Cháu kính mong bác dunglanchin luận giải lá số giúp cháu !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cháu kính mong bác dunglanchin luận giải lá số giúp cháu !!!

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

dokien90 đã viết: 19:25, 07/09/22 Cháu vừa nghỉ công ty cũ và đi làm công ty mới đầu tuần. Cháu kính nhờ bác dunglanchin xem giúp cháu khi nào thì cháu ổn định công việc ạ. Cháu cảm ơn bác chúc bác thật nhiều sức khoẻ.

Chào bạn dokien90 !
Năm nay bạn có lưu đại hạn ở cung Hợi thì không thuận và tháng 8 ( âm ) cũng ở cung Hợi thì có sự thay đổi chỗ ở công việc nhưng không như ý , hãy cố gắng giữ lấy việc này từ nay đến cuối năm , vì năm nay quá xấu .
Sang năm thì mới đỡ và thuận hơn .
Chúc bạn may mắn .
Đầu trang

dokien90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dokien90 »

dunglanchin đã viết: 19:54, 07/09/22
dokien90 đã viết: 19:25, 07/09/22 Cháu vừa nghỉ công ty cũ và đi làm công ty mới đầu tuần. Cháu kính nhờ bác dunglanchin xem giúp cháu khi nào thì cháu ổn định công việc ạ. Cháu cảm ơn bác chúc bác thật nhiều sức khoẻ.

Chào bạn dokien90 !
Năm nay bạn có lưu đại hạn ở cung Hợi thì không thuận và tháng 8 ( âm ) cũng ở cung Hợi thì có sự thay đổi chỗ ở công việc nhưng không như ý , hãy cố gắng giữ lấy việc này từ nay đến cuối năm , vì năm nay quá xấu .
Chúc bạn may mắn .
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ :x
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

dokien90 đã viết: 20:31, 07/09/22
dunglanchin đã viết: 19:54, 07/09/22

Chào bạn dokien90 !
Chúc bạn may mắn .
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ :x

Ok bạn , chúc bạn buổi tối vui vẻ .
Đầu trang

dokien90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bố cháu đang bị ung thư giai đoạn cuối. Cháu muốn hỏi bác bố cháu có qua được năm nay ko bác ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

dokien90 đã viết: 20:09, 08/09/22 Bố cháu đang bị ung thư giai đoạn cuối. Cháu muốn hỏi bác bố cháu có qua được năm nay ko bác ?

Dokien90 thân .
Tôi lập quẻ thì thấy :
Ánh sáng bị che lấp .
Mặt trời vào trong đất .
Tức là sự sáng bị thương mà tối tăm .
Năm nay bạn có : Song hao ( hãm ) nhập hạn thì thường có sự xa cách hay ly tán như ly thân , tang sự .
Hãy xác định tâm lý ( hay chuẩn bị tâm lý ) , dành nhiều thời gian và chăm sóc tốt cho bố bạn .
Được cảm ơn bởi: thuromm
Đầu trang

dokien90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 22:53, 08/09/22
dokien90 đã viết: 20:09, 08/09/22 Bố cháu đang bị ung thư giai đoạn cuối. Cháu muốn hỏi bác bố cháu có qua được năm nay ko bác ?

Dokien90 thân .
Tôi lập quẻ thì thấy :
Ánh sáng bị che lấp .
Mặt trời vào trong đất .
Tức là sự sáng bị thương mà tối tăm .
Năm nay bạn có : Song hao ( hãm ) nhập hạn thì thường có sự xa cách hay ly tán như ly thân , tang sự .
Hãy xác định tâm lý ( hay chuẩn bị tâm lý ) , dành nhiều thời gian và chăm sóc tốt cho bố bạn .
Dạ vâng. Bố cháu sức khoẻ cũng kém đi nhiều. Cháu thì đi làm hành chính nên cũng chỉ có mẹ cháu là hay đưa bố cháu đi vào viện. Cháu đang quen một bạn cùng tuổi mà bố cháu cũng muốn cháu lập gia đình để bố cháu lo cưới vợ cho cháu nên cháu cố gắng đưa bạn về ra mắt bố mẹ. Cháu cũng ko rõ hôn nhân của cháu sang năm có thuận ko ạ.
Cháu nhờ bác xem giúp cháu sang năm có hỷ sự ko ạ ? Cháu cảm ơn bác.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

