Nhờ các bác chỉ điểm em vài lời ạ Mệnh tử phá( đã bị tam giam và giờ đang thất nghiệp)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
catcherblock
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các bác chỉ điểm em vài lời ạ Mệnh tử phá( đã bị tam giam và giờ đang thất nghiệp)

Gửi bài gửi bởi catcherblock »

mệnh này khó hoà hợp với người thân trong gia đình, có điều vẫn nên đi hỏi Thiên Cơ ở cung Huynh Đệ.
nửa đời đầu vất vả kiếm tiền, nửa đời sau thấy đủ mà vui, tự mình biết hài lòng, phúc khí không tệ.
Hình như là có đánh nhau đập lộn với anh chị em trong nhà, xem ra cũng khó nói. Dáng người cao to khoẻ mạnh, hay tập thể thao vận động mạnh.
Sửa lần cuối bởi catcherblock vào lúc 12:40, 06/02/22 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: anhhai0525
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ các bác chỉ điểm em vài lời ạ Mệnh tử phá( đã bị tam giam và giờ đang thất nghiệp)

Gửi bài gửi bởi anhhai0525 »

catcherblock đã viết: 12:34, 06/02/22 mệnh này khó hoà hợp với người thân trong gia đình, có điều vẫn nên đi hỏi Thiên Cơ ở cung Huynh Đệ.
nửa đời đầu vất vả kiếm tiền, nửa đời sau thấy đủ mà vui, tự mình biết hài lòng, phúc khí không tệ.
Đi hỏi là sao b nhỷ?
Đầu trang

catcherblock
Nhất đẳng
Nhất đẳng

à mà cái vụ đầu tư tiền ảo là có do anh chị em mệnh tạo tư vấn mà banh luôn hả
Được cảm ơn bởi: anhhai0525
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

catcherblock đã viết: 12:42, 06/02/22 à mà cái vụ đầu tư tiền ảo là có do anh chị em mệnh tạo tư vấn mà banh luôn hả
đúng b!t có biết gì về tiền ảo đâu, ae bảo thì chơi cùng nên thua lỗ và nợ, giờ bỏ hẳn r
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

catcherblock đã viết: 12:34, 06/02/22 mệnh này khó hoà hợp với người thân trong gia đình, có điều vẫn nên đi hỏi Thiên Cơ ở cung Huynh Đệ.
Hình như là có đánh nhau đập lộn với anh chị em trong nhà, xem ra cũng khó nói. Dáng người cao to khoẻ mạnh, hay tập thể thao vận động mạnh.
Cái này thì ko đúng, t người gầy, sức khỏe kém, thể thao thì ko bg chơi.AE trong nhà thì chưa bg đánh chửi nhau từ lúc lớn
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

anhhai0525 đã viết: 11:12, 06/02/22
TuviExpress đã viết: 10:24, 06/02/22
anhhai0525 đã viết: 08:01, 06/02/22
Không bạn ạ!Vào khoảng tháng 5/2020(dương lịch), bạn nên google gõ bắt nổ hũ 64 nghìn tỷ, m bị liên quan vụ đó, tạm giam 3 ngày rồi thả
Vậy ngày tôi nói ở trên bạn đi đâu thế. Về vụ của bạn tôi vừa google báo chí ghi 28/5 bắt ông trùm. Nhưng tôi xem thì có vẻ bạn bị bắt ngày 26/5? Tháng này là tháng 4 nhuận.
khoảng đầu 2x tháng 5, mình ko nhớ chính xác. Còn time bạn nói tầm đấy thì mình ko làm gì, đọc sách, vớ vấn, vì từ lúc bị đến cuối năm đó mình stress
Lá số này đẹp xấu lẫn lộn. Tôi hỏi vậy vì đoán bạn đi viện hoặc chuyển nhà. Có vẻ ứng với "cầm tù" tự nguyện hoặc do bố mẹ áp đặt. Nguyên nhân do Điền trạch bị xung động mạnh. Bạn bị Kị Tử tức và xung Điền trạch là vợ con muộn, cuối đời có thể không có nhà đất hoặc hay vướng tranh chấp nhà đất. Điền trạch còn chủ tiền ở dạng Đầu cơ, vàng,... Lá số này rất hay về mặt tử vi khi hội đủ cát tinh mà cuộc đời lận đận. Đại vận 2 ở Phụ mẫu hội Không Kiếp Hỏa Linh làm hỏng lá số khi cứ vào học lại bỏ.. Ở các doanh nhân là doanh thu cao nhưng nợ ngân hàng nhiều, bấp bênh, cân nhắc rút vốn... Xem thêm lá số ông chủ Nguyễn Kim. Khi không có bằng cấp hay tù tội sẽ ảnh hưởng toàn bộ các đại vận sau. Đại Vận này cung Nô xấu chủ dễ bị làm phản, khó khăn khi giao tiếp xã hội, Điền có Cự kị chủ nơi ở bất ổn, đầu cơ rắc rối. Lá số có Tài Bạch xấu, Quan dễ dính pháp luật... Đương số đc ưu điểm đào hoa, hào hoa... dễ cưới hoặc yêu các hoa hậu, siêu mẫu...Có thể nhờ vợ, nhờ con ở 2 đại vận Phúc và Điền. Ngoài ra ở ĐV Thái Âm Điền có thể dùng tài lạ để sinh sống, kiếm tiền từ đầu cơ nhà đất...Không hiểu sao Mệnh Hỏa mà bố mẹ lại đặt tên là Hải... Nên đổi hoặc dùng thêm tên nick vd Hải Lâm, Hải Núi, Hải Sơn... Năm Dần 2022 có cơ hội phát triển tốt. Nên kinh doanh các nghề liên quan cái đẹp, phụ nữ..
Được cảm ơn bởi: Ariance, anhhai0525
Đầu trang

