NhuQuynh080694
Mới gia nhập
Mới gia nhập

:-O
Rajneeshbible đã viết: 11:28, 29/03/22 Lá số này sinh trong gia đình giàu có đấy, có phước đức, có cỡ 4-5 căn nhà
theo lý thì bạn mới phải là người làm việc để tạo ra tiền, dựa vào phúc của người này nhưng không thể dựa vào tiền của người ta được, bạn phải tạo ra tiền, đừng lo, phúc có thì tiền sẽ tới, nhưng mình phải làm
người ta nói người có phúc bắt làm ăn xin cũng lượm được vàng
cách để "hút" phúc của anh này: gần gũi với nhau nhiều
à quên trên có đề là "bạn trai", vậy thì không biết...phải thành vợ chồng mới biết được chứ
Dạ anh nói đúng gia đình anh ấy thì có điều kiện nhưng mà không hỗ trợ cho anh ấy để lập nghiệp hay cho vốn làm ăn . Hihi về chuyện gần gũi thì anh ấy có nhu cầu rất cao , tụi em cũng định năm nay cưới nhưng em đang lo không biết mình có nhờ được ảnh về sau không . Em thì công việc đang ổn mà xoay qua thấy anh ấy chưa có gì nên hơi sợ . Theo anh nói là tiền anh ấy em không dùng được vậy sau này anh ấy không chăm lo cho em ? Vì giờ tiền bạc thì anh ấy không bằng em thu nhập của anh ấy chỉ loanh quanh tầm 6-7triệu 😥. Mong anh luận giải thêm giúp em . Em cảm ơn
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ý mình là nên cưới người có phước âm, cưới rồi thì mình sẽ ăn lên nhờ người đó, chăm sóc người ta tốt thì người ta sẽ ở lâu với mình mà mình ăn theo
(phước là 1 phần của cá tính tốt, kiếm ra tiền hay không không quan trọng lắm miễn là người ta đối xử tốt với mình) giả sử vừa có phước mà vừa kiếm nhiều tiền thì dễ ba lăng nhăng, được này mất kia, quân bình được là ổn

sao bạn không đăng lá số 2 người xem thử
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

NhuQuynh080694 đã viết: 04:32, 29/03/22 Lá số này vủa bạn trai em không biết có làm nên không vì giờ anh ấy không có nghề ổn định thu nhập cũng không có dù gia đình có điều kiện nhưng không hỗ trợ hay giúp đỡ anh ấy . Em hoang mang quá. Mong hữ duyên xem giúp
Lá số Thê Tử Tướng hội Khoa Quyền Lộc là vợ hot girl cao xinh đáo để. Lên mạng dò la chồng tương lai. Tài có Tham Hỏa Linh là hoạch phát. Vợ tương lai nên học cách giữ tiền hơn tiêu tiền. Anh này Thất Sát ngưỡng đẩu tốt. Đại vận này có tài lạ, kiếm tiền nhờ ngách hẹp. Mệnh ĐV Tuần Triệt, quan Đại tiểu vận hội Không Kiếp, nên hầu như không có gì. Quan lại Phá Quân là không chịu ai, bật tanh tách.
Năm nay và ĐV Vũ Khúc hóa kỵ nên tháng 9 âm bạn sẽ bỏ bạn này. Nếu cố giữ quan hệ cả năm sẽ rất mệt mỏi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
TauThu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TauThu »

Bạn này có ý chí và nghị lực. Khá là vất vả nhưng rồi cố gắng thì cũng làm được thôi. Động viên anh chàng đi.
Đầu trang

NhuQuynh080694
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 22:07, 29/03/22 Ý mình là nên cưới người có phước âm, cưới rồi thì mình sẽ ăn lên nhờ người đó, chăm sóc người ta tốt thì người ta sẽ ở lâu với mình mà mình ăn theo
(phước là 1 phần của cá tính tốt, kiếm ra tiền hay không không quan trọng lắm miễn là người ta đối xử tốt với mình) giả sử vừa có phước mà vừa kiếm nhiều tiền thì dễ ba lăng nhăng, được này mất kia, quân bình được là ổn

sao bạn không đăng lá số 2 người xem thử
Anh xem giúp em năm nay cả hai đã định cưới nên em cũng lo
Tập tin đính kèm
3F194DB8-6BD0-4547-9B6A-13465351FDD3.jpeg (456.17 KiB) Đã xem 493 lần
Đầu trang

NhuQuynh080694
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TuviExpress đã viết: 22:07, 29/03/22
NhuQuynh080694 đã viết: 04:32, 29/03/22 Lá số này vủa bạn trai em không biết có làm nên không vì giờ anh ấy không có nghề ổn định thu nhập cũng không có dù gia đình có điều kiện nhưng không hỗ trợ hay giúp đỡ anh ấy . Em hoang mang quá. Mong hữ duyên xem giúp
Lá số Thê Tử Tướng hội Khoa Quyền Lộc là vợ hot girl cao xinh đáo để. Lên mạng dò la chồng tương lai. Tài có Tham Hỏa Linh là hoạch phát. Vợ tương lai nên học cách giữ tiền hơn tiêu tiền. Anh này Thất Sát ngưỡng đẩu tốt. Đại vận này có tài lạ, kiếm tiền nhờ ngách hẹp. Mệnh ĐV Tuần Triệt, quan Đại tiểu vận hội Không Kiếp, nên hầu như không có gì. Quan lại Phá Quân là không chịu ai, bật tanh tách.
Năm nay và ĐV Vũ Khúc hóa kỵ nên tháng 9 âm bạn sẽ bỏ bạn này. Nếu cố giữ quan hệ cả năm sẽ rất mệt mỏi.
Dạ năm nay hai đứa đã định ngày cưới nên em cũng hơi lo vì giờ cũng khá vất vả
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nhuquynh Tính bạn cũng dễ thương nhưng hay hờn dỗi, khó bỏ qua, tính cách rất thông minh, tiên đoán được trong đầu sự việc, khôn, biết khi nào nên nói khi nào im, biết cách đáp đối với người ngoài, nhìn lù đù nhưng khôn. có linh cảm sự việc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”