XEM DUM EM LA SO VOI CAC CAO NHAN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: XEM DUM EM LA SO VOI CAC CAO NHAN

Gửi bài gửi bởi KENT »

giá mà bạn sathienky biết những gì mình đã trãi qua và đang chịu đựng thì chắc hẵn..... khi bạn nói những câu trên bạn sẽ suy nghĩ lại và sẽ rút lại những lời nói dễ làm tổn thương người khác như vậy
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

up.... có ai giúp em
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

up có ai giúp em
Đầu trang

AlwaysInlove
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AlwaysInlove »

Trực giác bạn rất tốt và rất nhạy bén.
Cái bạn đang thiếu là kinh nghiệm sống, bạn nên tìm hiểu thêm về suy nghỉ của những người xung quanh, 1 mình thì không thể gây dựng sự nghiệp dù bạn có trực giác tốt cỡ nào cũng vậy.
Nên tìm hiểu tại sao mọi người lại hành động khác mình, mọi chuyện trên đời này xảy ra đều có nguyên do của nó, nhiều người đọc topic của bạn, mình nghĩ chắc có cả cao nhân nhưng nếu gắng vách cả cuộc đời bạn, họ không dám, họ lo sợ.
Bạn hãy suy nghĩ tại sao nhiêu vô.
Không phải tại sao bạn đặc biệt, bạn khác mọi người mà hãy hỏi tại sao mọi người khác bạn, hãy tìm hiểu điều đó.
Bớt nóng tính tí đi.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

khó hiễu thật bạn ah..... nóng tính thì đã gìm bớt nhiều....... mình thấy mình khá khó gần ..... cô độc.............. không tin tưởng nỗi ai cả...... bạn muốn mình tìm hiễu cái gì
Đầu trang

AlwaysInlove
Nhị đẳng
Nhị đẳng

có thể không ai hiểu bạn, nhưng nếu bạn muốn vươn lên đạp đổ người khác thì ban phải hiểu được những thằng mình sắp đạp đổ nghĩ gì trong đầu, nếu không khó lòng vượt qua được lắm.
số bạn tốt lắm đó! bạn sẽ thành công tuy nhiên bạn có sao Cô thần trong cung mệnh nên sẽ khó ai hiểu được bạn.
ps: hãy luôn luôn nghĩ tới tâm và đức, kiên nhẫn, kiên nhẫn, kiên nhẫn....
giống như bạn kiên nhẫn đợi cao nhân ở đây vậy!
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

cảm ơn bác,,,, thích nhất câu hiểu những người mình muốn đạp đỗ đễ đạp đỗ họ ..... em chỉ là bất mãn với bản thân... vì quá cố gắng......mà giờ vẫn trắng tay,,,, chịu nhiều đắng cay và nhịn nhục...... em là thằng đầy tham vọng........ đâm ra bất mãn với hiện tại......nếu bác không phiền cho em nick yahoo mình có thể kết bạn .... em vốn ít bạn
Đầu trang

AlwaysInlove
Nhị đẳng
Nhị đẳng

rõ chán tui cũng có sao cô thần chiếu mạng nữa, mấy người như vậy làm biếng kết bạn lắm.
số tui cũng bôn ba, ngủ bờ ngủ bụi gần chục lần rồi.
thôi tự thân vận động đi, nếu có duyên thì gặp.
Tên tôi là: Nguyễn Thành Trung
Còn tên chú là gì?
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

heheheh em thì không đến nỗi ngủ bụi có cái không làm đuợc ở đâu lâu cả toàn đu5ng chuyện ... hết bị chôi xấu đến đủ chuyện.... em tên thi vĩ hùng...... bác xem sơ cung quan và tài hộ em với sao vất vả quá nuôi mộng gầy dựng giang sang mà giờ chưa gì ra hồn cả
Đầu trang

AlwaysInlove
Nhị đẳng
Nhị đẳng

chú bớt cái mồm lại, với dừng thể hiện ra mình có khả năng.
tỏ ra mình khờ khạo, biết ích 1 chút sẽ hay hơn.
cái quan trọng nữa là không bẻ xương đồng nghiệp hay quản lý của mình, xét khả năng của mình, nếu việc đó không liên quan trực tiếp tới mình, hoặc ngoài khả năng hoặc sẽ chịu thiệt hoặc nếu nhúng tay vào thì nên dừng cái miệng lại và quan sát thôi.
nhớ nhé, lúc đó quan sát thôi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”