Có ai luận giải theo kiểu lá số gập khg ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Có ai luận giải theo kiểu lá số gập khg ạ?

Gửi bài gửi bởi TLXD »

Chẳng là hôm nay có cô bạn biết sơ sơ về tử vi nhòm lá số mình nói đây là lá số gập do có tuần và triệt đứng giữa theo chiều dọc nên khi luận cần gập nó lại. Hai cung bị chập lại sẽ hoà vào 1 cung.
H.jpg (281.39 KiB) Đã xem 1126 lần

Mọi người ơi, nếu luận giải như vậy có đúng kg ạ. Cô ấy bảo đây là kinh nghiệm luận của 1 cao thủ tử vi Hà Nội ạ. Cô ấy bảo cung quan lộc của mình rất khá nhưng mình thấy cũng chỉ bình bình. Cung tài bạch thấy có đào hoa thì lại có thiên kg may có hoá khoa vớt lại chút.
Các cao thủ ở đây xem hộ mình lá số này hậu vận nhân duyên thế nào ạ. Liệu có nên đi bước nữa hay quy y cho nhẹ vận ạ. Mình đã ly hôn.
Cảm ơn ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Có ai luận giải theo kiểu lá số gập khg ạ?

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

TLXD đã viết: 23:23, 06/06/22 Chẳng là hôm nay có cô bạn biết sơ sơ về tử vi nhòm lá số mình nói đây là lá số gập do có tuần và triệt đứng giữa theo chiều dọc nên khi luận cần gập nó lại. Hai cung bị chập lại sẽ hoà vào 1 cung.

Mọi người ơi, nếu luận giải như vậy có đúng kg ạ. Cô ấy bảo đây là kinh nghiệm luận của 1 cao thủ tử vi Hà Nội ạ. Cô ấy bảo cung quan lộc của mình rất khá nhưng mình thấy cũng chỉ bình bình. Cung tài bạch thấy có đào hoa thì lại có thiên kg may có hoá khoa vớt lại chút.
Các cao thủ ở đây xem hộ mình lá số này hậu vận nhân duyên thế nào ạ. Liệu có nên đi bước nữa hay quy y cho nhẹ vận ạ. Mình đã ly hôn.
Cảm ơn ạ.
Bạn lấy lại lá số theo phần mềm lyso nhiều người dễ nhìn. Tôi luận qua cho bạn nhé.
Lá số ổn, người ưa nhìn, tính dịu dàng. Bạn thuở nhỏ học khá giỏi, cấp 1,2 có thể chuyên chọn cỡ tỉnh, thành. Cấp 3 ĐH có thể đạt giải toàn quốc hoặc học bổng trường. Quan Lộc phát muộn.
Bố mẹ không hợp tính nhau, nhưng có bố hoặc mẹ là người giỏi, kề cận những bậc quan chức cao cấp. Phúc Đức xấu thì có thể bố mẹ xa rời quê hương đi thoát ly, khó gần gũi họ hàng.
Lá số bị Tuần thì mặt buồn, nhưng lại ở đất Mộc Dục, hội Đào Hồng, và bị sát tinh xung phá ở Thiên Di, tai nạn từ đây mà ra.
Bạn có tuổi trẻ êm đềm thành danh, có chăng chỉ gia đình đôi chút bất hòa nhưng bộ Nhật Nguyệt sáng là bạn hợp với cả 2 bố mẹ và hưởng phúc của họ. Tuy nhiên tai nạn vừa đề cập ở trên là do bộ sát tinh ở Thiên di, do đó bạn sẽ bị va vấp, phần nhiều có thể do bạn giỏi giang, giao tiếp tốt, dễ gặp gỡ những người có vị trí, như mình làm thư ký hay trợ lý.
Tôi đoán vợ chồng sẽ ly dị ở ĐV 26-35, vì ở ĐV này Can Đinh làm Cự môn Hóa kỵ, bạn nên xem thêm về sao này. Đại vận này cũng hội khá nhiều sát tinh: Không Kiếp, Đà Kỵ... Nên có thể đoán là năm Tý 2008 có thể bỏ nhau. Nếu không thì lùi lại là năm Tý 2020.
Cung Phu Thê có Cự Môn hội Tả Phù Hữu Bật lại thêm Không Kiếp Đà Kỵ là yếu, nhưng nếu dụng tốt thì vợ chồng lại rất mạnh. Cách sử dụng cung này là nên đưa ra các quan điểm chung rõ ràng, vợ chồng có các mục tiêu rõ ràng để gắn bó. Các nguyên tắc cần được tôn trọng. Nên nhờ thêm ai đó tuổi Sửu làm trung gian khi có vấn đề. Vợ chồng đều giỏi giang thì duy trì mối quan hệ không cần chặt chẽ quá cũng rất ok.
Bạn cũng có chút vấn đề về tâm lý, kiểu dễ bị lên đồng, cung Tử tức, con cái không phải là đẹp, nên cần tập các môn tĩnh tâm như Thái cực quyền hoặc Thiền sâu. Ở đây phải nói rõ bạn có cung Phúc hơi Yếu, hội nhiều sát thì đầu óc mình dễ thay đổi, dễ bị tác động nên dẫn đến những quyết định sai.
Quan điểm xem lá số Gập của bạn thì gọi thuật ngữ Lục hại đúng hơn. Ví dụ Thìn hại Mão, Tỵ hại Dần, Ngọ hại Sửu. Do đó ở đây Mệnh bạn sẽ bị Nô ở Ngọ hại, nô Phá Quân Tý Ngọ khá mạnh đàn áp và bạn phải buông tay. Ví như một anh bạn Đại gia tặng hộp nước hoa Channel, chồng bạn sẽ càu nhàu, do đó hai người cãi vã. Thêm vài lần, mà bạn vẫn nhận, ví dụ thêm chiếc túi Gucci hoặc đi chơi về muộn, thì sẽ thành đổ vỡ thôi, tôi chỉ nói nôm na về tính hại để bạn hình dung.
Nhìn chung bạn có Tài Bạch bị Kỵ xung thì có phát có mất, dù ĐV này cơ Tham Hỏa là đang phát thì cũng rất dễ mất. Năm nay đầu óc bạn chắc đang bị rối tinh, mối quan hệ với bố mẹ thì trên bờ vực xa cách hoặc bố mẹ có người gặp nguy khó. Sang tháng 9 âm đỡ hơn.
Cung Điền đẹp thì có thể thừa hưởng đất đai rất nhiều hoặc phát huy giá trị đất đai đang có thành tài sản lớn. Nhưng đất đai này dễ tranh chấp vì Hình và bạch Hổ.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, TLXD
Đầu trang

