Xin xem đường sự nghiệp, học hành không đến nỗi nào nhưng sự nghiệp vẫn long đong ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
For_dec
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin xem đường sự nghiệp, học hành không đến nỗi nào nhưng sự nghiệp vẫn long đong ạ

Gửi bài gửi bởi For_dec »

Em thời đi học có thể nói là cũng khá tốt, có đỗ đạt này nọ, tốt nghiệp trường kỹ thuật. Từ lúc 22t đi làm đến giờ em đổi nhiều công việc, làm việc gì cũng có thể thích nghi nhanh được nhưng vẫn chưa ổn định, làm gì cũng nhanh chán, chưa thực sự biết mình phù hợp làm nghề gì.
Nhờ mọi người xem giúp em hợp với nghề gì, có phù hợp kinh doanh không ạ?
Em cảm ơn.
Tập tin đính kèm
8D116B0F-1DBB-49B8-A041-839F03EAD123.png (558.95 KiB) Đã xem 453 lần
Đầu trang

For_dec
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin xem đường sự nghiệp, học hành không đến nỗi nào nhưng sự nghiệp vẫn long đong ạ

Nhờ các bác và anh chị luận giải giúp em với ạ. Và em có nên về quê lập nghiệp không ạ?
Em xem các kiến thức tử vi trên mạng thì thấy phúc đức VCD không nên ở cố hương, nhưng cung phúc em gặp tuần, thì em tìm không thấy chỗ nào nói. Em muốn về quê hương để sinh sống ạ.
Quan lộc em Vũ Phá, em đọc thấy có chỗ bảo hợp làm kinh doanh, có chỗ bảo hợp làm kỹ thuật, em không biết như thế nào mới đúng ạ?
Đầu trang

For_dec
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin xem đường sự nghiệp, học hành không đến nỗi nào nhưng sự nghiệp vẫn long đong ạ

Hic, không có cao nhân nào luận giúp em ạ 😥
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Lá này nên làm người bình thường thôi, sẽ có phúc phận của người bình thường. Sinh trúng giờ Ngọ thế này thì kém quá.

Tránh làm gì phạm pháp, dễ có họa về tù ngục.
Đầu trang

For_dec
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LâmGiang đã viết: 15:04, 19/05/22 Lá này nên làm người bình thường thôi, sẽ có phúc phận của người bình thường. Sinh trúng giờ Ngọ thế này thì kém quá.

Dạ làm người bình thường là sao ạ, bạn giải thích thêm giúp mình được không?
Mình trước giờ cũng chưa làm gì bất thường 🙃
Với lại sinh giờ ngọ xấu như thế nào ạ?
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

For_dec đã viết: 15:41, 19/05/22
LâmGiang đã viết: 15:04, 19/05/22 Lá này nên làm người bình thường thôi, sẽ có phúc phận của người bình thường. Sinh trúng giờ Ngọ thế này thì kém quá.

Dạ làm người bình thường là sao ạ, bạn giải thích thêm giúp mình được không?
Mình trước giờ cũng chưa làm gì bất thường 🙃
Với lại sinh giờ ngọ xấu như thế nào ạ?
Tôi có nói khá rõ về lời khuyên của mình. Mấy cái khác có giải thích cũng không có nhiều tác dụng với bạn.

Nếu đang làm ăn lương thiện thì cứ go-ahead, điều đó rất tốt. Này tôi nói 1 ý hiểu 1 ý, đừng suy diễn thêm.
Đầu trang

For_dec
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn đã dành thời gian nhé.
Bạn nói đến hoạ ngục tù phải chăng là do Liêm Trinh giáp Thiên Hình?
Mình đọc thấy Liêm Trinh thiên hình đồng cung thì dễ gặp hoạ ngục tù, không biết giáp cũng thế.
Bạn cho mình hỏi thêm, lá của mình có phải cách hùng tú triều viên, có tứ linh và được vòng thái tuế, lộc tồn, trường sinh không? Những cái này có giúp tốt lên được không nhỉ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”