Thiên Đồng ngự Quan Lộc - việc làm thay đôi nhiều :-/ lần

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
chillywontons
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thiên Đồng ngự Quan Lộc - việc làm thay đôi nhiều :-/ lần

Gửi bài gửi bởi chillywontons »

Em vừa thay đôi việc làm 6 tháng trước, thế nhưng bây giờ em lại muốn chuyển việc mới. Công việc hiện tại lương tốt và việc làm nhan ha, nhưng mà em không cảm thấy nhiệt tình công việc như lúc trước nữa. Có cao nhân nào xem giúp em là năm nay em có chuyển việc nữa khong? Em xin cảm ơn.

Hình ảnh
Đầu trang

Vista8000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Thiên Đồng ngự Quan Lộc - việc làm thay đôi nhiều :-/ lần

Gửi bài gửi bởi Vista8000 »

chillywontons đã viết: 21:17, 26/01/22 Em vừa thay đôi việc làm 6 tháng trước, thế nhưng bây giờ em lại muốn chuyển việc mới. Công việc hiện tại lương tốt và việc làm nhan ha, nhưng mà em không cảm thấy nhiệt tình công việc như lúc trước nữa. Có cao nhân nào xem giúp em là năm nay em có chuyển việc nữa khong? Em xin cảm ơn.

Hình ảnh
Đắc địa thì tốt, kêu ca gì nữa e. Nhiều người bị hãm khổ chết bà. Lá số toàn miếu vượng với đắc địa cả. Đời đúng khó hiểu, khổ kêu thì không nói. Sướng quá cũng kêu
Tập tin đính kèm
G73FZDKU.jpg (183.06 KiB) Đã xem 501 lần
Được cảm ơn bởi: chillywontons
Đầu trang

Vista8000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vista8000 »

chillywontons đã viết: 21:17, 26/01/22 Em vừa thay đôi việc làm 6 tháng trước, thế nhưng bây giờ em lại muốn chuyển việc mới. Công việc hiện tại lương tốt và việc làm nhan ha, nhưng mà em không cảm thấy nhiệt tình công việc như lúc trước nữa. Có cao nhân nào xem giúp em là năm nay em có chuyển việc nữa khong? Em xin cảm ơn.

Hình ảnh
Đại vận tiếp theo e sẽ được trải nghiệm thế nào là thay nghề như thay áo
Đầu trang

chillywontons
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chillywontons »

Vista8000 đã viết: 22:01, 26/01/22 Đắc địa thì tốt, kêu ca gì nữa e. Nhiều người bị hãm khổ chết bà. Lá số toàn miếu vượng với đắc địa cả. Đời đúng khó hiểu, khổ kêu thì không nói. Sướng quá cũng kêu
Em không có nghĩ là bài viết này than vãn trong anh mắt người khác . Em chỉ muốn biết nếu em có chuyển việc nữa không. :)

Cảm ơn bác da cho em vài diều góp ý .
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Hình ảnh
Bạn chillwontons thân .
Bạn là người có công việc bấp bênh , chưa vững chắc , thường có sự thay đổi , làm cho mình bị lạc hướng , mất hướng đi ( nên chú ý ) .
Công danh phú quý như đám Mây nổi , làm việc hay chóng chán , thích di chuyển , nên làm công việc có tính cách lưu động .
Được cảm ơn bởi: chillywontons
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”