Em có thằng cu em mới sn 98 - mà tài sản nó hơn 100 tỷ ( tay trắng làm nên )- Mà tử vi không gì đặc biệt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cuong2408x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em có thằng cu em mới sn 98 - mà tài sản nó hơn 100 tỷ ( tay trắng làm nên )- Mà tử vi không gì đặc biệt

Gửi bài gửi bởi cuong2408x »

Chắc chắn là nó tự tay trắng làm nên - em là anh họ của nó mà nhìn thấy tử vi của nó không có gì đặc biệt
Tập tin đính kèm
F1GXA3B5.jpg (182.76 KiB) Đã xem 965 lần
Được cảm ơn bởi: Ngọc Huyền 2022
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Em có thằng cu em mới sn 98 - mà tài sản nó hơn 100 tỷ ( tay trắng làm nên )- Mà tử vi không gì đặc biệt

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Mệnh tài quan thì cũng không nổi bật, nhiều sát tinh.
Cung quan có đủ không kiếp hỏa linh song hao. Làm ăn sẽ mang tính bạo gan, bạo phát nếu gặp thời vận tốt, gặp vận xấu thì xuống bùn sâu

Vận hiện tại Tỵ cung Hỏa hợp Mệnh, thắng thiên thời, nhất là yếu tố nhân hòa đẹp: Phủ tướng triều viên song lộc tả hữu hóa khoa. Phát lớn ở đại vận này, đi xuống đại vận 25 - 34, xấu nhất vận 45 - 54.

Lá này cũng chưa được coi là tốt. Được cái cung điền đẹp, nhà đẹp, cao lớn, có ao trong nhà. Nên tập trung tiền bạc vào điền sản để giữ tiền.
Đầu trang

cuong2408x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em có thằng cu em mới sn 98 - mà tài sản nó hơn 100 tỷ ( tay trắng làm nên )- Mà tử vi không gì đặc biệt

Nhà có ao thì đúng thấy , cuối năm ngoái nó mới mua một căn biệt thự ở vinhome riverside
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Người này giàu : tứ hoá năm sinh Lộc cung tật kỵ cung phúc đều nhập ngã cung , can cung tài giáp : Lộc cung tật kỵ cung mệnh đều ngã cung ...người này có cách lấy Đức báo oán ở mệnh và thê đấy : ông này thì chiều người yêu và quan tâm như vong , còn ny thì cảm thấy khó chịu , sang vận tới này là vận hung
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

cuong2408x đã viết: 16:17, 24/02/22 Chắc chắn là nó tự tay trắng làm nên - em là anh họ của nó mà nhìn thấy tử vi của nó không có gì đặc biệt
người này có tài sản vì làm ăn bất chính hoặc giành giật cạnh tranh, biểu hiện rõ nhất là vì môi trường làm việc và hành động của cá nhân mà dẫn đến bạc phúc.
Đến khi có con và nhập hạn sẽ thấy rõ hệ nhân quả.
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Úi giời vận từ 25 đến vận 45-54 liên tục báo hung , cha mẹ người này có vấn đề , bố có 2 bà à
Đầu trang

cuong2408x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đúng lắm mấy bác ạ ! Bố nó có 2 bà , mẹ nó là người thứ 2 . Nhưng bố nó mất cách đây 2 năm trước , cuộc sống trước đấy gia đình nó khá khó khăn . Em chứng kiến nó từ khi tay trắng , Nhưng không biết thế nào trí nó cũng khá quyết tâm và cái giỏi nhất ở nó là tính tự học - Gần như mọi thứ nó đang làm là tự học và tìm hiểu . Cái nể nhất là quan nhân sinh của nó về cuộc đời cũng khá chững chạc - Nên em mới hỏi xem lá số của nó . thì thấy không gì đặc biệt - Nhưng con người nó khá đặc biệt
Đầu trang

cuong2408x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Về việc làm thì nó cũng kể là chưa từng đi làm thuê bao giờ , mọi thứ đều làm chủ từ cái nhỏ đến cái lớn . Lớn nhất bây giờ là nó mở 2 công ty về 2 lĩnh vực là Công Nghệ và Xuất Nhập khẩu. Còn một số văn phòng nhỏ lẻ kinh doanh một số mặt hàng thì em không biết rõ . Cụ thể là cũng giỏi ... Đây cũng có thể là một người đại diện cho Lá số không nói lên tất cả
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Tính rời lyso mả thấy lá số 100 tỷ ghé qua xem, dụng thần hỏa thổ. Vận chạy không nói là đẹp.

Có thể vượt qua nghịch cảnh đúng là đại anh hùng, 2 tay ôm 2 lĩnh vực có thể gọi là hóc xương gà, đặc biệt là công nghệ.

Giữa mùa covid mà doanh nghiệp xuất nhập khẩu vẫn hoạt động mạnh ví như Hàn Tín điều binh.

Còn công nghệ tưởng như không liên quan vẫn lái được luôn. Hàn Tín và Bạch Khởi cũng chỉ làm được đến thế mà thôi

Đây không phải sự trêu đùa mà là sự cảm thán trước anh hùng thật sự.

Mình và các anh em của mình không làm thế nổi, thằng công nghệ thì bế tắc, thằng xây dựng thì năm nay qua Nhật không hứa với người yêu ngày về.

Mình tin em bạn có thể kiếm lên chục ngàn tỷ, đưa Việt Nam tranh hùng với các công ty công nghệ và xuất nhập khẩu thế giới.

Ví như thời Xuân thu, nước Tần nhỏ béo yếu ớt nghèo nàn, gõ nhẹ cái là phải khóc lóc van xin nước lớn, vua Chu họp chư hầu thường không thèm mời Tần hoặc có thì cũng cho ngồi mâm cuối

Từ khi có Thương Ưởng làm biến pháp và Bạch Khởi cầm quân thì trở nên hùng mạnh, san bằng cả trung nguyên , uy hiếp chư hầu.

Việt Nam có những anh hùng như em bạn rồi cũng sẽ thế

Đom đóm xin được kính bút trước Phượng hoàng
Sửa lần cuối bởi Tôn Ngộ Không !!! vào lúc 17:00, 25/02/22 với 3 lần sửa.
Đầu trang

Superlang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Superlang »

Lá số bình thường, tránh tự phỉnh nịnh để nhầm về độ số.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”