PHÁ QUÂN 30 TUỔI PHÁ TAN TẤT CẢ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ksquyhd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PHÁ QUÂN 30 TUỔI PHÁ TAN TẤT CẢ

Gửi bài gửi bởi ksquyhd »

Cháu Các Bác
Cháu năm nay 30 Tuổi rồi nhưng thay đổi quá nhiều công việc.
Từ học hành đến công việc đều có đã từng có điều điện rất tốt rồi nhưng cuối cùng Cháu lại phá hỏng tất cả, bắt đầu cái mới.
Vậy các Bác xem giúp cháu tới khi nào thì Cháu mới khả lên.
Tập tin đính kèm
ls.png (314.59 KiB) Đã xem 507 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: PHÁ QUÂN 30 TUỔI PHÁ TAN TẤT CẢ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ksquyhd đã viết: 17:59, 17/05/22 Cháu Các Bác
Cháu năm nay 30 Tuổi rồi nhưng thay đổi quá nhiều công việc.
Từ học hành đến công việc đều có đã từng có điều điện rất tốt rồi nhưng cuối cùng Cháu lại phá hỏng tất cả, bắt đầu cái mới.
Vậy các Bác xem giúp cháu tới khi nào thì Cháu mới khả lên.
Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không? Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả không? Em có vợ và con chưa? Từ 24 tuổi tới giờ chắc có nhiều thị phi, nhiều bất lợi, giai đoạn này có thể em dính đỏ đen cờ bạc hoặc yêu đương linh tinh, công việc đổ vỡ, chưa ổn định. Bố mẹ em chắc cũng hay mâu thuẫn?
Được cảm ơn bởi: ksquyhd
Đầu trang

ksquyhd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn Bác.
Em đang làm mảng dự án cho 1 tập đoàn công nghệ.
Em tốt nghiệp đại học dân lập, bằng kỹ sư.
Từ nhỏ em vốn có học lực tốt, đoạt các giải hs giỏi cấp Huyện. Tuy nhiên cuối cấp 2 và giai đoạn học kỳ 2 lớp 11 là em có dính vào game, thường xuyên bỏ học đi chơi nên học hành sa sút, toàn vào những thời điểm quan trọng thì lại có chuyện nên đường học hành không được thuận lợi.
Em và Vợ có 01 con gái rồi.
Bố mẹ em có hay khắc khẩu thôi nhưng vẫn yêu thương nhau.
Bác xem em khi nào thì thuận lợi hơn ạ ?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ksquyhd đã viết: 13:25, 27/05/22 Cảm ơn Bác.
Em đang làm mảng dự án cho 1 tập đoàn công nghệ.
Em tốt nghiệp đại học dân lập, bằng kỹ sư.
Từ nhỏ em vốn có học lực tốt, đoạt các giải hs giỏi cấp Huyện. Tuy nhiên cuối cấp 2 và giai đoạn học kỳ 2 lớp 11 là em có dính vào game, thường xuyên bỏ học đi chơi nên học hành sa sút, toàn vào những thời điểm quan trọng thì lại có chuyện nên đường học hành không được thuận lợi.
Em và Vợ có 01 con gái rồi.
Bố mẹ em có hay khắc khẩu thôi nhưng vẫn yêu thương nhau.
Bác xem em khi nào thì thuận lợi hơn ạ ?
Từ 24 tuổi tới giờ em phá những gì? Nhìn lá số thì rõ ràng vận Vũ Khúc này nhiều khó khăn, áp lực, nhiều trở ngại, đổ vỡ, đầu tư làm ăn thì dễ thất bại, thành công ít, giai đoạn này có thể có thị phi.
Đầu trang

ksquyhd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thị phi thì em thấy chưa có.
Giai đoạn 24 tuổi tới giờ thì Các Công Việc em thường xây dựng được nền tảng tốt rồ thì có những lý do gì đó em lại bắt đầu lại ở 1 cv mới. Hiện tượng lặp đi lặp lại nên đến giờ em vẫn chưa có sự nghiệp như mong muốn.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ksquyhd đã viết: 13:40, 27/05/22 Thị phi thì em thấy chưa có.
Giai đoạn 24 tuổi tới giờ thì Các Công Việc em thường xây dựng được nền tảng tốt rồ thì có những lý do gì đó em lại bắt đầu lại ở 1 cv mới. Hiện tượng lặp đi lặp lại nên đến giờ em vẫn chưa có sự nghiệp như mong muốn.
Vận 24 tới 33 có song kỵ, có cách linh xương Vũ Kỵ, vận này lại ở vận la võng nên tranh đấu vất vả, nhiều khó khăn, áp lực, thiên không tứ mộ. Vận này em ko nên đầu tư làm ăn lớn, ko nên cờ bạc đỏ đen,...Sang vận sau (34 tới 43 tuổi) Thiên đồng hãm nhưng vận này đắc Thái tuế, có nhiều cát tinh Khôi Việt Khoa Quyền chiếu , vận sau sẽ sáng sủa hơn, thuận lợi hơn, mưu sự dễ toại nguyện, có quý nhân giúp đỡ. Vận sau nói chung là khá tốt, cần tận dụng cơ hội này.
Được cảm ơn bởi: ksquyhd
Đầu trang

ksquyhd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn Bác nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”