dhoa0329@gmail.com
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dhoa0329@gmail.com »

Lại còn có ai luận giải tử vi theo kiểu lá số gập. Kaka.
Bữa sau, em đăng tiêu đề có ai luận giải tử vi theo kiểu lá số thẳng hay không? Cho đắt sô.
Được cảm ơn bởi: TLXD
Đầu trang

dhoa0329@gmail.com
Chính thức
Chính thức

TLXD đã viết: 23:23, 06/06/22 Chẳng là hôm nay có cô bạn biết sơ sơ về tử vi nhòm lá số mình nói đây là lá số gập do có tuần và triệt đứng giữa theo chiều dọc nên khi luận cần gập nó lại. Hai cung bị chập lại sẽ hoà vào 1 cung.

Cảm ơn ạ.
Chị ơi. Em cũng ly hôn này. Gặp đồng minh rồi nhé. Kaka.
Nếu như mà chị suy nghĩ quá nhiều, rồi không dám mở lòng yêu ai thì đó là một điều đáng buồn.
Chị chỉ nên sống độc thân, không đi bước nữa, là bởi vì chị thích sống độc thân vì các lý do như muốn sống tự do, muốn tập trung vào phát triển công việc,... Mà phải là một người phụ nữ độc thân hạnh phúc và vui vẻ.
Chứ nếu giờ mà chị không dám đi bước nữa, vì chị sợ tổn thương, sợ đau khổ, sợ chia tay tiếp...sợ đủ thứ trên đời. Thì chị đang yếu đuối. Chị đừng sống yếu đuối như vậy hãy mạnh mẽ. Em nói thì khó nghe nhưng mà là điều thật.
Chị như kiểu là các bác ơi. Tôi muốn yêu. Nhưng mà tôi sợ yêu. Các bác xem cho tôi, yêu tiếp có khổ hay không? Nếu khổ thì thôi tôi sống độc thân cho lành. Ực. Chị hãy mạnh mẽ làm những điều mình thực sự muốn. Nếu đi bước tiếp thì hãy trang bị cho mình những kiến thức, bài học trong tình cảm và hôn nhân để tránh lặp lại những vòng luẩn quẩn sai lầm dẫn đến đau khổ như trước kia.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Cảm ơn ạ.
Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tâp có cao không, có học trường chuyên lớp chọn không, có được giải thưởng gì khi đi học không? Bạn có mấy con rồi?
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

