Thật sự người này có nhân phẩm tốt hay không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thật sự người này có nhân phẩm tốt hay không?

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

Em thân nhờ các admin và mọi người trong diễn đàn cho em xin đôi lời về hôn nhân của vợ chồng em.
Thật ra hôn nhân của tụi em nói ko hợp cũng ko phải. Mà nói hoàn toàn hợp cũng ko phải.
Em biết trên đời ko có cặp đôi nào hoàn hảo 100% nhưng kiểu sống bên nhau lâu, mà lâu lâu em lại phát hiện ra những chuyện mà ko nghĩ chồng mình từng làm.
Nói sơ qua là trước đây chồng cũng ăn chơi, đào hoa lắm. Từ khi lấy vợ đã cải thiện 7 phần rồi. Nhưng em rất ghét kiểu trc mặt hứa hứa, nói nói rồi sau lưng lại làm những thứ em ko thích. Với em nói đc là phải làm đc, hứa rồi là phải trân trọng chữ tín của mình, còn chồng em thì hay có kiểu "nói cho qua chuyện" dỗ ngọt lúc đó rồi thời gian sau lại y như cũ. Trước mặt thì tỏ ra như là sợ vợ nhưng sau lưng thì lại làm mấy chuyện vợ ghét!
Như vậy là có nể vợ và nghe lời vợ hay ko ạ?
Quan trọng nhất anh ấy có phải là người có nhân phẩm tốt ko ạ? Em cứ mãi trăn trở vì những điều mình biết được, mong mọi người giải đáp giúp em!
Em xin gửi kèm lá số 2 vợ chồng em mong đc mọi người hoan hỷ!
Tập tin đính kèm
PTTHUC1983.jpg (181.88 KiB) Đã xem 522 lần
NNHANG1993.jpg (183.08 KiB) Đã xem 522 lần
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Thật sự người này có nhân phẩm tốt hay không?

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

Có ai xem giúp em với ko ạ? :(
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

La so 2 vo chong co truyen tinh. Cung The chong co Tu vi thi cung menh vo co Tu vi. Cung Phu vo co Pha quan thi chong co Pha quan chieu...Nhu vay la 2 ban co duyen voi nhau..

Ban nu co Tu vi nen doi hoi chong phai so vo va ne vo nua...no mang tinh chat cua sao Tu vi kha ro...Con pham chat cua nguoi do thi ai cung co cai uu diem va khuyet diem het.
Do la cai duyen cua ban thi ban gap nguoi do thoi.
Được cảm ơn bởi: Mebanhbao
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

đã là vợ chồng thì nên tin tưởng lẫn nhau, với lại chẳng ai dám xem cho cặp đôi vợ chồng đâu, bởi vì sẽ ảnh hưởng ít nhiều đến hạnh phúc gia đình đấy
Được cảm ơn bởi: Mebanhbao
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”