Liêm Trinh Tham Lang đồng cung Phu có phải xấu lắm ko ạ? Các cao nhân luận giúp em với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Shala
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Liêm Trinh Tham Lang đồng cung Phu có phải xấu lắm ko ạ? Các cao nhân luận giúp em với ạ

Gửi bài gửi bởi Shala »

Em xem tử vi vài nơi thấy bảo công việc sự nghiệp của em tạm đc mà hôn nhân thì chán quá làm em chả thiết tha cưới xin luôn ạ 😩 Các cao nhân xem giúp em đường hôn nhân của em thế nào vs đc ko ạ? Ko bt lá số này thì em có tuổi hỷ (tuổi cưới chồng) là bn tuổi thế ạ?
Tập tin đính kèm
2F13AB14-E10F-4808-88F8-55BB76B92EC3.jpeg (318.51 KiB) Đã xem 666 lần
Đầu trang

Shala
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Liêm Trinh Tham Lang đồng cung Phu có phải xấu lắm ko ạ? Các cao nhân luận giúp em với ạ

Gửi bài gửi bởi Shala »

Up up up ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Dashy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Liêm Trinh Tham Lang đồng cung Phu có phải xấu lắm ko ạ? Các cao nhân luận giúp em với ạ

Gửi bài gửi bởi Dashy »

Bộ 3 Di-Phu-Phúc đúng là xấu thật :) nhưng còn phải xem mệnh cách có hỗ trợ làm giảm xấu đi đc ko nữa ^^
Đầu trang

Shala
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Shala »

Dashy đã viết: 14:13, 23/02/22 Bộ 3 Di-Phu-Phúc đúng là xấu thật :) nhưng còn phải xem mệnh cách có hỗ trợ làm giảm xấu đi đc ko nữa ^^
Dạ hic em ko bt xưng hô thế nào với bác ạ? Bác xem kỹ giùm em xem mệnh cách em có hỗ trợ đc gì ko ạ? Ko bt bộ 3 Di-Phu-Phúc xấu ntn vậy ạ?
Đầu trang

Dashy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dashy »

Shala đã viết: 16:05, 23/02/22
Dashy đã viết: 14:13, 23/02/22 Bộ 3 Di-Phu-Phúc đúng là xấu thật :) nhưng còn phải xem mệnh cách có hỗ trợ làm giảm xấu đi đc ko nữa ^^
Dạ hic em ko bt xưng hô thế nào với bác ạ? Bác xem kỹ giùm em xem mệnh cách em có hỗ trợ đc gì ko ạ? Ko bt bộ 3 Di-Phu-Phúc xấu ntn vậy ạ?
Tiện đây bác cũng thổ lộ rằng bác là bác hơn bạn 1 cái đại hạn (10 tuổi) và bác cũng chỉ là dân phọt phẹt thôi ... ko chuyên xem bói :) vậy nên là đóng góp ý kiến đc ít lắm.
Thứ nhất, mệnh xuất tướng nhập tướng lại có bạch hổ ntn thì lợi nam hơn lợi nữ, tam hợp thái tuế chủ ngồi đầu thiên hạ nên phải chịu cô độc là chuyện đương nhiên - sếp hay vua thì chỉ có 1 thôi ko thể có 1 đôi hay 1 đám đc.
Thứ hai, mệnh có tướng thì bao h cung Phu-Thê cũng có Tham Lang (như e còn đỡ đấy chứ anh Tham Lang độc thủ tại Tí còn thêm Hoá Kị, Văn Xương, Hữu Bật) theo như cách nghĩ của anh thì ẩn ý của ng xưa là nên tập trung công danh, tài lộc cho vững đi đã r hãy tính đến chuyện hôn nhân vì cơ bản là nó đã xấu r thì e ko thể tránh đc mà phải chuẩn bị tâm lý cũng như một nền móng vững chắc để đối mặt vs nó.
Được cảm ơn bởi: Shala
Đầu trang

Shala
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Shala »

Dashy đã viết: 17:36, 23/02/22
Shala đã viết: 16:05, 23/02/22

Tiện đây bác cũng thổ lộ rằng bác là bác hơn bạn 1 cái đại hạn (10 tuổi) và bác cũng chỉ là dân phọt phẹt thôi ... ko chuyên xem bói :) vậy nên là đóng góp ý kiến đc ít lắm.
Thứ nhất, mệnh xuất tướng nhập tướng lại có bạch hổ ntn thì lợi nam hơn lợi nữ, tam hợp thái tuế chủ ngồi đầu thiên hạ nên phải chịu cô độc là chuyện đương nhiên - sếp hay vua thì chỉ có 1 thôi ko thể có 1 đôi hay 1 đám đc.
Thứ hai, mệnh có tướng thì bao h cung Phu-Thê cũng có Tham Lang (như e còn đỡ đấy chứ anh Tham Lang độc thủ tại Tí còn thêm Hoá Kị, Văn Xương, Hữu Bật) theo như cách nghĩ của anh thì ẩn ý của ng xưa là nên tập trung công danh, tài lộc cho vững đi đã r hãy tính đến chuyện hôn nhân vì cơ bản là nó đã xấu r thì e ko thể tránh đc mà phải chuẩn bị tâm lý cũng như một nền móng vững chắc để đối mặt vs nó.
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ! Anh có thể giúp em xem qua sự nghiệp tiền bạc sau này đc ko ạ? Em mới năm 3 còn đang mông lung về công việc lắm vì thấy ngành học có vẻ ko giúp ích đc gì nên em cx ko bt khi nào mới ổn đc ý ạ
Được cảm ơn bởi: Ngọc Huyền 2022
Đầu trang

Dashy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dashy »

Shala đã viết: 18:17, 23/02/22
Shala đã viết: 16:05, 23/02/22 Dạ hic em ko bt xưng hô thế nào với bác ạ? Bác xem kỹ giùm em xem mệnh cách em có hỗ trợ đc gì ko ạ? Ko bt bộ 3 Di-Phu-Phúc xấu ntn vậy ạ?

Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ! Anh có thể giúp em xem qua sự nghiệp tiền bạc sau này đc ko ạ? Em mới năm 3 còn đang mông lung về công việc lắm vì thấy ngành học có vẻ ko giúp ích đc gìnên em cx ko bt khi nào mới ổn đc ý ạ
Mệnh Tướng thì nên chọn nghề nghiệp và nơi làm việc trong bộ máy nhà nước. Cung Quan của e VCD thì động mạnh cung mệnh lên chứ đừg có tay trắg đã động cung Phu xấu để nó ảnh hưởng đến cviec. Rồi đến cung tài là Phủ phùng Không Vong thì tiêu tiền ác, hay chưg diện, tiền tài kiếm nhiều tiêu cũng kinh khủng, không tụ đc hoặc giả có cố tình tiết kiệm thì cũng bị người khác gạt mất. Thế nên tốt nhất là cứ đầu tư cho mình đi ^^ ...
Đầu trang

Shala
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Shala »

Dashy đã viết: 20:12, 23/02/22
Shala đã viết: 18:17, 23/02/22

Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ! Anh có thể giúp em xem qua sự nghiệp tiền bạc sau này đc ko ạ? Em mới năm 3 còn đang mông lung về công việc lắm vì thấy ngành học có vẻ ko giúp ích đc gìnên em cx ko bt khi nào mới ổn đc ý ạ
Mệnh Tướng thì nên chọn nghề nghiệp và nơi làm việc trong bộ máy nhà nước. Cung Quan của e VCD thì động mạnh cung mệnh lên chứ đừg có tay trắg đã động cung Phu xấu để nó ảnh hưởng đến cviec. Rồi đến cung tài là Phủ phùng Không Vong thì tiêu tiền ác, hay chưg diện, tiền tài kiếm nhiều tiêu cũng kinh khủng, không tụ đc hoặc giả có cố tình tiết kiệm thì cũng bị người khác gạt mất. Thế nên tốt nhất là cứ đầu tư cho mình đi ^^ ...
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ ^^
Đầu trang

Hoang123@@
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoang123@@ »

mọi người ơi e mới đăng ký sao không đăng lá số để cho mn xem được nhỉ , e cám ơn.
Đầu trang

Ngọc Huyền 2022
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngọc Huyền 2022 »

Shala đã viết: 00:41, 23/02/22 Em xem tử vi vài nơi thấy bảo công việc sự nghiệp của em tạm đc mà hôn nhân thì chán quá làm em chả thiết tha cưới xin luôn ạ 😩 Các cao nhân xem giúp em đường hôn nhân của em thế nào vs đc ko ạ? Ko bt lá số này thì em có tuổi hỷ (tuổi cưới chồng) là bn tuổi thế ạ?
Đường hôn nhân của bạn có xấu hay không thì còn do cách bạn chọn lựa người chồng bạn à.
❤️ Bài học tình yêu mình nhận ra khi bước vào tuổi 30: chỉ có tình yêu là không đủ ❤️
Khi mà chúng ta chưa từng yêu, chúng ta cứ nghĩ rằng: " chỉ cần hai người yêu nhau thôi là có thể đi với nhau đến suốt cuộc đời." Nhưng mà tình yêu nó chỉ là điều kiện cần, điều kiện ban đầu thôi. Còn sau đấy, chúng ta cần nhiều hơn như vậy. Chúng ta cần: THẤU HIỂU, SỰ CHIA SẺ, CHẤP NHẬN NHỮNG KHUYẾT ĐIỂM CỦA NHAU, ĐỊNH HƯỚNG TƯƠNG LAI GIỐNG NHAU. Cần rất nhiều thứ để có thể đi với nhau lâu dài. Không chỉ đơn giản là có mỗi tình yêu, chỉ cần anh yêu em và em yêu anh là được. Đấy là lý do vì sao bạn thấy có nhiều người mặc dù rất yêu nhau nhưng mà họ vẫn phải rời xa nhau thôi. Tại vì con đường phía trước của họ không thể nào tiếp tục đồng hành cùng với nhau được. Ngày trước mình đã từng nghĩ rằng chỉ cần chúng ta yêu nhau đủ nhiều thì có thể vượt qua được tất cả mọi thứ. Nhưng thực ra nó chỉ đúng trong giai đoạn đầu khi chúng ta yêu nhau thôi. Nó không đúng cho tất cả khoảng thời gian sau đấy đâu. Mỗi tình yêu thôi chưa đủ, gặp một người phù hợp với mình mới là điều quan trọng.
Bạn nên tìm hiểu kỹ đối tượng rồi mới kết hôn nhé.
Được cảm ơn bởi: trangross, coco87, Shala, Chiens
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”