TuviExpress đã viết: 01:21, 07/06/22

Cảm ơn ạ.
Bạn lấy lại lá số theo phần mềm lyso nhiều người dễ nhìn. Tôi luận qua cho bạn nhé.
Lá số ổn, người ưa nhìn, tính dịu dàng. Bạn thuở nhỏ học khá giỏi, cấp 1,2 có thể chuyên chọn cỡ tỉnh, thành. Cấp 3 ĐH có thể đạt giải toàn quốc hoặc học bổng trường. Quan Lộc phát muộn.
Bố mẹ không hợp tính nhau, nhưng có bố hoặc mẹ là người giỏi, kề cận những bậc quan chức cao cấp. Phúc Đức xấu thì có thể bố mẹ xa rời quê hương đi thoát ly, khó gần gũi họ hàng.
Lá số bị Tuần thì mặt buồn, nhưng lại ở đất Mộc Dục, hội Đào Hồng, và bị sát tinh xung phá ở Thiên Di, tai nạn từ đây mà ra.
Bạn có tuổi trẻ êm đềm thành danh, có chăng chỉ gia đình đôi chút bất hòa nhưng bộ Nhật Nguyệt sáng là bạn hợp với cả 2 bố mẹ và hưởng phúc của họ. Tuy nhiên tai nạn vừa đề cập ở trên là do bộ sát tinh ở Thiên di, do đó bạn sẽ bị va vấp, phần nhiều có thể do bạn giỏi giang, giao tiếp tốt, dễ gặp gỡ những người có vị trí, như mình làm thư ký hay trợ lý.
Tôi đoán vợ chồng sẽ ly dị ở ĐV 26-35, vì ở ĐV này Can Đinh làm Cự môn Hóa kỵ, bạn nên xem thêm về sao này. Đại vận này cũng hội khá nhiều sát tinh: Không Kiếp, Đà Kỵ... Nên có thể đoán là năm Tý 2008 có thể bỏ nhau. Nếu không thì lùi lại là năm Tý 2020.
Cung Phu Thê có Cự Môn hội Tả Phù Hữu Bật lại thêm Không Kiếp Đà Kỵ là yếu, nhưng nếu dụng tốt thì vợ chồng lại rất mạnh. Cách sử dụng cung này là nên đưa ra các quan điểm chung rõ ràng, vợ chồng có các mục tiêu rõ ràng để gắn bó. Các nguyên tắc cần được tôn trọng. Nên nhờ thêm ai đó tuổi Sửu làm trung gian khi có vấn đề. Vợ chồng đều giỏi giang thì duy trì mối quan hệ không cần chặt chẽ quá cũng rất ok.
Bạn cũng có chút vấn đề về tâm lý, kiểu dễ bị lên đồng, cung Tử tức, con cái không phải là đẹp, nên cần tập các môn tĩnh tâm như Thái cực quyền hoặc Thiền sâu. Ở đây phải nói rõ bạn có cung Phúc hơi Yếu, hội nhiều sát thì đầu óc mình dễ thay đổi, dễ bị tác động nên dẫn đến những quyết định sai.
Quan điểm xem lá số Gập của bạn thì gọi thuật ngữ Lục hại đúng hơn. Ví dụ Thìn hại Mão, Tỵ hại Dần, Ngọ hại Sửu. Do đó ở đây Mệnh bạn sẽ bị Nô ở Ngọ hại, nô Phá Quân Tý Ngọ khá mạnh đàn áp và bạn phải buông tay. Ví như một anh bạn Đại gia tặng hộp nước hoa Channel, chồng bạn sẽ càu nhàu, do đó hai người cãi vã. Thêm vài lần, mà bạn vẫn nhận, ví dụ thêm chiếc túi Gucci hoặc đi chơi về muộn, thì sẽ thành đổ vỡ thôi, tôi chỉ nói nôm na về tính hại để bạn hình dung.
Nhìn chung bạn có Tài Bạch bị Kỵ xung thì có phát có mất, dù ĐV này cơ Tham Hỏa là đang phát thì cũng rất dễ mất. Năm nay đầu óc bạn chắc đang bị rối tinh, mối quan hệ với bố mẹ thì trên bờ vực xa cách hoặc bố mẹ có người gặp nguy khó. Sang tháng 9 âm đỡ hơn.
Cung Điền đẹp thì có thể thừa hưởng đất đai rất nhiều hoặc phát huy giá trị đất đai đang có thành tài sản lớn. Nhưng đất đai này dễ tranh chấp vì Hình và bạch Hổ.
Cảm ơn bạn đã luận giải.
Mình ly hôn năm 2020.
