Cám ơn chú dũng lan chi chú luận đúng quá !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Cám ơn chú dũng lan chi chú luận đúng quá !!!

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

loser369lesor đã viết: 09:35, 05/06/22
Quizziver đã viết: 08:56, 05/06/22 Chúc mừng ông anh nhé. Khâm phục ông anh có tư tưởng ko dựa dẫm vào ai. Ở đây có nhiều người gato nên đưa ra những lời không hay ho lắm. Chúc ông a thành công, lá số anh y hệt em cơ mà em 1998 🥰
chó chui chạn thì vẫn mãi là chó thôi, có ngon trả tiền cho bố vợ đi, một mình nó có cái loz mà lập công ty
bố bạn giàu cũng được :)) bố vợ bạn giàu cũng được :)) bạn tự làm giàu cũng được :)) miễn là bạn giàu chân chính :)) vì chẳng còn ai đi đánh giá năng lực, một người cầm lái chiếc lamborghini cả :))

nói tóm lại tuy mình ko tiền nhưng chả ai đẹp trai, khoai to bằng mình =))
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

ThiênĐức
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThiênĐức »

Bạn chủ topic đang có cuộc đời mà hàng bao người mơ ước đó. Có công việc, có đam mê lý tưởng, giờ lại được hậu thuẫn, ở đời mấy ai được như vậy. Cứ hưởng thụ và bỏ ngoài tai lời đàm tiếu nhé 😁
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Quizziver
Đầu trang

maikabenho@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi maikabenho@yahoo.com »

Hai vợ chồng bạn nhìn có tướng phu thê quá. Thấy bạn mở topic được nhiều đàn ông bình luận khiến mình được mở mang tầm mắt, thay đổi cáí nhìn về đàn ông lol. Mình kg hiểu lắm về tử vi nhưng mình thấy bạn điềm đạm như vậy nên chắc vợ của bạn sẽ được nhờ. Chúc bạn mọi chuyện thuận lợi nhé.
Đầu trang

chieclavang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chieclavang »

Bạn mikolas có thể gửi tôi xin lá số cô vợ của bạn để tôi nghiệm lý cách cục tiểu thư nhà hào môn xem như nào được không ? Nếu bạn có đọc được thì gửi giúp tôi nhé !
Đầu trang

Mikolas
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mikolas »

chieclavang đã viết: 00:54, 23/06/22 Bạn mikolas có thể gửi tôi xin lá số cô vợ của bạn để tôi nghiệm lý cách cục tiểu thư nhà hào môn xem như nào được không ? Nếu bạn có đọc được thì gửi giúp tôi nhé !
Con xin gửi chú để nghiệm lý, vợ con là con út trong nhà có bốn anh em và có một chị gái do bố mẹ vợ nhận nuôi
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Cái thằng nào nói thằng này thấy giàu sáp vào vô coi cung phụ mẫu nhỏ này. Ba mẹ con nhỏ này 100% không hiền thứ dữ.
Được cảm ơn bởi: Congaconga, LeoTranNhat
Đầu trang

chieclavang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chieclavang »

Enjoyeveryday đã viết: 12:39, 23/06/22 Cái thằng nào nói thằng này thấy giàu sáp vào vô coi cung phụ mẫu nhỏ này. Ba mẹ con nhỏ này 100% không hiền thứ dữ.
Nhà giàu đầu họ có sỏi dễ gì ăn được con gái họ nếu không đủ tầm, cậu này chắc phải cực giỏi với cung phụ mẫu thế kia họ yêu cầu con rể cũng không phải dạng vừa
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday, Congaconga
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

Enjoyeveryday đã viết: 12:39, 23/06/22 Cái thằng nào nói thằng này thấy giàu sáp vào vô coi cung phụ mẫu nhỏ này. Ba mẹ con nhỏ này 100% không hiền thứ dữ.
Sao cung thê của idol là thái âm mà chị vợ mệnh thiên đồng vậy thím có sai số gì không ta, bác dokhoavan, chú tuviexpress, chú longduc, anh lightgroup ơi vào xem giúp
Đầu trang

lightgroupvietnam
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lightgroupvietnam »

Mikolas đã viết: 11:16, 23/06/22
chieclavang đã viết: 00:54, 23/06/22 Bạn mikolas có thể gửi tôi xin lá số cô vợ của bạn để tôi nghiệm lý cách cục tiểu thư nhà hào môn xem như nào được không ? Nếu bạn có đọc được thì gửi giúp tôi nhé !
Con xin gửi chú để nghiệm lý, vợ con là con út trong nhà có bốn anh em và có một chị gái do bố mẹ vợ nhận nuôi
Lá này chắc bố mẹ mới giàu lên chứ không phải của có sẵn nhỉ. Cô này Phúc sáng ghê. Đúng ông già giỏi. Cơ mà gái Thương Quan cách mệt lắm, Tài Tinh lại bị Không Vong. Vận lại chạy đất Thương Quan Kiếp Tài. Ông chồng Cự Môn 96 cũng nghe mệt mỏi lắm đấy. Nhiều lúc số phận rồi, vui tới đâu thì hưởng tới đó vậy
Được cảm ơn bởi: Congaconga
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

lightgroupvietnam đã viết: 13:30, 23/06/22
Mikolas đã viết: 11:16, 23/06/22
Lá này chắc bố mẹ mới giàu lên chứ không phải của có sẵn nhỉ. Cô này Phúc sáng ghê. Đúng ông già giỏi. Cơ mà gái Thương Quan cách mệt lắm, Tài Tinh lại bị Không Vong. Vận lại chạy đất Thương Quan Kiếp Tài. Ông chồng Cự Môn 96 cũng nghe mệt mỏi lắm đấy. Nhiều lúc số phận rồi, vui tới đâu thì hưởng tới đó vậy
Em cũng hóng gái thương quan cách là bị sao anh lightgroup ơi xấu hả anh, em lấy lá số chị vợ rồi nè
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”