cần lắm được luận giải cung phu thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
satanwings
Chính thức
Chính thức

Re: cần lắm được luận giải cung phu thê

Gửi bài gửi bởi satanwings »

uppppppppppppppppppppplppp
Đầu trang

satanwings
Chính thức
Chính thức

uppppppppppppppppppllppppp
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

satanwings đã viết: 12:01, 27/04/22 Em chưa vợ. buồn chuyện tình cảm cũng nhiều, mới học tử vi được chút da lông, nhìn cung phu thê càng thấy chán.
thậm chí là bế tắc
mong mọi người đi qua luận giúp em cung này
em xin cám ơn
25_35 cô quả thiên hinh , bị cô đơn soi xét. Trực phù là cải vã

Nói chung chuyện tình cảm là cô đơn.

Gặp thêm bố thái dương vượng địa , nghĩa là uy nghiêm chảnh chó , chuyện gái gú mà chảnh thì móm phải rồi.
Được cảm ơn bởi: satanwings
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

satanwings đã viết: 12:01, 27/04/22 Em chưa vợ. buồn chuyện tình cảm cũng nhiều, mới học tử vi được chút da lông, nhìn cung phu thê càng thấy chán.
thậm chí là bế tắc
mong mọi người đi qua luận giúp em cung này
em xin cám ơn
Ăn thịt gà muốn ngon thì phải bốc, dính vào gái muốn sướng thì phải sờ , còn chảnh thì nhịn :))

Cái tên của lão phu nói lên tất cả :))
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

35 tuổi trở đi tín hiệu cưới mới mạnh
Sát phá tham + phượng mã + song hao + hỷ thần là hao tốn cho niềm vui , nhà, xe, nghĩa là cưới
Tã hưu là nhiều thêm, xương khúc là cặp đào, bưởi ,vếu . Mà nói đến vếu thì chỉ có gái thôi , chã nhẽ là đực. Nhưng biết đâu bất ngờ :D nói tóm lại là "tã hưu xương khúc " lá thêm gái. :))

Đại vân 35 _45 nghĩa là tốn tiền đón gái về nhà , nghĩa là cưới vợ . :))

Nhưng cũng có vũ khúc tang kỵ , chảnh là nhịn đó , vũ khúc hóa kỵ tính chất cô đơn ko đùa đươc.

Năm 2022 này tình cảm cũng bết bát. Thái âm hồng loan , thiếu âm chiếu , Có người để ý mình , nhung mình ko thích người ta
Đầu trang

satanwings
Chính thức
Chính thức

Sở Khanh đã viết: 17:34, 21/05/22 35 tuổi trở đi tín hiệu cưới mới mạnh
Sát phá tham + phượng mã + song hao + hỷ thần là hao tốn cho niềm vui , nhà, xe, nghĩa là cưới
Tã hưu là nhiều thêm, xương khúc là cặp đào, bưởi ,vếu . Mà nói đến vếu thì chỉ có gái thôi , chã nhẽ là đực. Nhưng biết đâu bất ngờ :D nói tóm lại là "tã hưu xương khúc " lá thêm gái. :))

Đại vân 35 _45 nghĩa là tốn tiền đón gái về nhà , nghĩa là cưới vợ . :))

Nhưng cũng có vũ khúc tang kỵ , chảnh là nhịn đó , vũ khúc hóa kỵ tính chất cô đơn ko đùa đươc.

Năm 2022 này tình cảm cũng bết bát. Thái âm hồng loan , thiếu âm chiếu , Có người để ý mình , nhung mình ko thích người ta
em chảnh chó thật bác ạ. ko biết có phải do mệnh thiên cơ, chủ thân thiên cơ ko, chứ như em đi ra ngoài hiếm khi nể ai khoản đầu óc. cơ hội quen để cưới thì 10 năm nay em khá nhiều, nhưng chỉ cần gặp gái ko đủ khả năng tung hứng được với em về phần trí não hoặc cách đối nhân xử thế có sạn là y rằng em đánh bài chuồn.
1 phần trộm vía nhà em tài sản đất cát cũng thuộc dạng lớn, nói ko ngoa cũng ngấp nghé cả ngàn, nên em luôn mang tâm lý đề phòng. ko hẳn là sợ ai lừa mình, hoặc đến với mình thực dụng, hay mong cầu môn đăng hậu đối gì cả. em bị mâu thuẫn giữa mong muốn 1 người với trí não đẳng cấp, vốn sống thuộc loại rất khá nhưng tâm tính phải cực kỳ thiện lương. em có bị dở hơi quá ko?
ôi cuộc đời!
Được cảm ơn bởi: nhungnhun
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”