Có ai luận giải theo kiểu lá số gập khg ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Có ai luận giải theo kiểu

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Tử vi thì không xem được mấy đời chồng chỉ biết là đa phu hay không thôi , nhưng có cách để xem được ông chồng nào là người đi đến cuối đời với mình. Đó là tìm tác nhân xấu ở cung phu thê thì kiếm ông chồng nào có tác nhân hoá giải cái đó ở cung thân mệnh là sẽ ổn.
Ở đây tác nhân xấu cung phu thê là tả hữu, thì kiếm ông nào có mệnh thân thiên hình là được, thêm sao tử vi nữa thì nhất. Nguyên do tử vi nó lục hại với cự môn, cự môn lắm điều thì tử vi nó cao ngạo không thèm nói, tả hữu đa phu nhưng thiện hình thì chuyên nhất, song hao hay thay đổi nhưng lộc tồn lại ổn trọng.
Vì thế nếu có bước thêm bước nữa, chị hãy kiếm một anh mang mệnh- thân tử vi thiên hình lộc tồn, đảm bảo cực kỳ hợp với chị.
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan, TLXD
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

hoalando đã viết: 01:00, 17/06/22 Tử vi thì không xem được mấy đời chồng chỉ biết là đa phu hay không thôi , nhưng có cách để xem được ông chồng nào là người đi đến cuối đời với mình. Đó là tìm tác nhân xấu ở cung phu thê thì kiếm ông chồng nào có tác nhân hoá giải cái đó ở cung thân mệnh là sẽ ổn.
Ở đây tác nhân xấu cung phu thê là tả hữu, thì kiếm ông nào có mệnh thân thiên hình là được, thêm sao tử vi nữa thì nhất. Nguyên do tử vi nó lục hại với cự môn, cự môn lắm điều thì tử vi nó cao ngạo không thèm nói, tả hữu đa phu nhưng thiện hình thì chuyên nhất, song hao hay thay đổi nhưng lộc tồn lại ổn trọng.
Vì thế nếu có bước thêm bước nữa, chị hãy kiếm một anh mang mệnh- thân tử vi thiên hình lộc tồn, đảm bảo cực kỳ hợp với chị.
Dạ kính gửi cả nhà lá số ông có mệnh Tử vi, thiên hình, nhị hợp lộc tồn này ạ. Lá số ông ex của mình, chấm dứt đc 2 năm sau 14 năm chấp nhận. Mình cưới ông í bằng lý tính nghĩ là mọi thứ sẽ ổn thôi mà cuối cùng cái j kg phải của m vẫn kg phải của mình ạ. Khi thấy sự trùng khớp của lá số tử vi này, mình thấy tử vi này thật sự rất thú vị. Quả thật phải hai tháng nay mình bị mê muội mấy cái lá số tử vi, tuy cũng kg hiểu đc mấy. Giờ mới chỉ dừng lại ở khía cạnh thấy các sao trong cung nói đúng về cuộc đời những con người mình biết thế nào thôi. Luận gỉai theo kiểu gán ghép hi hi. Ông ex của mình ông í nói nhiều hơn 1 tỉ cự môn cộng lại í bạn ạ. Chẳng thấy tử vi kiểu j. Vua kiểu ông ấy chắc chỉ ra đảo làm Robinson chứ mình kg thấy ai mà ưa thích cái sự lắm điều của ông í. Ra toà, toà còn hỏi mình chồng chị nói nhiều thế chị nhỉ???
099DAA0A-A57C-4C55-A9AC-624363C11485.png (346.76 KiB) Đã xem 431 lần
Sửa lần cuối bởi TLXD vào lúc 11:29, 17/06/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Có ai luận giải theo kiểu lá số gập khg ạ?