Mình là đứa học hành thông minh, ham học, ham hiểu biết và từ nhỏ đã rất tò mò, yêu thích thế giới.
Bố mẹ mình kg hợp tính cách nhưng họ sống nhường nhịn nhau. Bố mình vì muốn có con trai nên sau này có lén lấy thêm 1 ng khác nhưng cũng chỉ có thêm con gái. Sau đó bố qua đời lúc m hơn 20 tuổi. Về bố mẹ thì với mình rất nghiêm khắc có cả đòn roi và trách mắng nhưng yêu thương và vô cùng tử tế với mình. Về họ hàng thì có thể nói là đối xử bình thường, kg tệ với bố mẹ mình nhưng kg đc như những gì lẽ ra họ nên làm cho những j bố mẹ m đã dành cho họ. Nhưng họ hàng nhà m cơ bản thân tình với nhau, tuy kg giúp đc nhiều.
Mình hình thức cũng có ưa nhìn, có nét, cũng có duyên nhưng kiểu càng nhìn thì thấy thêm duyên 1 chút chứ kg phải có vẻ đẹp quá thu hút. Học thì đã học tới thạc sĩ, du học nhờ xin học bổng. Cũng kg phải vì ham học mà xin học bổng, vì ham chơi thì đúng hơn. Mốc 2008 thực ra đúng là mốc m cũng bắt đầu muốn ly hôn vì thấy hôn nhân kg thể nào có tiếng nói nhưng vì kg tìm đc lỗi trong hôn nhân đó nên mình kệ và bắt đầu tìm cách đi học để tự giải phóng.
Vấn đề tâm lý lớn như bạn nói thì mình nghĩ mình kg có. Mình là ng khá lương thiện cũng kiểm soát bản thân khá tốt khi ở bên ngoài luôn rất dịu dàng, hớn hở. Ai tiếp xúc với m đều yêu thích điều đó. Chắc nhờ sao hỉ thần nên mình luôn nhận ra sự hài hước và tích cực trong mọi thứ và mọi ng cũng luôn cảm thấy điều đó từ mình. Mình luôn giấu nhũng tiêu cực của mình bằng cách quên nó đi và nghĩ nếu nó làm m mệt thì hãy mặc xác nó. Chính điều này ảnh hưởng tới các quyết định của m và làm m trở nên lười biếng hơn.
Ng chồng cũ là người ăn nói khá vô duyên với mình và thô lỗ với con cái mình. Tuy ng đó kg bao giờ bao lực nhưng suốt ngày lải nhải khiến m kg cách j yêu được. Với nguồn năng lượng tiêu cực của ng đó, mình cũng sẽ đáp trả thô bạo kg kém, như bạn nói là lên đồng cũng kg sai.
Khi cuộc hôn nhân đó chấm dứt, nó thật sự là món quà lớn nhất mà m từng nhận được trong cuộc đời này.
Hiện mình cũng có quen với 1 người ít tuổi hơn. Vui vì m có 1 ng mà m yêu thương (họ cũng yêu mình nhưng m cảm thấy yêu 1 người nào đó hơn ng ta yêu m còn hơn) nhưng cũng kg có tương lai rõ ràng lắm.
Về Quan lộc, mình là người yêu thích văn chương và giỏi ngoại ngữ nên mình làm trong lĩnh vực truyền thông. Mình có chuyên môn và mưu trí nhưng ở chỗ mình làm là nơi khá hiền lành nên m chỉ nhàng nhàng do m kg có các mối quan hệ đủ tốt để biến nó thành cơ hội. Thực ra m chưa bao h bon chen nên chưa từng dành kiểu cơ hội đó. M có cái tôi khá lớn nên kg thích phải đi xin những cái lẽ ra m đáng đc ng khác trao tặng. Hi hi cái này là do ngôc thôi chứ cũng chẳng có j đáng tự hào.
Vài lời như vậy ạ. Cảm ơn bạn đã luận giups m.
Sắp tới m sẽ vào đại vạn cung tài bạch có Đào hoa, Thiên Không nữa, kg biết m có thể làm đc gì trong đại vận này kg ạ?
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