em ơi đừng lo em . bản chất của em rất tốt chỉ do chưa gặp được thời . do giai đoạn em ở cung mệnh bị tuần triệt án ngữ làm cho em cảm thấy cuộc đời bế tắc. lại bi quan những hạn khổ đau về tinh thần. giai đoạn 35 tuổi trở ra cuộc đời em sẽ khác . kiếp nạn em trải qua gần đủ rồi . sang vận 35 tuy có không kiếp nhưng lại vào cung suy. cái xâu đi hết tận cùng rồi sẽ suy, giai đoạn mới của em bắt đầu. triệt đã không còn kìm hãm được thân em nữa , độ số hưởng của em sẽ tăng lên , thân phận ở đời của em cũng tăng theo. em có tuế hổ phù, tứ linh ở thân mệnh , cộng thêm thanh long hóa kỵ ( cách Rồng xanh ẩn mình ) mà thanh long hóa kị lại rất cần chính tinh hãm . cách cá chép vượt cạn để thành rồng đó em . trọng đại vận tới em sẽ làm được nhiều thứ. em sẽ gặp được cơ hội mà người khác đưa đến , tuy chư phải là to lớn nhưng sẽ sung sướng ơn bây giờ rất nhiều . em có độ số may mắn rất cao , vì trong giai đoạn tuần triệt nó chỉ có thể làm nhiệm vụ cứu giải , con khi em lên cung thân , triệt yếu , tuần lúc đó sẽ là vòng tuần hoàn , thì những bộ sao may mắn , nó sẽ giúp em hoạn lộ hanh thông trong công việc. em có bộ khôi việt A nghĩ em sẽ ko làm việc xấu , mà đã không làm việc xấu thì em có thể đưa không kiếp vào chính đạo , mà không kiếp vào chính đạo nó sẽ là cánh tay đắc lực cho đại vận tới làm được nhiều thứ . ;sang vận 45 thì em sẽ giàu có .
Đầu trang

dokien90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hodinhha79 đã viết: 00:52, 10/09/22 em ơi đừng lo em . bản chất của em rất tốt chỉ do chưa gặp được thời . do giai đoạn em ở cung mệnh bị tuần triệt án ngữ làm cho em cảm thấy cuộc đời bế tắc. lại bi quan những hạn khổ đau về tinh thần. giai đoạn 35 tuổi trở ra cuộc đời em sẽ khác . kiếp nạn em trải qua gần đủ rồi . sang vận 35 tuy có không kiếp nhưng lại vào cung suy. cái xâu đi hết tận cùng rồi sẽ suy, giai đoạn mới của em bắt đầu. triệt đã không còn kìm hãm được thân em nữa , độ số hưởng của em sẽ tăng lên , thân phận ở đời của em cũng tăng theo. em có tuế hổ phù, tứ linh ở thân mệnh , cộng thêm thanh long hóa kỵ ( cách Rồng xanh ẩn mình ) mà thanh long hóa kị lại rất cần chính tinh hãm . cách cá chép vượt cạn để thành rồng đó em . trọng đại vận tới em sẽ làm được nhiều thứ. em sẽ gặp được cơ hội mà người khác đưa đến , tuy chư phải là to lớn nhưng sẽ sung sướng ơn bây giờ rất nhiều . em có độ số may mắn rất cao , vì trong giai đoạn tuần triệt nó chỉ có thể làm nhiệm vụ cứu giải , con khi em lên cung thân , triệt yếu , tuần lúc đó sẽ là vòng tuần hoàn , thì những bộ sao may mắn , nó sẽ giúp em hoạn lộ hanh thông trong công việc. em có bộ khôi việt A nghĩ em sẽ ko làm việc xấu , mà đã không làm việc xấu thì em có thể đưa không kiếp vào chính đạo , mà không kiếp vào chính đạo nó sẽ là cánh tay đắc lực cho đại vận tới làm được nhiều thứ . ;sang vận 45 thì em sẽ giàu có .
Em cảm ơn anh đã luận giải. Em cũng tìm hiểu về Phật giáo và biết rằng con người sinh ra từ nhân quả và kết quả của kiếp này do nhân tiền kiếp. Nên những sóng gió cuộc đời đến với em thì em nhận biết ngay đó là nhân quả. Con người ai cũng theo đuổi sự giàu có và em cũng ko ngoại lệ. Em cũng mong sau này sẽ giàu có để giúp đỡ nhiều người bất hạnh và còn thực hiện ước mơ của mình.
Được cảm ơn bởi: thuromm
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