Gửi bài gửi bởi TLXD »

TuviExpress đã viết: 00:28, 17/06/22
TLXD đã viết: 21:37, 14/06/22
TuviExpress đã viết: 21:03, 14/06/22
Bạn định đi theo dạng gì? Đoàn tụ gia đình kiểu: bố mẹ, vợ chồng, anh em... Hay định cư kiểu đầu tư Eb5, 188...
Mình định xin học bổng tiến sĩ, mang con đi. Trong 4 năm đó, sẽ lấy chồng rồi quay lại định cư. Khả năng mình có thể làm nhất bây giờ chỉ có cách đó.
PS: Với lại mình kg thể post lại lá số mới vì kg sửa đc bài viết. Nhìn lại cái lá số này nhìn hơi rối.
Về đường học hành bạn khá thuận tiện, theo tôi bạn có thể đi từ giờ đến cuối năm Dần 2022 hoặc nửa cuối năm Thìn 2024. Năm Mão 2023 khó đi. Tuy nhiên đó chỉ là tượng đi xuất ngoại có thể bạn đi chơi. Về các bộ sao học ĐV này và ĐV sau 46-55 cũng khá mạnh. Nhưng các vấn đề lưu ý:
- Ở tuổi này 3 con thì không dễ trong việc lập gia đình nhất là Việt Kiều.
- Xin PhD khá khó vì họ thích PhD candidate tầm dưới 35 hơn. Kể cả làm xong cũng ko dễ xin việc.
- Học xong bạn quá 45 là hết tuổi định cư green card nhé.
- ĐV 46-55 Phu Thê không mạnh, khó có mối quan hệ nồng ấm lâu dài kiểu đầu bạc răng long.
Chưa kể ĐV sau khi học xong bạn bị song Kỵ khá xấu. Tuy nhiên với bộ sao này tôi vẫn tin bạn làm xong đc PhD đấy! Cái kia 4 năm nữa quay lại tôi nghiên cứu thêm status khi đó sẽ tư vấn tiếp nhé!
Cảm ơn bạn. Thực ra hôn nhân thêm lần nữa với mình chỉ là một sự khuyến mại. Được cũng tốt, kg có cũng kg sao. Vụ học hành thì do mình muốn thay đổi môi trường và muốn đi cùng cho các con có cơ hội đi xa. Cảm giác lá số các con của mình đều cần đi xa học.
Hôn nhân để ở lại nếu có tình cảm đến bạc đầu thật tuyệt còn nếu có mối quan hệ nào đó vừa phải đủ để mình ở lại mới là cái mình tính tới. Tuy nhiên cái này mình chưa có cơ sở gì ở hiện tại nên chỉ là mong ước.
Nhưng cứ có cơ hội học PhD cũng là thuận lợi rồi. Đường sống trên chỉ tay mình nó dài ngoằng cả đường học tuy mờ nhạt nhưng cũng thế. Học xong về thì cũng đc 4 năm hi hi. Mình chắc chắn sẽ phản hồi lại bạn sau 4 năm đó. Hi vọng toàn cái vui vui.
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

TuviExpress đã viết: 01:21, 07/06/22
TLXD đã viết: 23:23, 06/06/22 Chẳng là hôm nay có cô bạn biết sơ sơ về tử vi nhòm lá số mình nói đây là lá số gập do có tuần và triệt đứng giữa theo chiều dọc nên khi luận cần gập nó lại. Hai cung bị chập lại sẽ hoà vào 1 cung.