Cảm ơn ạ.
Nếu như mà chị suy nghĩ quá nhiều, rồi không dám mở lòng yêu ai thì đó là một điều đáng buồn.
Chị chỉ nên sống độc thân, không đi bước nữa, là bởi vì chị thích sống độc thân vì các lý do như muốn sống tự do, muốn tập trung vào phát triển công việc,... Mà phải là một người phụ nữ độc thân hạnh phúc và vui vẻ.
Chứ nếu giờ mà chị không dám đi bước nữa, vì chị sợ tổn thương, sợ đau khổ, sợ chia tay tiếp...sợ đủ thứ trên đời. Thì chị đang yếu đuối. Chị đừng sống yếu đuối như vậy hãy mạnh mẽ. Em nói thì khó nghe nhưng mà là điều thật.
Chị như kiểu là các bác ơi. Tôi muốn yêu. Nhưng mà tôi sợ yêu. Các bác xem cho tôi, yêu tiếp có khổ hay không? Nếu khổ thì thôi tôi sống độc thân cho lành. Ực. Chị hãy mạnh mẽ làm những điều mình thực sự muốn. Nếu đi bước tiếp thì hãy trang bị cho mình những kiến thức, bài học trong tình cảm và hôn nhân để tránh lặp lại những vòng luẩn quẩn sai lầm dẫn đến đau khổ như trước kia.
[/quote]

Hi hi, chào em. Chào mừng vào thế giới của những người lại được độc thân lần nữa.
C sau khi ly hôn lập tức vào Tinder tìm bạn vì c kg muốn khai với cả thế giới là chi ly hôn.
C cũng yêu lại rồi và cũng thấy vui vì điều đó.
Em nói đúng cần phải học thì mới bước vào hôn nhân 1 lần nữa hoặc là kg.
C đã luôn nghĩ là hôn nhân là 1 sai lầm của xã hội loài người vì nó quá gò ép nhưng biết sao đc.
Được cảm ơn bởi: dhoa0329@gmail.com
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

hysshu đã viết: 11:02, 07/06/22

Cảm ơn ạ.
Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tâp có cao không, có học trường chuyên lớp chọn không, có được giải thưởng gì khi đi học không? Bạn có mấy con rồi?
Mình làm truyền thông. Trình độ thạc sĩ. Học hành thành tích kg cao vì rất lười. Được cái thông minh và may mắn nên thi đâu đỗ đó. Cơ bản m lượng đúng tầm những chỗ mình thi vào không chọn chỗ quá tầm của mình. Kg học trường chuyên lớp chọn bao giờ nên luôn là đứa học khá trong tập thể toàn ng dốt he he. Được thầy cô yêu mến vì trông luôn yêu thích học hành nhưng khi tx thực tế lại ngỡ ngàng vì quá lười. Mình có 3 con.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