dokien90 đã viết: 19:00, 12/09/22
hodinhha79 đã viết: 00:52, 10/09/22 em ơi đừng lo em . bản chất của em rất tốt chỉ do chưa gặp được thời . do giai đoạn em ở cung mệnh bị tuần triệt án ngữ làm cho em cảm thấy cuộc đời bế tắc. lại bi quan những hạn khổ đau về tinh thần. giai đoạn 35 tuổi trở ra cuộc đời em sẽ khác . kiếp nạn em trải qua gần đủ rồi . sang vận 35 tuy có không kiếp nhưng lại vào cung suy. cái xâu đi hết tận cùng rồi sẽ suy, giai đoạn mới của em bắt đầu. triệt đã không còn kìm hãm được thân em nữa , độ số hưởng của em sẽ tăng lên , thân phận ở đời của em cũng tăng theo. em có tuế hổ phù, tứ linh ở thân mệnh , cộng thêm thanh long hóa kỵ ( cách Rồng xanh ẩn mình ) mà thanh long hóa kị lại rất cần chính tinh hãm . cách cá chép vượt cạn để thành rồng đó em . trọng đại vận tới em sẽ làm được nhiều thứ. em sẽ gặp được cơ hội mà người khác đưa đến , tuy chư phải là to lớn nhưng sẽ sung sướng ơn bây giờ rất nhiều . em có độ số may mắn rất cao , vì trong giai đoạn tuần triệt nó chỉ có thể làm nhiệm vụ cứu giải , con khi em lên cung thân , triệt yếu , tuần lúc đó sẽ là vòng tuần hoàn , thì những bộ sao may mắn , nó sẽ giúp em hoạn lộ hanh thông trong công việc. em có bộ khôi việt A nghĩ em sẽ ko làm việc xấu , mà đã không làm việc xấu thì em có thể đưa không kiếp vào chính đạo , mà không kiếp vào chính đạo nó sẽ là cánh tay đắc lực cho đại vận tới làm được nhiều thứ . ;sang vận 45 thì em sẽ giàu có .
Em cảm ơn anh đã luận giải. Em cũng tìm hiểu về Phật giáo và biết rằng con người sinh ra từ nhân quả và kết quả của kiếp này do nhân tiền kiếp. Nên những sóng gió cuộc đời đến với em thì em nhận biết ngay đó là nhân quả. Con người ai cũng theo đuổi sự giàu có và em cũng ko ngoại lệ. Em cũng mong sau này sẽ giàu có để giúp đỡ nhiều người bất hạnh và còn thực hiện ước mơ của mình.
mỗi một người sinh ra , nếu 30 năm đầu chịu đựng những nỗi khổ của cuộc đời thì 30 năm sau sẽ là một sự bù đắp em ạ. A cũng phải trai qua một quá trình khổ tận cam lai. nhưng được cái ý chí quật cường qua 30 lên cung thân cuộc đời A cũng sang một trang mới . đến với tử vi cũng là nhờ được xem tử vi. người thày của A biết A cũng có năng lực để nghiên cứu môn huyền học này nên đã dạy A. cũng giúp cho rất nhiều người trải qua giai đoạn khó khăn, nín nhịn chờ thời . cuối cùng cũng được viên mãn. e phải sống tốt nhé, tốt e mới được nhiều thứ. lòng tốt của em cũng chính là may mắn của em . thiệt thòi ở chỗ này sẽ là may mắn ở chỗ khác . mất đi không có nghĩa là mất hẳn. mất đi để có được nhiều hơn .
Được cảm ơn bởi: dokien90, thuromm
Đầu trang

dokien90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hodinhha79 đã viết: 20:32, 12/09/22
dokien90 đã viết: 19:00, 12/09/22
mỗi một người sinh ra , nếu 30 năm đầu chịu đựng những nỗi khổ của cuộc đời thì 30 năm sau sẽ là một sự bù đắp em ạ. A cũng phải trai qua một quá trình khổ tận cam lai. nhưng được cái ý chí quật cường qua 30 lên cung thân cuộc đời A cũng sang một trang mới . đến với tử vi cũng là nhờ được xem tử vi. người thày của A biết A cũng có năng lực để nghiên cứu môn huyền học này nên đã dạy A. cũng giúp cho rất nhiều người trải qua giai đoạn khó khăn, nín nhịn chờ thời . cuối cùng cũng được viên mãn. e phải sống tốt nhé, tốt e mới được nhiều thứ. lòng tốt của em cũng chính là may mắn của em . thiệt thòi ở chỗ này sẽ là may mắn ở chỗ khác . mất đi không có nghĩa là mất hẳn. mất đi để có được nhiều hơn .
Anh có thể đăng lá số của anh để em và mọi ng tham khảo được ko ạ ? Em cũng từng có thời gian tìm hiểu về tử vi nên cũng muốn biết thêm cuộc đời của anh thông qua lá số ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”