Mọi người ơi, nếu luận giải như vậy có đúng kg ạ. Cô ấy bảo đây là kinh nghiệm luận của 1 cao thủ tử vi Hà Nội ạ. Cô ấy bảo cung quan lộc của mình rất khá nhưng mình thấy cũng chỉ bình bình. Cung tài bạch thấy có đào hoa thì lại có thiên kg may có hoá khoa vớt lại chút.
Các cao thủ ở đây xem hộ mình lá số này hậu vận nhân duyên thế nào ạ. Liệu có nên đi bước nữa hay quy y cho nhẹ vận ạ. Mình đã ly hôn.
Cảm ơn ạ.
Bạn lấy lại lá số theo phần mềm lyso nhiều người dễ nhìn. Tôi luận qua cho bạn nhé.
Lá số ổn, người ưa nhìn, tính dịu dàng. Bạn thuở nhỏ học khá giỏi, cấp 1,2 có thể chuyên chọn cỡ tỉnh, thành. Cấp 3 ĐH có thể đạt giải toàn quốc hoặc học bổng trường. Quan Lộc phát muộn.
Bố mẹ không hợp tính nhau, nhưng có bố hoặc mẹ là người giỏi, kề cận những bậc quan chức cao cấp. Phúc Đức xấu thì có thể bố mẹ xa rời quê hương đi thoát ly, khó gần gũi họ hàng.
Lá số bị Tuần thì mặt buồn, nhưng lại ở đất Mộc Dục, hội Đào Hồng, và bị sát tinh xung phá ở Thiên Di, tai nạn từ đây mà ra.
Bạn có tuổi trẻ êm đềm thành danh, có chăng chỉ gia đình đôi chút bất hòa nhưng bộ Nhật Nguyệt sáng là bạn hợp với cả 2 bố mẹ và hưởng phúc của họ. Tuy nhiên tai nạn vừa đề cập ở trên là do bộ sát tinh ở Thiên di, do đó bạn sẽ bị va vấp, phần nhiều có thể do bạn giỏi giang, giao tiếp tốt, dễ gặp gỡ những người có vị trí, như mình làm thư ký hay trợ lý.
Tôi đoán vợ chồng sẽ ly dị ở ĐV 26-35, vì ở ĐV này Can Đinh làm Cự môn Hóa kỵ, bạn nên xem thêm về sao này. Đại vận này cũng hội khá nhiều sát tinh: Không Kiếp, Đà Kỵ... Nên có thể đoán là năm Tý 2008 có thể bỏ nhau. Nếu không thì lùi lại là năm Tý 2020.
Cung Phu Thê có Cự Môn hội Tả Phù Hữu Bật lại thêm Không Kiếp Đà Kỵ là yếu, nhưng nếu dụng tốt thì vợ chồng lại rất mạnh. Cách sử dụng cung này là nên đưa ra các quan điểm chung rõ ràng, vợ chồng có các mục tiêu rõ ràng để gắn bó. Các nguyên tắc cần được tôn trọng. Nên nhờ thêm ai đó tuổi Sửu làm trung gian khi có vấn đề. Vợ chồng đều giỏi giang thì duy trì mối quan hệ không cần chặt chẽ quá cũng rất ok.
Bạn cũng có chút vấn đề về tâm lý, kiểu dễ bị lên đồng, cung Tử tức, con cái không phải là đẹp, nên cần tập các môn tĩnh tâm như Thái cực quyền hoặc Thiền sâu. Ở đây phải nói rõ bạn có cung Phúc hơi Yếu, hội nhiều sát thì đầu óc mình dễ thay đổi, dễ bị tác động nên dẫn đến những quyết định sai.
Quan điểm xem lá số Gập của bạn thì gọi thuật ngữ Lục hại đúng hơn. Ví dụ Thìn hại Mão, Tỵ hại Dần, Ngọ hại Sửu. Do đó ở đây Mệnh bạn sẽ bị Nô ở Ngọ hại, nô Phá Quân Tý Ngọ khá mạnh đàn áp và bạn phải buông tay. Ví như một anh bạn Đại gia tặng hộp nước hoa Channel, chồng bạn sẽ càu nhàu, do đó hai người cãi vã. Thêm vài lần, mà bạn vẫn nhận, ví dụ thêm chiếc túi Gucci hoặc đi chơi về muộn, thì sẽ thành đổ vỡ thôi, tôi chỉ nói nôm na về tính hại để bạn hình dung.
Nhìn chung bạn có Tài Bạch bị Kỵ xung thì có phát có mất, dù ĐV này cơ Tham Hỏa là đang phát thì cũng rất dễ mất. Năm nay đầu óc bạn chắc đang bị rối tinh, mối quan hệ với bố mẹ thì trên bờ vực xa cách hoặc bố mẹ có người gặp nguy khó. Sang tháng 9 âm đỡ hơn.
Cung Điền đẹp thì có thể thừa hưởng đất đai rất nhiều hoặc phát huy giá trị đất đai đang có thành tài sản lớn. Nhưng đất đai này dễ tranh chấp vì Hình và bạch Hổ.
À, TuviExpress ơi, ý mình bảo gập ở đây là gập theo chiều dọc í chứ kg phải chiều ngang thành lục hại đâu. Mà gập dọc thì cung mệnh và bào của mình thành 1 cung, di với nô cũng vâỵ. Và nếu tính là lục hại í thì nếu các cung hại nhau có tuần và triệt ở đó, nó có bớt hại đi kg, hay vẫn thế nhỉ? Chả biết mình có bị ái kỷ kg nhưng nhìn cái lá số của mình thấy sao đáng yêu thế.
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