catcherblock
Nhất đẳng
Nhất đẳng

anhhai0525 đã viết: Cái này thì ko đúng, t người gầy, sức khỏe kém, thể thao thì ko bg chơi.AE trong nhà thì chưa bg đánh chửi nhau từ lúc lớn
Hề Phá Quân này tiên quyết vote tập thể hình 6 múi mập mạp rồi mới tính tiếp được
Sorry nhầm có thể là mệnh tạo có chống lại cha/mẹ trong nhà để bênh vực hoặc bảo vệ anh chị em?
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

catcherblock đã viết: 13:19, 06/02/22
anhhai0525 đã viết: Cái này thì ko đúng, t người gầy, sức khỏe kém, thể thao thì ko bg chơi.AE trong nhà thì chưa bg đánh chửi nhau từ lúc lớn
Hề Phá Quân này tiên quyết vote tập thể hình 6 múi mập mạp rồi mới tính tiếp được
Sorry nhầm có thể là mệnh tạo có chống lại cha/mẹ trong nhà để bênh vực hoặc bảo vệ anh chị em?
Không hợp gia đình nhà hợp mỗi mẹ, còn lại it ns chuyện với bố và bà
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

TuviExpress đã viết: 13:08, 06/02/22
anhhai0525 đã viết: 11:12, 06/02/22
TuviExpress đã viết: 10:24, 06/02/22
Vậy ngày tôi nói ở trên bạn đi đâu thế. Về vụ của bạn tôi vừa google báo chí ghi 28/5 bắt ông trùm. Nhưng tôi xem thì có vẻ bạn bị bắt ngày 26/5? Tháng này là tháng 4 nhuận.
khoảng đầu 2x tháng 5, mình ko nhớ chính xác. Còn time bạn nói tầm đấy thì mình ko làm gì, đọc sách, vớ vấn, vì từ lúc bị đến cuối năm đó mình stress
Lá số này đẹp xấu lẫn lộn. Tôi hỏi vậy vì đoán bạn đi viện hoặc chuyển nhà. Có vẻ ứng với "cầm tù" tự nguyện hoặc do bố mẹ áp đặt. Nguyên nhân do Điền trạch bị xung động mạnh. Bạn bị Kị Tử tức và xung Điền trạch là vợ con muộn, cuối đời có thể không có nhà đất hoặc hay vướng tranh chấp nhà đất. Điền trạch còn chủ tiền ở dạng Đầu cơ, vàng,... Lá số này rất hay về mặt tử vi khi hội đủ cát tinh mà cuộc đời lận đận. Đại vận 2 ở Phụ mẫu hội Không Kiếp Hỏa Linh làm hỏng lá số khi cứ vào học lại bỏ.. Ở các doanh nhân là doanh thu cao nhưng nợ ngân hàng nhiều, bấp bênh, cân nhắc rút vốn... Xem thêm lá số ông chủ Nguyễn Kim. Khi không có bằng cấp hay tù tội sẽ ảnh hưởng toàn bộ các đại vận sau. Đại Vận này cung Nô xấu chủ dễ bị làm phản, khó khăn khi giao tiếp xã hội, Điền có Cự kị chủ nơi ở bất ổn, đầu cơ rắc rối. Lá số có Tài Bạch xấu, Quan dễ dính pháp luật... Đương số đc ưu điểm đào hoa, hào hoa... dễ cưới hoặc yêu các hoa hậu, siêu mẫu...Có thể nhờ vợ, nhờ con ở 2 đại vận Phúc và Điền. Ngoài ra ở ĐV Thái Âm Điền có thể dùng tài lạ để sinh sống, kiếm tiền từ đầu cơ nhà đất...Không hiểu sao Mệnh Hỏa mà bố mẹ lại đặt tên là Hải... Nên đổi hoặc dùng thêm tên nick vd Hải Lâm, Hải Núi, Hải Sơn... Năm Dần 2022 có cơ hội phát triển tốt. Nên kinh doanh các nghề liên quan cái đẹp, phụ nữ..
Thanks b vì đã chia sẻ!
Phản hồi lại b vài điều sau:
Mình cũng ko phải tên hải
Năm 2020 sau khi đc thả thì m có phải đi viện 2 lần: 1 lần cận thị và lần 2 đi khám và chuẩn đoán trầm cảm và stress hạng vừa
Gio đang nghèo kiết xác, yêu đúng 1 người từ năm cấp 3 đến giờ (bạn đó đã đi lấy chồng), và cũng ko có nhu cầu yêu đương gì, hoa hậu siêu mẫu chắc phải đợi mới nghiệm lý đc :P
Bạn cho lời khuyên lá này nên theo gì mới tốt nhỷ, mình đang dự tính 2022 làm công ăn lương cầy trả nợ cho sai lầm tuổi trẻ, mấy thầy bảo lá này kinh doanh gì cũng dễ tù tội mà rén quá
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Sợ cái anh này luôn. Tạm giam có 3 ngày mà viết y hệt như số tù tội. =))

Chị coi lá số em cứ nghĩ hoài. Lá số này đâu biểu hiện số tù tội đâu mà nó nói đi tù.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Ariance, anhhai0525
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”