TLXD đã viết: 11:46, 07/06/22
hysshu đã viết: 11:02, 07/06/22

Cảm ơn ạ.
Mình làm truyền thông. Trình độ thạc sĩ. Học hành thành tích kg cao vì rất lười. Được cái thông minh và may mắn nên thi đâu đỗ đó. Cơ bản m lượng đúng tầm những chỗ mình thi vào không chọn chỗ quá tầm của mình. Kg học trường chuyên lớp chọn bao giờ nên luôn là đứa học khá trong tập thể toàn ng dốt he he. Được thầy cô yêu mến vì trông luôn yêu thích học hành nhưng khi tx thực tế lại ngỡ ngàng vì quá lười. Mình có 3 con.
Bạn có mấy con trai, mấy con gái? Các con có ngoan, học hành tốt không?
Đầu trang

dhoa0329@gmail.com
Chính thức
Chính thức

TLXD đã viết: 11:43, 07/06/22

Cảm ơn ạ.
Hi hi, chào em. Chào mừng vào thế giới của những người lại được độc thân lần nữa.
C sau khi ly hôn lập tức vào Tinder tìm bạn vì c kg muốn khai với cả thế giới là chi ly hôn.
C cũng yêu lại rồi và cũng thấy vui vì điều đó.
Em nói đúng cần phải học thì mới bước vào hôn nhân 1 lần nữa hoặc là kg.
C đã luôn nghĩ là hôn nhân là 1 sai lầm của xã hội loài người vì nó quá gò ép nhưng biết sao đc.
[/quote]
Vâng. Em ly thân gần được 1 năm. Ly hôn được 5 tháng. Đến giờ, em không mở lòng để yêu ai. Kiểu như em không cần đàn ông nào thích mình luôn đó. Không phải do bị tổn thương tình cảm gì dẫn đến không dám mở lòng đâu. Mà là vì sau khi ly hôn em đã suy nghĩ rất nhiều rằng thực sự là từ nay đến lúc chết, mình muốn sống cuộc đời như thế nào, sống như thế nào để trước khi nhắm mắt không hối tiếc điều gì. Thì nó ra kết quả không phải là việc theo đuổi tình yêu, cần tình yêu, cần một người đàn ông.
Rồi nhiều người nói là không kết hôn thì yêu cũng được. What? =)) Bây giờ, một tình yêu đúng nghĩa chân thực của nó là phải muốn đi cùng nhau đoạn đường dài là kết hôn. Chứ yêu mà không kết hôn thì chỉ có thể làm trà xanh, sugar baby. Ai ơi là trà trắng chứ đừng làm trà xanh để rồi thiên hạ người ta khinh. ^:)^
Mới đợt đầu ly thân. Em cũng nghĩ là trong tương lai mình muốn có một tình yêu mới hạnh phúc. Nhưng mà nó chỉ ở trong suy nghĩ thôi, chứ em không có hành động như vào các app hẹn hò,...vv Thực sự, bây giờ mới hiểu rằng lúc đó là mình đang bị tổn thương thì mình mới mong muốn cần tình yêu.
Bẵng qua một thời gian, em nhận ra rằng mình không cần bất kỳ người đàn ông nào yêu mình. Cái mình cần là tình yêu mình dành cho chính bản thân mình. Và em cảm thấy rằng việc mình không yêu ai, không tìm hiểu ai trong thời gian qua là đúng. Mình dành nhiều thời gian để hiểu chính bản thân mình, à rằng tôi muốn sống một cuộc sống độc thân: độc lập( độc lập về tài chính) - ( độc lập về hạnh cảm xúc), tự do, hạnh phúc. Phát triển và hoàn thiện bản thân. Yêu và đối xử tốt với
bản thân, con cái, mọi người trong gia đình. Trước khi chết có thể đem đến giá trị cho cuộc đời này.
Mình cứ phải sống độc thân hạnh phúc và vui vẻ, làm cho cái thế giới bên trong mình nó không có tổn thương, nếu có tổn thương thì hãy tự chữa lành nó. Nó là full của sự đầy đủ tình yêu.

Mà cái sai lớn nhất trong tình yêu mà phụ nữ hay mắc phải là đi đeo đuổi đàn ông, đổ quá sớm...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”