hoalando đã viết: 01:00, 17/06/22 Tử vi thì không xem được mấy đời chồng chỉ biết là đa phu hay không thôi , nhưng có cách để xem được ông chồng nào là người đi đến cuối đời với mình. Đó là tìm tác nhân xấu ở cung phu thê thì kiếm ông chồng nào có tác nhân hoá giải cái đó ở cung thân mệnh là sẽ ổn.
Bạn TLXD chắc mất tầm 3-6 tháng mới quen 1 người có thể đi tiếp, mất vài tháng để hỏi đc ngày giờ sinh, ra đc ông Tử Hình Tồn lại thêm khó hơn, 10 ông có 1 ông nên phải 5-10 năm...Giải pháp này khó mà chắc gì đã đúng:
- Tử Vi hội Phù Bật thì ông kia quá mạnh lấn át mình
- Phu Cự Môn là hay nói nhiều giờ thêm bộ Thiên Hình soi mói thì càng nói cả ngày.
- Song Hao hội Lộc Tồn thì chỉ có dân Kinh doanh kiếm tiền nhiều tiêu nhiều -> không hợp bạn này là dân Khoa học.
Khi kết hợp nó lại thế.
Xem Tuổi thì Thân Tý Thìn hợp, Mộc thì kiếm anh Kim khắc hoặc Thủy Hỏa.. 79, 84, .. bạn 84 rất ổn.
Còn nói luôn gập dọc là nhị hợp, chồng và bố mẹ bạn khó hòa hợp...
Được cảm ơn bởi: TLXD
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

TLXD đã viết: 23:23, 06/06/22 Chẳng là hôm nay có cô bạn biết sơ sơ về tử vi nhòm lá số mình nói đây là lá số gập do có tuần và triệt đứng giữa theo chiều dọc nên khi luận cần gập nó lại. Hai cung bị chập lại sẽ hoà vào 1 cung.

Mọi người ơi, nếu luận giải như vậy có đúng kg ạ. Cô ấy bảo đây là kinh nghiệm luận của 1 cao thủ tử vi Hà Nội ạ. Cô ấy bảo cung quan lộc của mình rất khá nhưng mình thấy cũng chỉ bình bình. Cung tài bạch thấy có đào hoa thì lại có thiên kg may có hoá khoa vớt lại chút.
Các cao thủ ở đây xem hộ mình lá số này hậu vận nhân duyên thế nào ạ. Liệu có nên đi bước nữa hay quy y cho nhẹ vận ạ. Mình đã ly hôn.
Cảm ơn ạ.
LS này nhìn lòe loẹt quá, khó nhìn. LS của diễn đàn: lasotuvi/1/VQG0G9EP.jpg
Đầu trang

ThienLyZ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ThienLyZ »

TLXD đã viết: 06:37, 15/06/22
ThienLyZ đã viết: 06:28, 15/06/22
TLXD đã viết: 21:37, 14/06/22

Mình định xin học bổng tiến sĩ, mang con đi. Trong 4 năm đó, sẽ lấy chồng rồi quay lại định cư. Khả năng mình có thể làm nhất bây giờ chỉ có cách đó.
PS: Với lại mình kg thể post lại lá số mới vì kg sửa đc bài viết. Nhìn lại cái lá số này nhìn hơi rối.
Bạn nên phản hồi tính chính xác khi các thày luận cho bạn để họ nắm được trọng tâm lá số, hỏi một chiều không feedback họ khó mà cho bạn luận đoán chính xác lắm. Đa số mọi người lên đây luận giải giao lưu còn là để học hỏi nghiệm lý luận giải của họ để rút kinh nghiệm. Người ta luận cho bạn cả trang giấy mà ko có 1 câu phản hồi, cứ hỏi tiếp như vậy thì ít ai muốn luận tiếp.
Bạn à, chắc mình làm bạn hiểu nhầm gì đó. Chứ mình có trả lời các ý hai thầy hỏi mình mà. Câu cuối cùng thầy hỏi mình dự định đi theo cách nào mình cũng phản hồi rõ mà bạn. Mình cũng mới vào nên kg hiểu rõ lắm là cần phải trả lời cụ thể hơn thế nào. Nếu bạn thấy m thiếu sót chỗ nào, chỉ giúp mình nhé. Mình thật tình chưa nắm được.
uhm, mình lướt hơi nhanh sorry ^:)^

Lá số đẹp nhật nguyệt tinh minh, lại có tuần câu hút tam minh khoa lộc nên tư chất thông minh học hành dễ dàng. Mình lại nghĩ với lá số này thì về mặt sự nghiệp bạn đang ở dưới mức bạn nên nhận được. Thân cư quan lộc thái dương nhập miếu hoá lộc, nói chung là tốt đẹp chỉ là không mấy tốt cho phụ nữ vì quá cứng rắn, cái tôi quá cao. Đối cung thì là cung phu cự môn tự kỵ, hợp kỵ là toàn ám. một bên thì tự cao sáng chói, một bên thì u ám lắm lời, cay nghiệt, gia thêm tả hữu cô quả thì đa phu là khó tránh.

Đang ở đại vận cung tử, là một đại vận tốt, tiểu vận nhâm dần, Thái tuế đụng cung phụ mẫu thiên mã xương việt xung lên cung tật thấy có thái tuế, lưu mã, lộc tồn y diêu hà sứ. Có tượng di chuyển hoặc thay đổi nhưng năm nhâm dần, vũ khúc tự hoá kỵ tại tiểu vận xung sang đại vận là điều không tốt, nên nhiều dự định khó được như ý bao gồm cả dự định du học trong năm nay. Ngoài ra thì cần chú ý các bệnh vặt vãnh, yêu đương điều độ :P

Đại vận 46-55, cung tài, thái âm hoá khoa biến thành hoá kỵ lại bị kỵ xung, gia thêm sát tinh và thiên không, đào hoa tứ mộ gặp kình dương là điềm hung: khó khăn về tài chính, tình cảm là khó tránh.

Đại vận 56-65, tuy hơi bị già :)) nhưng tới đây mới là đại vận tốt nhất. Tuy nhiên nếu bạn học tiến sỹ thì đúng là phải tầm đó thì sự nghiệp mới bước vào đỉnh cao :-j

Vài dòng góp vui, chúc bạn may mắn
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

hysshu đã viết: 23:49, 27/06/22

Cảm ơn ạ.
LS này nhìn lòe loẹt quá, khó nhìn. LS của diễn đàn: lasotuvi/1/VQG0G9EP.jpg
Vâng ạ, cảm ơn bạn. Tiếc là mình kg chỉnh sửa được lá số này ở phía đầu. Bạn hữu duyên cho TLXD vài lời luận giải với nhé. Mình cảm ơn.
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

ThienLyZ đã viết: 06:08, 28/06/22
TLXD đã viết: 06:37, 15/06/22
ThienLyZ đã viết: 06:28, 15/06/22

Bạn nên phản hồi tính chính xác khi các thày luận cho bạn để họ nắm được trọng tâm lá số, hỏi một chiều không feedback họ khó mà cho bạn luận đoán chính xác lắm. Đa số mọi người lên đây luận giải giao lưu còn là để học hỏi nghiệm lý luận giải của họ để rút kinh nghiệm. Người ta luận cho bạn cả trang giấy mà ko có 1 câu phản hồi, cứ hỏi tiếp như vậy thì ít ai muốn luận tiếp.
Bạn à, chắc mình làm bạn hiểu nhầm gì đó. Chứ mình có trả lời các ý hai thầy hỏi mình mà. Câu cuối cùng thầy hỏi mình dự định đi theo cách nào mình cũng phản hồi rõ mà bạn. Mình cũng mới vào nên kg hiểu rõ lắm là cần phải trả lời cụ thể hơn thế nào. Nếu bạn thấy m thiếu sót chỗ nào, chỉ giúp mình nhé. Mình thật tình chưa nắm được.
uhm, mình lướt hơi nhanh sorry ^:)^

Lá số đẹp nhật nguyệt tinh minh, lại có tuần câu hút tam minh khoa lộc nên tư chất thông minh học hành dễ dàng. Mình lại nghĩ với lá số này thì về mặt sự nghiệp bạn đang ở dưới mức bạn nên nhận được. Thân cư quan lộc thái dương nhập miếu hoá lộc, nói chung là tốt đẹp chỉ là không mấy tốt cho phụ nữ vì quá cứng rắn, cái tôi quá cao. Đối cung thì là cung phu cự môn tự kỵ, hợp kỵ là toàn ám. một bên thì tự cao sáng chói, một bên thì u ám lắm lời, cay nghiệt, gia thêm tả hữu cô quả thì đa phu là khó tránh.

Đang ở đại vận cung tử, là một đại vận tốt, tiểu vận nhâm dần, Thái tuế đụng cung phụ mẫu thiên mã xương việt xung lên cung tật thấy có thái tuế, lưu mã, lộc tồn y diêu hà sứ. Có tượng di chuyển hoặc thay đổi nhưng năm nhâm dần, vũ khúc tự hoá kỵ tại tiểu vận xung sang đại vận là điều không tốt, nên nhiều dự định khó được như ý bao gồm cả dự định du học trong năm nay. Ngoài ra thì cần chú ý các bệnh vặt vãnh, yêu đương điều độ :P

Đại vận 46-55, cung tài, thái âm hoá khoa biến thành hoá kỵ lại bị kỵ xung, gia thêm sát tinh và thiên không, đào hoa tứ mộ gặp kình dương là điềm hung: khó khăn về tài chính, tình cảm là khó tránh.

Đại vận 56-65, tuy hơi bị già :)) nhưng tới đây mới là đại vận tốt nhất. Tuy nhiên nếu bạn học tiến sỹ thì đúng là phải tầm đó thì sự nghiệp mới bước vào đỉnh cao :-j

Vài dòng góp vui, chúc bạn may mắn
Cảm ơn luận giải của bạn. Mình nghĩ nó giúp m lạc quan về tương lai.
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

TuviExpress đã viết: 19:37, 17/06/22
Bạn TLXD chắc mất tầm 3-6 tháng mới quen 1 người có thể đi tiếp, mất vài tháng để hỏi đc ngày giờ sinh, ra đc ông Tử Hình Tồn lại thêm khó hơn, 10 ông có 1 ông nên phải 5-10 năm...Giải pháp này khó mà chắc gì đã đúng:
- Tử Vi hội Phù Bật thì ông kia quá mạnh lấn át mình
- Phu Cự Môn là hay nói nhiều giờ thêm bộ Thiên Hình soi mói thì càng nói cả ngày.
- Song Hao hội Lộc Tồn thì chỉ có dân Kinh doanh kiếm tiền nhiều tiêu nhiều -> không hợp bạn này là dân Khoa học.
Khi kết hợp nó lại thế.
Xem Tuổi thì Thân Tý Thìn hợp, Mộc thì kiếm anh Kim khắc hoặc Thủy Hỏa.. 79, 84, .. bạn 84 rất ổn.
Còn nói luôn gập dọc là nhị hợp, chồng và bố mẹ bạn khó hòa hợp...
Cảm ơn TuviExpress đã chỉ dẫn tuổi người phù hợp. Hi hi, hồi mới ra trường có một em bé 84 theo đuổi mình, rất ngoan. Mình còn chưa kịp từ chối thì mấy đứa em gái đã lén gọi điện dặn mặt em kia kg cho quen mình. Huynh đệ của mình rất yêu thương, tốt với mình, nhỏ hơn mình nhưng luôn lo lắng cho mình. Bố mẹ nghiêm khắc mà em cũng sát ao kg thua gì bố mẹ luôn. Nên mình tuy yêu gia đình nhưng luôn tồn tại khao khát vượt ngục, thoát ra ngoài khuôn khổ, nhưng cũng chưa làm đc j nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”